Bahasa - Indonesia
Chinese (simplified)
Deutsch
English - Australia
English - Canada
English - Ghana
English - International
English - Ireland
English - Kenya
English - Malaysia
English - Nigeria
English - Nordics
English - Singapore
English - South Africa
English - United Kingdom
English - United States
Español - Español
Español - LATAM
Français
Greek
Italiano
Japanese
Korean
Nederlands
Polski
Português
Brazil
Româna
Thai
Türkçe
Русский
العربية
Soccerway
Soccerway
Fixtures
Competitions
สโมสรในประเทศ
พรีเมียร์ลีก
เซเรีย อา
ลาลีกา
บุนเดสลีกา
ลีกเอิง
เอเรอดีวีซี
ซูเปอร์ลีก
พรีเมียรา ลีกา
แชมเปี้ยนชิพ
เซเรีย อา
ดูทั้งหมด
สโมสรต่างประเทศ
ยุโรป
Champions League
Europa League
Super Cup
เอเชีย
Champions League
AFC Cup
อเมริกาใต้
CONMEBOL Libertadores
CONMEBOL Sudamericana
ดูทั้งหมด
National
FIFA World Cup
Olympics
ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
CONMEBOL Copa America
Gold Cup
AFC Asian Cup
CAF Africa Cup of Nations
FIFA Confederations Cup
FIFA U20 World Cup
Euro U21 Champ
ดูทั้งหมด
Youth
National
FIFA U20 World Cup
U17 เวิลด์คัพ
UEFA U21 Championship
UEFA U19 Championship
CONMEBOL U20
Club
U21 Premier League Division 1
Campionato Primavera 1
U19 Bundesliga
ดูทั้งหมด
Teams
Club teams
บาร์เซโลนา
เรอัล มาดริด
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
อาร์เซนอล
ลิเวอร์พูล
ดูทั้งหมด
อินเตอร์ มิลาน
มิลาน
บาเยิร์น มิวนิค
ปอร์โต้
โบคา จูเนียร์ส
ทีมชาติ
สเปน
เนเธอร์แลนด์
เยอรมนี
อังกฤษ
บราซิล
ดูทั้งหมด
อาร์เจนตินา
อิตาลี
โปรตุเกส
ฝรั่งเศส
รัสเซีย
ขึ้น
FIFA Rankings
สถิติการพบกัน
ผู้เล่น
Competitions
สโมสรในประเทศ
พรีเมียร์ลีก
เซเรีย อา
ลาลีกา
บุนเดสลีกา
ลีกเอิง
เอเรอดีวีซี
ซูเปอร์ลีก
พรีเมียรา ลีกา
แชมเปี้ยนชิพ
เซเรีย อา
ดูทั้งหมด
สโมสรต่างประเทศ
ยุโรป
Champions League
Europa League
Super Cup
เอเชีย
Champions League
AFC Cup
อเมริกาใต้
CONMEBOL Libertadores
CONMEBOL Sudamericana
ดูทั้งหมด
National
FIFA World Cup
Olympics
ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
CONMEBOL Copa America
Gold Cup
AFC Asian Cup
CAF Africa Cup of Nations
FIFA Confederations Cup
FIFA U20 World Cup
Euro U21 Champ
ดูทั้งหมด
Youth
National
FIFA U20 World Cup
U17 เวิลด์คัพ
UEFA U21 Championship
UEFA U19 Championship
CONMEBOL U20
Club
U21 Premier League Division 1
Campionato Primavera 1
U19 Bundesliga
ดูทั้งหมด
Teams
ผู้เล่น
ยอดนิยม
พรีเมียร์ลีก
บุนเดสลีกา
เซเรีย อา
ลาลีกา
ลีกเอิง
เอเรอดีวีซี
ซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ลีก
พรีเมียรา ลีกา
พรีเมียร์ชิพ
โปรลีก
UEFA Champions League
UEFA Europa League
UEFA World Cup Qualifiers
สโมสรในประเทศ
FYR มาซิโดเนีย
กรีซ
กวม
กวาเดอลูป
กัมพูชา
กัวเตมาลา
กาตาร์
กานา
กาบอง
กายอานา
กินี
คองโก
คอสตาริกา
คาซัคสถาน
คิวบา
คีร์กีซสถาน
คูราเซา
คูเวต
จอร์เจีย
จอร์แดน
จาเมกา
จิบูตี
จีนไทเป
ชาด
ชิลี
ซานมารีโน
ซามัว
ซาอุดีอาระเบีย
ซิมบับเว
ซีเรีย
ซูดาน
ซูรินาเม
ญี่ปุ่น
ตรินิแดดและโตเบโก
ตาฮิติ
ตุรกี
ตูนิเซีย
ทาจิกิสถาน
นอร์เวย์
นิการากัว
นิวซีแลนด์
นิวแคลิโดเนีย
บราซิล
บรูไนดารุสซาลาม
บอตสวานา
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
บังกลาเทศ
บัลแกเรีย
บาร์เบโดส
บาห์เรน
บุรุนดี
บูร์กินาฟาโซ
ปากีสถาน
ปานามา
ปาปัวนิวกินี
ปารากวัย
ปาเลสไตน์
ฝรั่งเศส
พม่า
ฟิจิ
ฟินแลนด์
ฟิลิปปินส์
ภูฏาน
มองโกเลีย
มอนเตเนโกร
มอริเชียส
มอริเตเนีย
มอลตา
มอลโดวา
มัลดีฟส์
มาดากัสการ์
มาร์ตินีก
มาลาวี
มาลี
มาเก๊า
มาเลเซีย
ยิบรอลตาร์
ยูกันดา
ยูเครน
รวันดา
รัสเซีย
ลักเซมเบิร์ก
ลัตเวีย
ลาว
ลิกเตนสไตน์
ลิทัวเนีย
ลิเบีย
ศรีลังกา
สกอตแลนด์
สวาซิแลนด์
สวิตเซอร์แลนด์
สวีเดน
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
สหรัฐอเมริกา
สาธารณรัฐประชาชนจีน
สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก
สาธารณรัฐเกาหลี
สาธารณรัฐเช็ก
สาธารณรัฐโดมินิกัน
สาธารณรัฐไอร์แลนด์
สิงคโปร์
สเปน
สโลวะเกีย
สโลวีเนีย
หมู่เกาะคุก
หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน
หมู่เกาะเคปเวิร์ด
หมู่เกาะเคย์แมน
หมู่เกาะเติกส์และหมู่เกาะเคคอส
หมู่เกาะแฟโร
หมู่เกาะโซโลมอน
ออสเตรีย
ออสเตรเลีย
อังกฤษ
อันดอร์รา
อัฟกานิสถาน
อารูบา
อาร์เจนตินา
อาร์เมเนีย
อาเซอร์ไบจาน
อิตาลี
อินเดีย
อินโดนีเซีย
อิรัก
อิสราเอล
อิหร่าน
อียิปต์
อุซเบกิสถาน
อุรุกวัย
ฮอนดูรัส
ฮังการี
ฮ่องกง
เกรเนดา
เคนยา
เซนต์คิตส์และเนวิส
เซอร์เบีย
เซอร์เบียและมอนเตเนโกร
เซาตูเมและปรินซิปี
เซียร์ราลีโอน
เซเนกัล
เดนมาร์ก
เติร์กเมนิสถาน
เนปาล
เนเธอร์แลนด์
เบนิน
เบลารุส
เบลีซ
เบลเยียม
เบอร์มิวดา
เปรู
เปอร์โตริโก
เฟรนช์เกียนา
เม็กซิโก
เยอรมนี
เยเมน
เรอูนียง
เลบานอน
เลโซโท
เวลส์
เวียดนาม
เวเนซุเอลา
เอกวาดอร์
เอธิโอเปีย
เอลซัลวาดอร์
เอสโตเนีย
เฮติ
แกมเบีย
แคนาดา
แคเมอรูน
แซมเบีย
แทนซาเนีย
แองโกลา
แอนติกาและบาร์บูดา
แอฟริกาใต้
แอลจีเรีย
แอลเบเนีย
โกตดิวัวร์
โครเอเชีย
โคลอมเบีย
โคโซโว
โซมาเลีย
โตโก
โบลิเวีย
โปรตุเกส
โปแลนด์
โมซัมบิก
โมร็อกโก
โรมาเนีย
โอมาน
ไซปรัส
ไทย
ไนจีเรีย
ไนเจอร์
ไลบีเรีย
ไอซ์แลนด์
ไอร์แลนด์เหนือ
สโมสรต่างประเทศ
UEFA Champions League
UEFA Europa League
UEFA Europa Conference League
UEFA Super Cup
Algarve Football Cup
Premier League International Cup
UEFA Youth League
UEFA Women's Champions League
Baltic Women's League
United by Women's Football
CEE Cup
Trofeo Angelo Dossena
FNL Cup
UEFA Intertoto Cup
The NextGen Series
Setanta Cup
Baltic League
Baltic Champions Cup
Livonia Cup
Livonian Winter League
Scandinavian Royal League
BeNe Women's Super Cup
All-Island Cup
Concacaf Champions Cup
Leagues Cup
Leagues Cup 2019-2022
Concacaf Central American Cup
Concacaf Caribbean Cup
Concacaf Caribbean Club Shield
Concacaf League Play-off
Campeones Cup
Concacaf W Champions Cup
Concacaf League
Cup Winners Cup
Giants Cup
Super Liga
UNCAF Clubs Cup
CONMEBOL Libertadores
CONMEBOL Sudamericana
CONMEBOL Recopa
CONMEBOL Libertadores U20
CONMEBOL Libertadores Femenina
Cuadrangular Internacional - Copa 45 Anos
Cuadrangular Vina del Mar
AFC Champions League
AFC Cup
GCC Champions League
AFC Women's Club Championship
Suramadu Super Cup
AFC President's Cup
CAF Champions League
CAF Confederation Cup
CAF Super Cup
African Football League
CAF Women's Champions League
CECAFA Club Cup
SportPesa Super Cup
FIFA Club World Cup
UEFA/CONMEBOL Club Challenge
Club Friendlies
Hybrid Friendlies
Arab Club Champions Cup
Arena Cup
Medulin Cup
Audi Cup
Copa EuroAmericana
Emirates Cup
Sydney Super Cup
Queensland Champions Cup
Florida Cup
Inter Continental Cup
International Champions Cup
Istria Winter Cup
J.League Asia Challenge
J.League World Challenge
A-Leagues All Stars Men
A-Leagues All Stars Women
Pan-Pacific Championship
Premier League Asia Trophy
Premier League Summer Series
Supercopa Euroamericana
J.League Cup / Copa Sudamericana Championship
The Atlantic Cup
Winter Cup
World Pro Soccer Classic
Olympics Intercontinental Play-offs Women
Lunar New Year Cup
Copa Mitad del Mundo
U23 Club Friendlies
U21 Club Friendlies
U20 Club Friendlies
U19 Club Friendlies
U18 Club Friendlies
U17 Club Friendlies
U16 Club Friendlies
U15 Club Friendlies
U20 Intercontinental Cup
Youth Viareggio Cup
KAIF Trophy
Club Friendlies Women
Turkish Women's Cup
Women's Friendship Tournament
The Women's Cup
Brasil Ladies Cup
Hybrid Friendlies Women
Youth Club Friendlies Women
Alkass International Cup
Copa Ibérica
Copa RS U20
Women's International Champions Cup
Youth Club Friendlies
OFC Champions League
ทีมชาติ
ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
รอบคัดเลือกชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
UEFA World Cup Qualifiers
UEFA Nations League
Baltic Cup
UEFA U21 Championship
UEFA U21 Championship Qualification
UEFA U19 Championship
UEFA U19 Championship Qualification
UEFA U17 Championship
UEFA U17 Championship Qualification
U20 Elite League
Lobanovsky Memorial U21
UEFA Women's Championship
UEFA Women's Championship Qualification
Women's WC Qualification Europe
UEFA Women's Nations League
Women's Olympic Qualifying UEFA Play-off
UEFA U19 Championship Women
UEFA U19 Championship Women Qualification
UEFA U17 Championship Women
UEFA U17 Championship Women Qualification
Baltic Women's Cup
Latvian Federation Cup
Torneio Internacional Algarve U17
Centenary Shield U18 Schoolboys
Nations Cup
Concacaf Gold Cup
Concacaf Gold Cup Qualification
Concacaf World Cup Qualifiers
Concacaf Nations League
Concacaf Nations League Qualification
Copa Centroamericana
Caribbean Cup
Caribbean Cup Qualification
Concacaf Confederations Cup Play-off
Olympic Qualifying Concacaf
CA Games
Concacaf U20
Concacaf U20 Qualification
Concacaf U17
Concacaf U17 Qualification
Concacaf Women's World Cup Qualifiers
Concacaf W Gold Cup
Concacaf W Gold Cup Qualification
CA Women's Games
CFU Women's Challenge Series
Concacaf Women's U20
Concacaf Women's U20 Qualification
Concacaf Women's U17
Concacaf Women's U17 Qualification
Concacaf Nations Cup
Concacaf Women’s Olympic Qualifying
Copa America Qualification
Pre-Concacaf Championships
Women's Caribbean Cup
Women's Caribbean Cup Qualification
CONMEBOL Copa America
CONMEBOL World Cup Qualifiers
CONMEBOL Pre-Olympic Tournament
CONMEBOL U20
CONMEBOL U17
South American Youth Games
CONMEBOL Copa America Femenina
South American Women's Games
CONMEBOL U20 Femenino
CONMEBOL U17 Femenino
AFC Asian Cup
Asian Cup Qualification
AFC World Cup Qualifiers
Asian Games
AFF Championship
AFF Championship Qualification
SAFF Championship
WAFF Championship
CAFA Nations Cup
EAFF E-1 Football Championship
EAFF Football Championship Qualification
AFC Solidarity Cup
Gulf Cup of Nations
AFC U23 Asian Cup
AFC U23 Asian Cup Qualification
WAFF Championship U23
Gulf Olympic Teams Cup
Southeast Asian Games
AFC U22 Championship
AFF U23 Championship
AFC U20 Asian Cup
Hassanal Bolkiah Trophy
AFC U20 Asian Cup Qualification
AFC U19 Championship
AFC U19 Championship Qualification
AFF U19 Championship
SAFF U20 Championship
SAFF U19 Championship
AFC U17 Asian Cup
Gulf Cup U17
AFC U17 Asian Cup Qualification
AFC U16 Championship
AFC U16 Championship Qualification
AFF U16 Championship
AFC Women's Asian Cup
Women's Asian Cup Qualification
Women's Olympic Qualifying Asia
Women's Asian Games
Southeast Asian Games Women
EAFF E-1 Football Championship Women
EAFF Football Championship Women Qualification
AFF Women's Championship
SAFF Women's Championship
CAFA Women's Championship
WAFF Women's Championship
AFC U20 Women's Asian Cup
AFC U20 Women's Asian Cup Qualification
AFC U19 Women's Championship
AFC U19 Women's Championship Qualification
AFC U17 Women's Asian Cup
AFC U17 Women's Asian Cup Qualification
AFC U16 Women's Championship
AFC U16 Women's Championship Qualification
AFF U15 Women's Championship
M-150 Cup U23
Merlion Cup U22
Airmarine Cup
East Asian Games
Vietnamese International U21 Championship
Women's East Asian Games
AFC Challenge Cup
Nehru Cup
CAF Africa Cup of Nations
Africa Cup of Nations Qualification
CAF World Cup Qualifiers
CAF African Nations Championship
African Nations Championship Qualification
WAFU Cup of Nations
African Games
CAF U23 Cup of Nations
Africa U23 Cup of Nations Qualification
Africa U20 Cup of Nations
Africa U20 Cup of Nations Qualification
CAF U17 Cup of Nations
Africa U17 Cup of Nations Qualification
CAF Women's Africa Cup of Nations
Africa Women Cup of Nations Qualification
Women's Olympic Qualifying CAF
CECAFA Senior Challenge Cup
CECAFA U20 Championship
CECAFA Women's Senior Challenge Cup
COSAFA Cup
COSAFA U20 Championship
COSAFA Women's Cup
COSAFA Women's U20 Cup
UNIFFAC Women's Tournament
UNAF Women's Tournament
African Games Women
U20 Women's World Cup Qualification Africa
U17 Women's World Cup Qualification Africa
Nile Basin Tournament
FIFA World Cup
FIFA Confederations Cup
Olympics
WC Qualification Intercontinental Play-offs
Olympics Intercontinental Play-offs
Friendlies
Non-FIFA Friendlies
Arab Cup
Arab Cup Qualification
Pan Arab Games
CONMEBOL/UEFA Finalissima
Kirin Cup
China Cup
Arnold Clark Cup
Intercontinental Cup
King's Cup
FIFA U20 World Cup
U17 เวิลด์คัพ
U23 National Team Friendlies
U22 National Team Friendlies
U21 National Team Friendlies
U20 National Team Friendlies
U19 National Team Friendlies
U18 National Team Friendlies
U17 National Team Friendlies
U16 National Team Friendlies
U15 National Team Friendlies
เวิลด์ ยูธ เฟสติวัล ตูลอง
COTIF Tournament
Mediterranean Games
Pan American Games
Islamic Solidarity Games
CAC Games
Granatkin Memorial
Tournoi U20 4 Nations
U20 Arab Championship
U17 Arab Championship
Bolivarian Games Men
FIFA Women's World Cup
Olympics Women
Women's WC Qualification Intercontinental Play-offs
CONMEBOL/UEFA Women's Finalissima
Women's Pan American Games
CAC Women's Games
Friendlies Women
Algarve Cup
Tournoi de France
Cyprus Women's Cup
FFA Cup of Nations
Four Nations Tournament
Istria Women's Cup
Pinatar Cup
SheBelieves Cup
Sud Ladies Cup
Tournament of Nations
Torneio Internacional Feminino de Seleções
Bolivarian Games Women
FIFA U20 Women's World Cup
FIFA U17 Women's World Cup
U21 National Team Friendlies Women
Youth Friendlies Women
U23 National Team Friendlies Women
U20 National Team Friendlies Women
U19 National Team Friendlies Women
U18 National Team Friendlies Women
U17 National Team Friendlies Women
U16 National Team Friendlies Women
U15 National Team Friendlies Women
Aphrodite Cup
Bangabandhu Gold Cup
Yongchuan Tournament
OFC Nations Cup
OFC World Cup Qualifiers
Pacific Games
Olympic Qualifying Oceania
OFC U20 Championship
OFC U19 Championship
OFC U19 Championship Qualification
OFC U16 Championship
OFC U16 Championship Qualification
Women's WC Qualification Oceania
Women's Pacific Games
Women's Olympic Qualifying OFC
OFC U20 Women's Championship
OFC U19 Women's Championship
OFC U17 Championship
Club Friendlies
สรุป
แมทช์
ผู้เล่น
ผลงาน
2024
2023
2022
2021
2020
2019
2018
2017
2016
2015
2014
2013
2012
2011
2010
2009
>
Club Friendlies 1
Club Friendlies 2
Club Friendlies 3
Club Friendlies 4
โลก
Club Friendlies
2021
Club Friendlies 1
Club Friendlies 2
Club Friendlies 3
Club Friendlies 4
FIFA World Cup
FIFA Confederations Cup
Olympics
WC Qualification Intercontinental Play-offs
Olympics Intercontinental Play-offs
Friendlies
Non-FIFA Friendlies
Arab Cup
Arab Cup Qualification
Pan Arab Games
CONMEBOL/UEFA Finalissima
Kirin Cup
China Cup
Arnold Clark Cup
FIFA Club World Cup
UEFA/CONMEBOL Club Challenge
Club Friendlies
Hybrid Friendlies
Other Competition Matches
Arab Club Champions Cup
Arena Cup
Medulin Cup
Audi Cup
Copa EuroAmericana
Emirates Cup
Sydney Super Cup
Queensland Champions Cup
Florida Cup
Inter Continental Cup
International Champions Cup
Istria Winter Cup
J.League Asia Challenge
J.League World Challenge
MLS All-Star
A-Leagues All Stars Men
A-Leagues All Stars Women
Pan-Pacific Championship
Premier League Asia Trophy
Premier League Summer Series
Supercopa Euroamericana
J.League Cup / Copa Sudamericana Championship
The Atlantic Cup
Trofeo Joan Gamper
Winter Cup
World Pro Soccer Classic
Intercontinental Cup
Olympics Intercontinental Play-offs Women
King's Cup
Lunar New Year Cup
FIFA U20 World Cup
U17 เวิลด์คัพ
U23 National Team Friendlies
U22 National Team Friendlies
U21 National Team Friendlies
U20 National Team Friendlies
U19 National Team Friendlies
U18 National Team Friendlies
U17 National Team Friendlies
U16 National Team Friendlies
U15 National Team Friendlies
เวิลด์ ยูธ เฟสติวัล ตูลอง
COTIF Tournament
Mediterranean Games
Pan American Games
Islamic Solidarity Games
CAC Games
Copa Mitad del Mundo
Granatkin Memorial
Tournoi U20 4 Nations
U20 Arab Championship
U17 Arab Championship
Bolivarian Games Men
U23 Club Friendlies
U21 Club Friendlies
U20 Club Friendlies
U19 Club Friendlies
U18 Club Friendlies
U17 Club Friendlies
U16 Club Friendlies
U15 Club Friendlies
U20 Intercontinental Cup
Youth Viareggio Cup
Other Competition Matches Youth
FIFA Women's World Cup
Olympics Women
Women's WC Qualification Intercontinental Play-offs
CONMEBOL/UEFA Women's Finalissima
Women's Pan American Games
CAC Women's Games
Friendlies Women
Algarve Cup
Tournoi de France
Cyprus Women's Cup
FFA Cup of Nations
Four Nations Tournament
KAIF Trophy
Istria Women's Cup
Kubanskaya Vesna U19
Pinatar Cup
SheBelieves Cup
Sud Ladies Cup
Tournament of Nations
Torneio Internacional Feminino de Seleções
Bolivarian Games Women
Club Friendlies Women
Trofeo Ramon de Carranza
Turkish Women's Cup
Women's Friendship Tournament
The Women's Cup
Brasil Ladies Cup
Hybrid Friendlies Women
FIFA U20 Women's World Cup
FIFA U17 Women's World Cup
Youth Friendlies Women
U21 National Team Friendlies Women
U23 National Team Friendlies Women
U20 National Team Friendlies Women
U19 National Team Friendlies Women
U18 National Team Friendlies Women
U17 National Team Friendlies Women
U16 National Team Friendlies Women
U15 National Team Friendlies Women
Youth Club Friendlies Women
Copa RS U20
Youth Club Friendlies
Other Competition Matches Women
Yongchuan Tournament
Aphrodite Cup
Women's International Champions Cup
Bangabandhu Gold Cup
Copa Ibérica
ICC Futures Boys
ICC Futures Girls
Alkass International Cup
แมทช์
Day
Home team
Score/Time
Away team
พุธ
30/06/2021
FT
České Budějovice
0 - 4
ดินาโม มอสโก
พุธ
30/06/2021
FT
Oberwart / Rotenturm
0 - 3
ราปิด เวียนนา
พุธ
30/06/2021
FT
Pohronie
3 - 2
Zlaté Moravce
พุธ
30/06/2021
FT
Sereď
2 - 3
Petržalka
พุธ
30/06/2021
FT
สตองดาร์ด ลีแอช
0 - 0
Union Saint-Gilloise
พุธ
30/06/2021
FT
คลับบรูจจ์
2 - 1
Lokomotiva Zagreb
พุธ
30/06/2021
FT
Luckenwalde
5 - 1
Union Fürstenwalde
พุธ
30/06/2021
18:00
Mura
-
Argeș
พุธ
30/06/2021
FT
โอลิมเปียกอส พิเรอุส
2 - 1
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
พุธ
30/06/2021
FT
Germania Halberstadt
0 - 6
Hallescher FC
พุธ
30/06/2021
FT
Rijeka
2 - 2
Žilina
พุธ
30/06/2021
FT
Šibenik
0 - 1
TSC
พุธ
30/06/2021
FT
Szombathelyi Haladás
1 - 1
Zalaegerszeg
พุธ
30/06/2021
FT
ฮัมบูร์ก เอสวี
1 - 0
Wacker Innsbruck
พุธ
30/06/2021
FT
Mura
1 - 1
Vojvodina
พุธ
30/06/2021
FT
Spartak Subotica
2 - 2
Radnik Surdulica
พุธ
30/06/2021
FT
Ferencváros
1 - 0
DAC 1904
พุธ
30/06/2021
FT
St. Pölten
1 - 1
Újpest
พุธ
30/06/2021
FT
Tennis Borussia
1 - 8
Magdeburg
พุธ
30/06/2021
FT
Heimstetten
2 - 8
1860 มิวนิค
พุธ
30/06/2021
FT
Békéscsaba
1 - 2
Kisvárda
พุธ
30/06/2021
FT
Sozopol
1 - 6
Pirin Blagoevgrad
พุธ
30/06/2021
FT
Zemplín Michalovce
3 - 0
Lipany
พุธ
30/06/2021
FT
Eichstätt
0 - 4
Ingolstadt
พุธ
30/06/2021
FT
VfB Oldenburg
0 - 4
แวร์เดอร์ เบรเมน
พุธ
30/06/2021
FT
Ludwigsfelde
1 - 3
Altglienicke
พุธ
30/06/2021
FT
Hartberg
0 - 0
Vorwärts Steyr
พุธ
30/06/2021
FT
Bahlinger SC
0 - 0
คาร์ลสรูห์ เอสซี
พุธ
30/06/2021
FT
Aluminij
2 - 3
Nafta
พุธ
30/06/2021
FT
Wehen Wiesbaden
6 - 4
Hassia Bingen
พุธ
30/06/2021
FT
Zlatibor Čajetina
0 - 3
Mladost Lučani
พุธ
30/06/2021
FT
Novi Pazar
0 - 0
Rudar
พุธ
30/06/2021
FT
ซังค์ เพาลี
4 - 0
BW Lohne
พุธ
30/06/2021
FT
Kalsdorf
1 - 6
Admira
พุธ
30/06/2021
FT
Plauen
1 - 2
ZFC Meuselwitz
พุธ
30/06/2021
FT
Mezőkövesd
4 - 1
Hajdúszoboszlói SE
พุธ
30/06/2021
FT
Sparta Petegem
0 - 4
Kortrijk
พุธ
30/06/2021
FT
Wiener Viktoria
0 - 2
Floridsdorfer AC
พุธ
30/06/2021
FT
Chemie Leipzig
1 - 7
Zwickau
พุธ
30/06/2021
FT
Fola Esch
2 - 1
Saarbrücken
พุธ
30/06/2021
FT
Partizan
3 - 0
Koper
พุธ
30/06/2021
FT
โอแซร์
4 - 0
Brétigny Foot
พุธ
30/06/2021
FT
Sementina
1 - 9
Lugano
พุธ
30/06/2021
FT
Krylya Sovetov
3 - 0
Radnički Niš
พุธ
30/06/2021
FT
Slovan Bratislava
1 - 1
Zlín
พฤหัสบดี
01/07/2021
00:00
Metaloglobus
-
Zorya
พฤหัสบดี
01/07/2021
00:00
Paços de Ferreira
-
Varzim
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
ตอร์ปิโด มอสโก
2 - 0
Dinamo Bryansk
พฤหัสบดี
01/07/2021
12:00
AGF
-
Midtjylland
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
AGF
3 - 2
Hobro
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
สปาร์ต้า ปราก
1 - 0
Líšeň
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
ฮาร์โรเกต ทาวน์
0 - 5
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
สลาเวีย โซเฟีย
1 - 2
Hebar 1918
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Burdur MAKÜ Spor
0 - 22
Zorya
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
สเตอัว บูคาเรสต์
4 - 1
Concordia Chiajna
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Arsenal Tula
1 - 3
Čukarički
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Krasnodar
1 - 2
Sepsi
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Dnipro-1
7 - 2
Nikopol
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Eintracht Norderstedt
2 - 4
BAK 07
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Puskás
2 - 0
Spartak Trnava
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Mura
0 - 4
รอสตอฟ
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Crvena Zvezda
2 - 1
Aris
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Osijek
1 - 1
Fehérvár
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Juniors OÖ
2 - 5
Würzburger Kickers
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Maribor
1 - 3
Cracovia
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Herstedøster
0 - 5
บรอนด์บี้
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
SGI
0 - 1
Esbjerg
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Domžale
3 - 2
Tuzla City
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
SR Neustadt
0 - 16
แฮร์ธา บีเอสซี
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
Gleisdorf 09
0 - 6
Admira
พฤหัสบดี
01/07/2021
FT
บาเซิล
4 - 4
ดินาโม เคียฟ
ศุกร์
02/07/2021
00:00
Austria Klagenfurt
-
Blau-Weiß Linz
ศุกร์
02/07/2021
FT
ราปิด บูคาเรสต์
2 - 1
Mioveni
ศุกร์
02/07/2021
12:00
อันเดอร์เลชท์
-
KV Oostende
ศุกร์
02/07/2021
FT
Lyngby
2 - 3
Nykøbing
ศุกร์
02/07/2021
13:00
SønderjyskE
-
Viborg
ศุกร์
02/07/2021
14:00
Wil
-
วาดุซ
ศุกร์
02/07/2021
FT
Horsens
0 - 0
Silkeborg
ศุกร์
02/07/2021
14:00
Mechelen
-
Sint-Truiden
ศุกร์
02/07/2021
FT
Nizhny Novgorod
0 - 3
รูบิน คาซาน
ศุกร์
02/07/2021
FT
เฮราเคิล
1 - 2
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ศุกร์
02/07/2021
FT
Wil
1 - 2
กราสฮ็อปเปอร์
ศุกร์
02/07/2021
FT
U Craiova 1948
0 - 1
ฮอร์น
ศุกร์
02/07/2021
FT
สตวร์มกราซ
9 - 1
Liefering
ศุกร์
02/07/2021
FT
Holstein Kiel
1 - 2
Randers
ศุกร์
02/07/2021
FT
Cherno more
4 - 3
Beroe
ศุกร์
02/07/2021
FT
Pogoń Szczecin
2 - 1
Warta Poznań
ศุกร์
02/07/2021
FT
วิเทสส์
1 - 3
Lokomotiva Zagreb
ศุกร์
02/07/2021
FT
Wil
7 - 1
Austria Lustenau
ศุกร์
02/07/2021
FT
Yverdon Sport
2 - 4
ซิออน
ศุกร์
02/07/2021
FT
เลอ อาฟร์
0 - 2
Amiens SC
ศุกร์
02/07/2021
FT
Valenciennes
0 - 0
Dunkerque
ศุกร์
02/07/2021
FT
Orenburg
2 - 2
Slovácko
ศุกร์
02/07/2021
FT
Ried
1 - 0
1860 มิวนิค
ศุกร์
02/07/2021
FT
Zlatibor Čajetina
2 - 3
Metalac GM
ศุกร์
02/07/2021
FT
Lviv
2 - 1
Veres Rivne
ศุกร์
02/07/2021
FT
Dnipro-1
1 - 1
Oleksandria
ศุกร์
02/07/2021
FT
Tekstilshchik
0 - 3
Yenisey
ศุกร์
02/07/2021
FT
สตวร์มกราซ
1 - 3
Blau-Weiß Linz
ศุกร์
02/07/2021
FT
สปาร์ตัก มอสโก
2 - 2
Bravo
ศุกร์
02/07/2021
FT
ดิฌง
1 - 2
โซโชซ์
ศุกร์
02/07/2021
FT
โอลิมเปียกอส พิเรอุส
1 - 1
Ufa
ศุกร์
02/07/2021
FT
Újpest
1 - 0
Voluntari
ศุกร์
02/07/2021
FT
ดินาโม มอสโก
1 - 0
AEL
ศุกร์
02/07/2021
FT
Draßburg
1 - 0
Austria Wien II
ศุกร์
02/07/2021
18:00
Apollon
-
Anorthosis
ศุกร์
02/07/2021
FT
Celje
0 - 0
Universitatea Craiova
ศุกร์
02/07/2021
FT
Domžale
2 - 1
Šibenik
ศุกร์
02/07/2021
FT
Nieciecza
2 - 3
Hapoel Be'er Sheva
ศุกร์
02/07/2021
18:00
Corona Braşov
-
Mioveni
ศุกร์
02/07/2021
FT
Amstetten
0 - 0
Stripfing
ศุกร์
02/07/2021
FT
Osnabrück
7 - 3
Jeddeloh
ศุกร์
02/07/2021
FT
Gifhorn
2 - 2
HSC Hannover
ศุกร์
02/07/2021
FT
FC Grimma
1 - 8
Lokomotive Leipzig
ศุกร์
02/07/2021
FT
Zulte Waregem
1 - 2
Cercle Brugge
ศุกร์
02/07/2021
19:00
Universitario
-
Deportivo Municipal
ศุกร์
02/07/2021
FT
Kolding
3 - 2
Jammerbugt
ศุกร์
02/07/2021
FT
RKSV Nuenen
2 - 2
ไอน์ดโฮเฟน
ศุกร์
02/07/2021
FT
Maribor
4 - 1
Beltinci
ศุกร์
02/07/2021
FT
Glentoran
3 - 0
Dundela
ศุกร์
02/07/2021
FT
CS Strollers
3 - 5
ฮิเบอร์เนียน
ศุกร์
02/07/2021
FT
Melksham Town
1 - 1
บริสตอล โรเวอร์ส
ศุกร์
02/07/2021
FT
Atlético Nacional
2 - 2
Jaguares de Córdoba
เสาร์
03/07/2021
00:00
Viktoria Plzeň
-
Erzgebirge Aue
เสาร์
03/07/2021
00:00
Arda
-
Botev Vratsa
เสาร์
03/07/2021
00:00
St. Pölten
-
Argeș
เสาร์
03/07/2021
00:00
Radnik Surdulica
-
Mornar
เสาร์
03/07/2021
00:00
Atlas
-
Colima
เสาร์
03/07/2021
00:00
Alianza Lima
-
Melgar
เสาร์
03/07/2021
FT
Septemvri Simitli
1 - 2
CSKA 1948 Sofia
เสาร์
03/07/2021
FT
Marchfeld
1 - 1
Floridsdorfer AC
เสาร์
03/07/2021
FT
Sigma Olomouc
2 - 0
Zbrojovka Brno
เสาร์
03/07/2021
FT
Opava
0 - 1
Karviná
เสาร์
03/07/2021
10:00
Viktoria Plzeň
-
Jiskra Domažlice
เสาร์
03/07/2021
FT
FCV Farul Constanţa
1 - 1
Csikszereda
เสาร์
03/07/2021
FT
Arda
1 - 1
Strumska slava
เสาร์
03/07/2021
FT
Chrudim
3 - 1
Viktoria Žižkov
เสาร์
03/07/2021
FT
Baník Ostrava
3 - 0
Prostějov
เสาร์
03/07/2021
10:30
Teplice
-
โบฮีเมียนส์ 1905
เสาร์
03/07/2021
FT
Táborsko
2 - 1
České Budějovice
เสาร์
03/07/2021
FT
Zlaté Moravce
1 - 2
Skalica
เสาร์
03/07/2021
FT
ŁKS Łódź
2 - 0
Stal Mielec
เสาร์
03/07/2021
FT
Vizela
2 - 3
Gil Vicente
เสาร์
03/07/2021
FT
Vyškov
0 - 1
Hanácká
เสาร์
03/07/2021
FT
Moreirense
1 - 0
Paços de Ferreira
เสาร์
03/07/2021
FT
Senica
3 - 1
Šamorín
เสาร์
03/07/2021
FT
Kolubara
4 - 1
Rudar
เสาร์
03/07/2021
FT
Jablonec
2 - 0
Varnsdorf
เสาร์
03/07/2021
FT
Paks
5 - 2
Pécsi MFC
เสาร์
03/07/2021
FT
Hradec Králové
4 - 0
Králův Dvůr
เสาร์
03/07/2021
FT
Mladá Boleslav
2 - 0
Příbram
เสาร์
03/07/2021
FT
Pohronie
2 - 1
FC Košice
เสาร์
03/07/2021
FT
Jeddeloh
1 - 4
VfL Oldenburg
เสาร์
03/07/2021
FT
Górnik Zabrze
3 - 0
Puszcza Niepołomice
เสาร์
03/07/2021
FT
สโลวาน ลิเบอเรช
3 - 1
Sparta Praha II
เสาร์
03/07/2021
FT
Osijek
0 - 0
Zalaegerszeg
เสาร์
03/07/2021
FT
Neftekhimik
3 - 1
Spartak Moskva II
เสาร์
03/07/2021
FT
Garching
0 - 6
Nürnberg II
เสาร์
03/07/2021
FT
Vlašim
1 - 1
Vysočina Jihlava
เสาร์
03/07/2021
FT
Zbuzany
2 - 2
Ústí nad Labem
เสาร์
03/07/2021
FT
Diósgyőr
3 - 2
Kisvárda
เสาร์
03/07/2021
FT
Gyirmót
1 - 0
III. Kerületi TUE
เสาร์
03/07/2021
FT
Gaz Metan Mediaş
0 - 1
Hermannstadt
เสาร์
03/07/2021
11:00
Chayka
-
Spartak Nal'chik
เสาร์
03/07/2021
FT
Zlín
1 - 1
Trenčín
เสาร์
03/07/2021
FT
Piast Gliwice
3 - 0
Sandecja Nowy Sącz
เสาร์
03/07/2021
FT
ซูริค
0 - 1
อาเรา
เสาร์
03/07/2021
FT
Jagiellonia Białystok
0 - 2
ลีเกีย วอร์ซอว์
เสาร์
03/07/2021
FT
ธูน
3 - 0
Stade-Lausanne-Ouchy
เสาร์
03/07/2021
12:00
KFUM Roskilde
-
HB Køge
เสาร์
03/07/2021
FT
Vitória Guimarães
2 - 1
Feirense
เสาร์
03/07/2021
FT
Korona Kielce
3 - 2
Zagłębie Sosnowiec
เสาร์
03/07/2021
FT
Winterthur
1 - 3
ลูเซิร์น
เสาร์
03/07/2021
13:00
Teplice
-
โบฮีเมียนส์ 1905
เสาร์
03/07/2021
FT
OB
7 - 0
Fremad Amager
เสาร์
03/07/2021
FT
Energie Cottbus
9 - 0
BSC Süd 05
เสาร์
03/07/2021
FT
Union Fürstenwalde
3 - 2
Lichtenberg
เสาร์
03/07/2021
FT
Zemplín Michalovce
2 - 1
Podbrezová
เสาร์
03/07/2021
FT
เอ็กเซลซิเออร์
0 - 1
Sint-Eloois-Winkel
เสาร์
03/07/2021
FT
ฮีเรนวีน
3 - 1
Utrecht II
เสาร์
03/07/2021
FT
Silvolde
0 - 4
เดอ กราฟสคัป
เสาร์
03/07/2021
FT
Pardubice
3 - 1
Dukla Praha
เสาร์
03/07/2021
FT
Auerbach
1 - 1
Greuther Fürth II
เสาร์
03/07/2021
FT
St. Pauli II
5 - 1
Süderelbe
เสาร์
03/07/2021
FT
Sigma Olomouc
2 - 1
Sereď
เสาร์
03/07/2021
FT
Lok Stendal
2 - 6
Optik Rathenow
เสาร์
03/07/2021
FT
Hannover 96 II
1 - 2
Chemnitzer FC
เสาร์
03/07/2021
FT
Jahn Regensburg
4 - 0
Bayreuth
เสาร์
03/07/2021
14:00
Viktoria Aschaffenburg
-
Wehen Wiesbaden
เสาร์
03/07/2021
FT
คาร์ลสรูห์ เอสซี
5 - 1
Viktoria Köln
เสาร์
03/07/2021
FT
Eilenburg
0 - 5
Hallescher FC
เสาร์
03/07/2021
FT
East Kilbride
1 - 2
พาร์ทิค ทิสเซิล
เสาร์
03/07/2021
14:00
Antwerp
-
อูเทรชท์
เสาร์
03/07/2021
FT
Sportfreunde Lotte
0 - 2
Meppen
เสาร์
03/07/2021
FT
Neckarsulmer SU
2 - 4
Waldhof Mannheim
เสาร์
03/07/2021
FT
Linfield
0 - 3
St. Mirren
เสาร์
03/07/2021
FT
Baník Ostrava
2 - 2
Třinec
เสาร์
03/07/2021
FT
Vejle
1 - 1
AaB
เสาร์
03/07/2021
FT
โก อเฮด อีเกิลส์
1 - 1
อาร์เคซี วาลไวค์
เสาร์
03/07/2021
FT
Altona 93
1 - 2
Randers
เสาร์
03/07/2021
FT
Lech Poznań
0 - 1
Lechia Gdańsk
เสาร์
03/07/2021
FT
ธูน
1 - 2
Kriens
เสาร์
03/07/2021
FT
Lausanne-Sport
1 - 1
ดินาโม เคียฟ
เสาร์
03/07/2021
FT
Eintracht Celle
3 - 1
Tennis Borussia
เสาร์
03/07/2021
FT
Hansa Rostock
3 - 1
Luckenwalde
เสาร์
03/07/2021
FT
Pelikaan-S
1 - 4
โกรนิงเก้น
เสาร์
03/07/2021
FT
Rostocker FC
2 - 3
BAK 07
เสาร์
03/07/2021
FT
ฮันโนเวอร์ 96
1 - 1
พาเดอร์บอร์น
เสาร์
03/07/2021
FT
Schwarz-Weiß Rehden
0 - 5
Osnabrück
เสาร์
03/07/2021
FT
Wacker Innsbruck
1 - 3
เนิร์นแบร์ก
เสาร์
03/07/2021
FT
Kelty Hearts
1 - 1
มอนโทรส
เสาร์
03/07/2021
15:00
ซังค์ เพาลี
-
พีอีซี ซโวลล์
เสาร์
03/07/2021
FT
ดัมบาร์ตัน
1 - 0
Clydebank
เสาร์
03/07/2021
FT
BFC Dynamo
5 - 1
Eintracht Norderstedt
เสาร์
03/07/2021
FT
Magdeburg
3 - 3
Viktoria Berlin
เสาร์
03/07/2021
FT
Verl
3 - 0
Arminia Bielefeld
เสาร์
03/07/2021
FT
Beerschot
0 - 1
MSV Duisburg
เสาร์
03/07/2021
FT
เบรซิน ซิตี้
1 - 4
ดันดี ยูไนเต็ด
เสาร์
03/07/2021
FT
เรธโรเวอร์ส
2 - 2
ควีนส์พาร์ค
เสาร์
03/07/2021
FT
ควีน ออฟ เซาธ์
2 - 1
Stranraer
เสาร์
03/07/2021
FT
Argeș
2 - 0
NŠ Drava
เสาร์
03/07/2021
FT
Wolfsberger AC
1 - 3
Rijeka
เสาร์
03/07/2021
FT
Chindia Târgovişte
1 - 3
สเตอัว บูคาเรสต์
เสาร์
03/07/2021
FT
Uzhhorod
3 - 2
Vorskla
เสาร์
03/07/2021
FT
Kidsgrove Athletic
0 - 2
พอร์ต เวล
เสาร์
03/07/2021
FT
Spennymoor Town
2 - 2
ซันเดอร์แลนด์
เสาร์
03/07/2021
FT
Plymouth Parkway
1 - 5
พลีมัธ อาร์ไกล์
เสาร์
03/07/2021
FT
Hitchin Town
0 - 7
ลูตัน ทาวน์
เสาร์
03/07/2021
FT
อาแซด
4 - 1
เอ็นอีซี
เสาร์
03/07/2021
16:00
Chrudim
-
Vlašim
เสาร์
03/07/2021
FT
ชาลเก้ 04
0 - 0
เซนิต
เสาร์
03/07/2021
FT
โอลิมเปียกอส พิเรอุส
2 - 0
U Craiova 1948
เสาร์
03/07/2021
FT
Rheindorf Altach
1 - 3
เซนต์ กัลเลน
เสาร์
03/07/2021
FT
ไคลด์
3 - 1
อัลเบียน โรเวอร์ส
เสาร์
03/07/2021
FT
Larne
2 - 2
คิลมาร์นอค
เสาร์
03/07/2021
FT
AS Eupen
1 - 1
Saarbrücken
เสาร์
03/07/2021
FT
Eendracht Termien
1 - 8
เก็ง
เสาร์
03/07/2021
FT
Krasnodar II
1 - 0
Chernomorets
เสาร์
03/07/2021
FT
Lugano
1 - 1
Rapperswil-Jona
เสาร์
03/07/2021
FT
Elgin City
0 - 5
รอสส์ เคาน์ตี้
เสาร์
03/07/2021
FT
FCV Farul Constanţa
0 - 1
Petrolul 52
เสาร์
03/07/2021
FT
Eintracht Braunschweig
0 - 1
Dynamo Dresden
เสาร์
03/07/2021
FT
Grödig
0 - 0
Vorwärts Steyr
เสาร์
03/07/2021
FT
ลิฟวิงสตัน
3 - 0
East Stirlingshire
เสาร์
03/07/2021
FT
Hearts
4 - 0
ฟัลเคิร์ก
เสาร์
03/07/2021
FT
Cusco
1 - 2
César Vallejo
เสาร์
03/07/2021
FT
ก็อง
1 - 0
Beauvais
เสาร์
03/07/2021
FT
ซัลซ์บวร์ก
1 - 3
โมนาโก
เสาร์
03/07/2021
FT
ราปิด เวียนนา
0 - 0
โลโคโมทีฟ มอสโก
เสาร์
03/07/2021
FT
สตองดาร์ด ลีแอช
3 - 2
Cercle Brugge
เสาร์
03/07/2021
FT
Chemie Leipzig
4 - 1
Beitar Jerusalem
เสาร์
03/07/2021
FT
Voždovac
0 - 0
Rudar
เสาร์
03/07/2021
FT
Chornomorets
2 - 0
Balkany Zorya
เสาร์
03/07/2021
FT
Tsarsko selo
0 - 0
Lokomotiv Sofia 1929
เสาร์
03/07/2021
FT
Servette
2 - 2
Xamax
เสาร์
03/07/2021
FT
ทรัวส์
1 - 2
แกลร์กมงต์
เสาร์
03/07/2021
FT
Liptovský Mikuláš
1 - 3
วิสลา คราคอฟ
เสาร์
03/07/2021
FT
LASK
3 - 0
ดินาโม มอสโก
เสาร์
03/07/2021
FT
Hartberg
3 - 2
Lafnitz
เสาร์
03/07/2021
FT
DAC 1904
4 - 2
Szombathelyi Haladás
เสาร์
03/07/2021
FT
HNK Gorica
0 - 2
Vojvodina
เสาร์
03/07/2021
FT
León
0 - 3
Necaxa
เสาร์
03/07/2021
FT
WSG Tirol
0 - 1
Botoșani
เสาร์
03/07/2021
17:00
Dobrudzha 1919
-
Pirin Blagoevgrad
เสาร์
03/07/2021
17:00
Proleter Novi Sad
-
Mariupol'
เสาร์
03/07/2021
FT
เลฟสกี้ โซเฟีย
1 - 1
Botev Plovdiv
เสาร์
03/07/2021
FT
Atlético Nacional
0 - 0
Águilas Doradas
เสาร์
03/07/2021
FT
KAMAZ
1 - 1
Chelyabinsk
เสาร์
03/07/2021
FT
Radnik Surdulica
2 - 2
Sloboda Tuzla
เสาร์
03/07/2021
FT
Quevilly-Rouen Métropole
0 - 3
อฌักซิโอ้
เสาร์
03/07/2021
FT
Siegendorf
0 - 1
Rapid Wien II
เสาร์
03/07/2021
FT
คลับบรูจจ์
0 - 1
Kortrijk
เสาร์
03/07/2021
FT
Katwijk
1 - 2
AZ II
เสาร์
03/07/2021
FT
Wisła Płock
1 - 1
Omonia Nicosia
เสาร์
03/07/2021
FT
Krasnodar II
1 - 2
Kuban Krasnodar
เสาร์
03/07/2021
FT
อัลลัว แอธเลติก
0 - 0
กรีน็อค มอร์ตัน
เสาร์
03/07/2021
FT
Cruz Azul
1 - 1
Juárez
เสาร์
03/07/2021
FT
Debrecen
3 - 1
Tiszakécske
เสาร์
03/07/2021
FT
Sparta Enschede
1 - 8
ทเวนเต้
เสาร์
03/07/2021
FT
นีซ
1 - 1
Rodez
เสาร์
03/07/2021
FT
โอแซร์
3 - 0
Épinal
เสาร์
03/07/2021
FT
Tabor Sežana
4 - 5
Radnički Niš
เสาร์
03/07/2021
FT
Dornbirn
3 - 1
Admira Dornbirn
เสาร์
03/07/2021
FT
Aluminij
1 - 2
UTA Arad
เสาร์
03/07/2021
FT
Tijuana
3 - 3
Pachuca
อาทิตย์
04/07/2021
00:00
Lokomotiv Plovdiv
-
Yantra 2019
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Atlético Morelia
1 - 3
Pumas UNAM
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Hebar 1918
0 - 3
Botev Vratsa
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Mladost Lučani
1 - 0
Spartak Subotica
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Dassendorf
2 - 6
Holstein Kiel II
อาทิตย์
04/07/2021
FT
พาเดอร์บอร์น
2 - 4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
อาทิตย์
04/07/2021
14:00
เฮลซิงบอร์ก
-
Fremad Amager
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Germania Leer
0 - 4
เอมเมน
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Clitheroe
0 - 3
แอคคริงตัน สแตนลีย์
อาทิตย์
04/07/2021
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
1 - 0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Rukh Vynnyky
2 - 1
Volyn
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Yenisey
0 - 0
Metallurg Lipetsk
อาทิตย์
04/07/2021
FT
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
1 - 1
Unterhaching
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Sloboda Tuzla
1 - 1
Novi Pazar
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Raków Częstochowa
2 - 1
ชัคเตอร์ โดเน็ทส์ค
อาทิตย์
04/07/2021
17:00
ออสเตรีย เวียนนา
-
Ashdod
อาทิตย์
04/07/2021
FT
St. Pölten
1 - 2
Voluntari
อาทิตย์
04/07/2021
17:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
-
Würzburger Kickers
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Olimpija
1 - 2
Čukarički
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Aris
1 - 3
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
อาทิตย์
04/07/2021
FT
บาสเตีย
1 - 0
Borgo
อาทิตย์
04/07/2021
FT
TSC
2 - 4
Tuzla City
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Resovia Rzeszów
2 - 1
Hapoel Be'er Sheva
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Partizan
3 - 0
Cracovia
อาทิตย์
04/07/2021
FT
โอลิมปิก มาร์กเซย
3 - 0
Martigues
อาทิตย์
04/07/2021
FT
Envigado
2 - 0
Jaguares de Córdoba
จันทร์
05/07/2021
FT
Rio Grande Valley
1 - 5
Monterrey
จันทร์
05/07/2021
FT
Santos Laguna
0 - 1
América
จันทร์
05/07/2021
FT
Lviv
1 - 2
Prykarpattia
จันทร์
05/07/2021
FT
Esbjerg
5 - 2
Hobro
จันทร์
05/07/2021
FT
สปาร์ตัก มอสโก
4 - 2
Šibenik
จันทร์
05/07/2021
15:00
รูบิน คาซาน
-
Ural
จันทร์
05/07/2021
FT
Yenisey
2 - 2
Tver
จันทร์
05/07/2021
FT
Türkgücü München
1 - 2
ชัคเตอร์ โดเน็ทส์ค
จันทร์
05/07/2021
FT
Ufa
1 - 3
Sepsi
จันทร์
05/07/2021
FT
Crvena Zvezda
3 - 0
Argeș
จันทร์
05/07/2021
FT
Cracovia
2 - 2
โลโคโมทีฟ มอสโก
จันทร์
05/07/2021
FT
ซีเอสเคเอ มอสโก
0 - 1
โคเปนเฮเกน
จันทร์
05/07/2021
FT
AEL
0 - 0
Voluntari
จันทร์
05/07/2021
FT
พาร์ทิค ทิสเซิล
0 - 1
เรนเจอร์ส
จันทร์
05/07/2021
FT
เฮลซิงบอร์ก
2 - 1
Helsingør
จันทร์
05/07/2021
FT
Patriotas Boyacá
1 - 3
Once Caldas
จันทร์
05/07/2021
FT
Triglav
2 - 3
Ashdod
จันทร์
05/07/2021
FT
ลิฟวิงสตัน
4 - 0
Arbroath
อังคาร
06/07/2021
00:00
Beroe
-
Hebar 1918
อังคาร
06/07/2021
00:00
Radnik Surdulica
-
Sloboda Tuzla
อังคาร
06/07/2021
FT
Mioveni
3 - 2
Slatina
อังคาร
06/07/2021
FT
Pardubice
3 - 1
Viktoria Žižkov
อังคาร
06/07/2021
FT
Kortrijk
0 - 1
Valenciennes
อังคาร
06/07/2021
FT
Arka Gdynia
5 - 1
Olimpia Elbląg
อังคาร
06/07/2021
FT
Jagiellonia Białystok
1 - 4
Radomiak Radom
อังคาร
06/07/2021
FT
แอคคริงตัน สแตนลีย์
1 - 0
ฮิเบอร์เนียน
อังคาร
06/07/2021
FT
Union Saint-Gilloise
6 - 2
Deinze
อังคาร
06/07/2021
FT
Arsenal Tula
1 - 4
สปาร์ต้า ปราก
อังคาร
06/07/2021
FT
Austria Klagenfurt
1 - 2
1860 มิวนิค
อังคาร
06/07/2021
FT
โวล์ฟบวร์ก
2 - 1
Erzgebirge Aue
อังคาร
06/07/2021
FT
Montana
2 - 1
Academica Clinceni
อังคาร
06/07/2021
FT
บาเซิล
1 - 0
กราสฮ็อปเปอร์
อังคาร
06/07/2021
17:00
Jablonec
-
Pardubice
อังคาร
06/07/2021
FT
Lechia Gdańsk
2 - 0
Stomil Olsztyn
อังคาร
06/07/2021
17:30
Apollon
-
Heidenheim
อังคาร
06/07/2021
17:30
Frýdek-Místek
-
Třinec
อังคาร
06/07/2021
FT
Botev Vratsa
0 - 2
Beroe
อังคาร
06/07/2021
FT
CSKA 1948 Sofia
1 - 1
Inhulets'
อังคาร
06/07/2021
FT
Heidenheim
4 - 2
Ried
อังคาร
06/07/2021
FT
Górnik Zabrze
3 - 4
Omonia Nicosia
อังคาร
06/07/2021
FT
ดันดี
3 - 0
เลย์ตัน โอเรียนท์
อังคาร
06/07/2021
FT
ยัง บอยส์
0 - 1
Rheindorf Altach
อังคาร
06/07/2021
FT
Hollenbach
1 - 10
สตุ๊ตการ์ต
อังคาร
06/07/2021
FT
Bravo
1 - 1
MTK
อังคาร
06/07/2021
FT
Vizela
3 - 4
สปอร์ติง บราก้า
อังคาร
06/07/2021
FT
Vorskla
4 - 0
Karpaty Lviv
อังคาร
06/07/2021
FT
Sandhausen
1 - 0
Botoșani
อังคาร
06/07/2021
FT
ดิฌง
1 - 1
Grenoble Foot 38
อังคาร
06/07/2021
FT
HSC '21
0 - 2
ทเวนเต้
อังคาร
06/07/2021
FT
Union St. Florian
0 - 6
Blau-Weiß Linz
อังคาร
06/07/2021
FT
Wolfurt
5 - 1
Dornbirn
อังคาร
06/07/2021
FT
Havelse
4 - 0
Ramlingen / Ehlershausen
อังคาร
06/07/2021
FT
Venray
0 - 4
วีวีวี
อังคาร
06/07/2021
FT
ไอน์ดโฮเฟน
3 - 1
Brabantia
อังคาร
06/07/2021
FT
Meerssen
3 - 2
เอ็มวีวี
อังคาร
06/07/2021
FT
Santa Clara
0 - 0
Feirense
อังคาร
06/07/2021
FT
Farense
0 - 1
Varzim
อังคาร
06/07/2021
FT
Porz
0 - 8
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
อังคาร
06/07/2021
FT
Opatija
0 - 0
Istra 1961
อังคาร
06/07/2021
FT
1880 Wasserburg
2 - 6
Wacker Burghausen
อังคาร
06/07/2021
FT
Luckenwalde
0 - 1
Hertha Zehlendorf
อังคาร
06/07/2021
19:30
Aylesbury United
-
Fylde
อังคาร
06/07/2021
FT
Heinenoord
0 - 6
เอ็กเซลซิเออร์
อังคาร
06/07/2021
FT
Donaustauf
3 - 1
Schalding-Heining
อังคาร
06/07/2021
20:00
Newton Aycliffe
-
ดาร์ลิงตัน 1883
อังคาร
06/07/2021
20:30
Fylde
-
บาร์นสลีย์
อังคาร
06/07/2021
FT
Walton Casuals
0 - 3
ครอว์ลีย์ ทาวน์
อังคาร
06/07/2021
FT
นูเนียตัน ทาวน์
1 - 3
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
อังคาร
06/07/2021
FT
Cumbernauld Colts
0 - 2
กรีน็อค มอร์ตัน
พุธ
07/07/2021
00:00
Baník Ostrava
-
Opava
พุธ
07/07/2021
00:00
Lausanne-Sport
-
Valenciennes
พุธ
07/07/2021
00:00
Universitatea Craiova
-
Zalaegerszeg
พุธ
07/07/2021
FT
San Antonio
2 - 4
Querétaro
พุธ
07/07/2021
FT
Jastrzębie
1 - 1
Ruch Chorzów
พุธ
07/07/2021
FT
Pirin Blagoevgrad
1 - 0
Spartak Varna
พุธ
07/07/2021
FT
Resovia Rzeszów
3 - 1
Siarka Tarnobrzeg
พุธ
07/07/2021
FT
Znojmo
2 - 2
Táborsko
พุธ
07/07/2021
FT
Gyirmót
1 - 0
Szombathelyi Haladás
พุธ
07/07/2021
FT
Uničov
1 - 3
Prostějov
พุธ
07/07/2021
FT
ŁKS Łódź
1 - 4
Stal Rzeszów
พุธ
07/07/2021
FT
Zagłębie Lubin
1 - 1
Miedź Legnica
พุธ
07/07/2021
FT
Vlašim
3 - 2
Teplice
พุธ
07/07/2021
FT
Zagłębie Sosnowiec
1 - 3
Karviná
พุธ
07/07/2021
FT
Mornar
4 - 1
Novi Pazar
พุธ
07/07/2021
FT
Jablonec
1 - 1
Sparta Praha II
พุธ
07/07/2021
FT
Gil Vicente
1 - 1
Leixões
พุธ
07/07/2021
FT
Wisła Płock
0 - 2
Widzew Łódź
พุธ
07/07/2021
FT
Górnik Zabrze
0 - 3
Hapoel Be'er Sheva
พุธ
07/07/2021
FT
OB
1 - 1
บรอนด์บี้
พุธ
07/07/2021
FT
เอาก์สบวร์ก
2 - 2
ฮัมบูร์ก เอสวี
พุธ
07/07/2021
FT
Sigma Olomouc
2 - 0
Liptovský Mikuláš
พุธ
07/07/2021
FT
เก็ง
2 - 0
AS Eupen
พุธ
07/07/2021
FT
ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส
2 - 1
พอร์ตสมัธ
พุธ
07/07/2021
FT
Puszcza Niepołomice
2 - 3
วิสลา คราคอฟ
พุธ
07/07/2021
FT
Wehen Wiesbaden
1 - 0
Schweinfurt
พุธ
07/07/2021
FT
MSV 1919 Neuruppin
0 - 7
แฮร์ธา บีเอสซี
พุธ
07/07/2021
FT
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
1 - 3
เซลติก
พุธ
07/07/2021
FT
Honvéd
1 - 1
Sereď
พุธ
07/07/2021
FT
ลูเซิร์น
3 - 3
ดินาโม เคียฟ
พุธ
07/07/2021
FT
Kolos Kovalivka
2 - 0
Oleksandria
พุธ
07/07/2021
FT
Hansa Rostock
4 - 3
Viktoria Berlin
พุธ
07/07/2021
FT
สเตอัว บูคาเรสต์
1 - 0
Mioveni
พุธ
07/07/2021
FT
Lech Poznań
3 - 2
Midtjylland
พุธ
07/07/2021
FT
WSG Tirol
3 - 3
Raków Częstochowa
พุธ
07/07/2021
FT
Paks
5 - 0
Budaörs
พุธ
07/07/2021
FT
Tsarsko selo
4 - 0
Lovech
พุธ
07/07/2021
FT
Mladá Boleslav
5 - 0
Trenčín
พุธ
07/07/2021
FT
Zemplín Michalovce
4 - 1
Slavoj Trebišov
พุธ
07/07/2021
FT
Baník Ostrava
2 - 1
Skalica
พุธ
07/07/2021
FT
Chindia Târgovişte
0 - 0
Csikszereda
พุธ
07/07/2021
FT
เลฟสกี้ โซเฟีย
4 - 0
Lokomotiv Sofia 1929
พุธ
07/07/2021
FT
Envigado
0 - 2
Atlético Nacional
พุธ
07/07/2021
FT
Veres Rivne
0 - 1
Ahrobiznes Volochysk
พุธ
07/07/2021
FT
Toluca
0 - 1
Juárez
พุธ
07/07/2021
FT
Atlético San Luis
6 - 0
Reboceros La Piedad
พุธ
07/07/2021
FT
ราปิด เวียนนา
2 - 2
St. Pölten
พุธ
07/07/2021
FT
ลองส์
1 - 1
สตองดาร์ด ลีแอช
พุธ
07/07/2021
FT
Yverdon Sport
1 - 0
Servette
พุธ
07/07/2021
FT
Arda
1 - 0
CSKA 1948 Sofia
พุธ
07/07/2021
FT
ซิออน
1 - 3
Lausanne-Sport
พุธ
07/07/2021
FT
Varnsdorf
4 - 1
Přepeře
พุธ
07/07/2021
FT
Líšeň
2 - 1
Senica
พุธ
07/07/2021
FT
Sporting Charleroi
3 - 3
Amiens SC
พุธ
07/07/2021
FT
Quevilly-Rouen Métropole
0 - 1
เลอ อาฟร์
พุธ
07/07/2021
FT
Sint-Truiden
1 - 0
RWDM
พุธ
07/07/2021
FT
Union Fürstenwalde
0 - 1
Tennis Borussia
พุธ
07/07/2021
FT
Plauen
1 - 1
Chemnitzer FC
พุธ
07/07/2021
18:00
Hartberg
-
Kapfenberger SV
พุธ
07/07/2021
FT
BFC Dynamo
3 - 1
Lichtenberg
พุธ
07/07/2021
18:00
Wacker Innsbruck
-
คาร์ลสรูห์ เอสซี
พุธ
07/07/2021
FT
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 2
เซนิต
พุธ
07/07/2021
18:00
Hapoel Be'er Sheva
-
Omonia Nicosia
พุธ
07/07/2021
FT
คลับบรูจจ์
2 - 1
Zulte Waregem
พุธ
07/07/2021
18:00
UTA Arad
-
Zalaegerszeg
พุธ
07/07/2021
FT
Beerschot
2 - 0
SK Beveren
พุธ
07/07/2021
FT
Germania Halberstadt
6 - 2
Einheit Wernigerode
พุธ
07/07/2021
FT
ออสเตรีย เวียนนา
2 - 1
Tuzla City
พุธ
07/07/2021
FT
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
0 - 1
Qarabağ
พุธ
07/07/2021
FT
Tabor Sežana
4 - 1
Zalaegerszeg
พุธ
07/07/2021
FT
โอแซร์
3 - 1
เกรไตล์
พุธ
07/07/2021
FT
ก็อง
1 - 1
แก็งก็อง
พุธ
07/07/2021
FT
ลาวัล
1 - 2
อฌักซิโอ้
พุธ
07/07/2021
FT
สปาร์ต้า ปราก
4 - 1
Spittal
พุธ
07/07/2021
FT
SSVg Velbert
0 - 9
โบคุม
พุธ
07/07/2021
FT
FC Grimma
2 - 6
Eilenburg
พุธ
07/07/2021
FT
อาแซด
3 - 0
ออสส์
พุธ
07/07/2021
FT
Widnau
2 - 1
Austria Lustenau
พุธ
07/07/2021
FT
Abtswind
2 - 0
Aubstadt
พุธ
07/07/2021
FT
HNK Gorica
1 - 3
Lokomotiva Zagreb
พุธ
07/07/2021
FT
Čukarički
1 - 1
Ashdod
พุธ
07/07/2021
FT
Aris
2 - 1
โลโคโมทีฟ มอสโก
พุธ
07/07/2021
FT
VfL Halle
0 - 1
Chemie Leipzig
พุธ
07/07/2021
FT
เบนฟิก้า
2 - 0
Sporting Covilhã
พุธ
07/07/2021
FT
Celje
3 - 0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
พุธ
07/07/2021
FT
Falkensee-Finkenkrug
1 - 2
Optik Rathenow
พุธ
07/07/2021
FT
Mornar
0 - 0
Mladost Lučani
พุธ
07/07/2021
FT
Vitória Guimarães
2 - 1
Sporting CP II
พุธ
07/07/2021
FT
Independiente Santa Fe
3 - 1
Once Caldas
พุธ
07/07/2021
FT
Radnički Niš
3 - 1
Krško
พุธ
07/07/2021
FT
Estrela
1 - 0
Sporting de Lourel
พฤหัสบดี
08/07/2021
00:00
Slovácko
-
Argeș
พฤหัสบดี
08/07/2021
00:00
Santa Clara
-
Famalicão
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Tigres UANL
0 - 0
Guadalajara
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Pachuca
1 - 2
Cruz Azul
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
América
1 - 0
Atlas
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
UTA Arad
0 - 1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Mladá Boleslav
4 - 0
Ústí nad Labem
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
พีอีซี ซโวลล์
0 - 2
โวเลนดัม
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
อเบอร์ดีน
1 - 1
Inverness CT
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Magdeburg
1 - 1
Altglienicke
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Kisvárda
2 - 2
Argeș
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Zwickau
2 - 1
Carl Zeiss Jena
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Inhulets'
1 - 0
Academica Clinceni
พฤหัสบดี
08/07/2021
16:30
สตวร์มกราซ
-
รอสตอฟ
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Zorya
2 - 1
Proleter Novi Sad
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Lugano
0 - 0
Winterthur
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Triglav
1 - 3
Rijeka
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Viktoria Plzeň
1 - 1
Sepsi
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
สตวร์มกราซ
0 - 1
Cracovia
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Csikszereda
2 - 3
Gaz Metan Mediaş
พฤหัสบดี
08/07/2021
17:30
Anorthosis
-
Doxa
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Universitatea Craiova
0 - 0
Radnički Niš
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Atlético Morelia
2 - 3
Tepatitlán
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
2 - 2
AEL
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Partizan
1 - 0
รอสตอฟ
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Annecy
2 - 3
บาสเตีย
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
Casa Pia
2 - 0
SønderjyskE
พฤหัสบดี
08/07/2021
FT
สตวร์มกราซ
1 - 1
Crvena Zvezda
ศุกร์
09/07/2021
00:00
Korona Kielce
-
Nieciecza
ศุกร์
09/07/2021
FT
Querétaro
1 - 2
Real España
ศุกร์
09/07/2021
FT
CSKA 1948 Sofia
2 - 1
Lokomotiv Plovdiv
ศุกร์
09/07/2021
FT
Petrolul 52
0 - 0
Chindia Târgovişte
ศุกร์
09/07/2021
FT
Mladost Lučani
0 - 3
Radnik Surdulica
ศุกร์
09/07/2021
FT
Amstetten
5 - 2
AEL
ศุกร์
09/07/2021
FT
Gyirmót
0 - 0
Szolnoki MÁV
ศุกร์
09/07/2021
FT
La Equidad
0 - 1
Once Caldas
ศุกร์
09/07/2021
FT
Jagiellonia Białystok
1 - 1
Wigry Suwałki
ศุกร์
09/07/2021
FT
Lechia Gdańsk
0 - 2
Radomiak Radom
ศุกร์
09/07/2021
FT
Mechelen
2 - 2
โรด้า เจซี
ศุกร์
09/07/2021
FT
สโต๊ค ซิตี้
1 - 1
ฮิเบอร์เนียน
ศุกร์
09/07/2021
FT
AaB
1 - 0
AGF
ศุกร์
09/07/2021
FT
ดันดี
2 - 2
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
ศุกร์
09/07/2021
FT
อูเทรชท์
3 - 0
เกงต์
ศุกร์
09/07/2021
FT
Öster
2 - 2
GAIS
ศุกร์
09/07/2021
FT
Landskrona
1 - 1
B 93
ศุกร์
09/07/2021
FT
ลองส์
0 - 1
Union Saint-Gilloise
ศุกร์
09/07/2021
FT
Lech Poznań
0 - 2
Arka Gdynia
ศุกร์
09/07/2021
FT
Rapid Wien II
1 - 1
Sturm Graz II
ศุกร์
09/07/2021
FT
Rijeka
4 - 3
MTK
ศุกร์
09/07/2021
FT
Utrecht II
3 - 0
อัลเมียร์ ซิตี้
ศุกร์
09/07/2021
FT
ไมซ์ 05
2 - 1
Würzburger Kickers
ศุกร์
09/07/2021
FT
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
0 - 1
Bayern München II
ศุกร์
09/07/2021
FT
Universitario
0 - 0
Universidad San Martín
ศุกร์
09/07/2021
FT
Wolfsberger AC
3 - 2
สปาร์ต้า ปราก
ศุกร์
09/07/2021
FT
Admira
0 - 1
ซีเอสเคเอ มอสโก
ศุกร์
09/07/2021
FT
Blau-Weiß Linz
1 - 1
สโลวาน ลิเบอเรช
ศุกร์
09/07/2021
FT
DAC 1904
2 - 1
Vasas
ศุกร์
09/07/2021
FT
Hanácká
0 - 1
Třinec
ศุกร์
09/07/2021
FT
Cracovia
0 - 1
Slovácko
ศุกร์
09/07/2021
FT
ลอริยองต์
0 - 0
Concarneau
ศุกร์
09/07/2021
FT
คลับบรูจจ์
2 - 1
เออีเค เอเธนส์
ศุกร์
09/07/2021
FT
Austria Klagenfurt
2 - 2
Lafnitz
ศุกร์
09/07/2021
FT
Ried
0 - 2
Jahn Regensburg
ศุกร์
09/07/2021
FT
Hartberg
0 - 1
โลโคโมทีฟ มอสโก
ศุกร์
09/07/2021
18:00
ฮอร์น
-
โคเปนเฮเกน
ศุกร์
09/07/2021
FT
Wiener SC
1 - 3
Grazer AK
ศุกร์
09/07/2021
FT
ชัคเตอร์ โดเน็ทส์ค
0 - 0
ชาลเก้ 04
ศุกร์
09/07/2021
FT
Aluminij
4 - 1
Rogaška
ศุกร์
09/07/2021
FT
Rheindorf Altach
4 - 1
Dornbirn
ศุกร์
09/07/2021
FT
Stripfing
1 - 2
Austria Wien II
ศุกร์
09/07/2021
FT
Vizela
1 - 2
Paços de Ferreira
ศุกร์
09/07/2021
FT
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
0 - 4
โคโลญ
ศุกร์
09/07/2021
FT
Juniors OÖ
1 - 0
Gurten
ศุกร์
09/07/2021
FT
Vejle
5 - 1
Esbjerg
ศุกร์
09/07/2021
FT
Ufa
2 - 1
Botoșani
ศุกร์
09/07/2021
FT
Varzim
0 - 1
Estrela
ศุกร์
09/07/2021
FT
Schwarz-Weiß Rehden
1 - 3
Rödinghausen
ศุกร์
09/07/2021
FT
สตราส์บูร์ก
0 - 1
บาเซิล
ศุกร์
09/07/2021
FT
SK Beveren
0 - 2
ลีลล์
ศุกร์
09/07/2021
FT
AS FC Buzău
1 - 5
สเตอัว บูคาเรสต์
ศุกร์
09/07/2021
FT
ดิฌง
1 - 2
นองซี
ศุกร์
09/07/2021
FT
พีเอโอเค
3 - 1
Volos NFC
ศุกร์
09/07/2021
19:00
โกรนิงเก้น
-
เอมเมน
ศุกร์
09/07/2021
FT
วีวีวี
2 - 0
UNA
ศุกร์
09/07/2021
19:00
Donau Linz
-
Vorwärts Steyr
ศุกร์
09/07/2021
FT
St. Anna
0 - 3
Lafnitz
ศุกร์
09/07/2021
FT
Bad Ischl
0 - 2
Vorwärts Steyr
ศุกร์
09/07/2021
FT
Neusiedl
3 - 3
Floridsdorfer AC
ศุกร์
09/07/2021
FT
สลาเวีย โซเฟีย
4 - 0
Pirin Gotse Delchev
ศุกร์
09/07/2021
FT
Stafford Rangers
2 - 0
พอร์ต เวล
ศุกร์
09/07/2021
20:00
SønderjyskE
-
สปอร์ติง บราก้า
ศุกร์
09/07/2021
20:30
Chesham United
-
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ศุกร์
09/07/2021
FT
Tiverton Town
0 - 1
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
ศุกร์
09/07/2021
FT
Squires Gate
0 - 7
แบล็คพูล
เสาร์
10/07/2021
00:00
Wisła Płock
-
Radomiak Radom
เสาร์
10/07/2021
00:00
Valenciennes
-
บาสเตีย
เสาร์
10/07/2021
00:00
เทลสตาร์
-
ยอง อาแย็กซ์
เสาร์
10/07/2021
00:00
คัมบูร์
-
ทเวนเต้
เสาร์
10/07/2021
00:00
Mioveni
-
Petrolul 52
เสาร์
10/07/2021
00:00
Atlético Nacional
-
Valledupar
เสาร์
10/07/2021
00:00
Cusco
-
Academia Cantolao
เสาร์
10/07/2021
00:00
Alianza Universidad
-
Melgar
เสาร์
10/07/2021
00:00
Cienciano
-
Deportivo Municipal
เสาร์
10/07/2021
FT
San Antonio
2 - 4
Pumas UNAM
เสาร์
10/07/2021
FT
Lokomotiv Sofia 1929
2 - 1
Nadezhda Dobroslavtsi
เสาร์
10/07/2021
FT
Arda
0 - 1
สลาเวีย โซเฟีย
เสาร์
10/07/2021
FT
โมนาโก
3 - 1
Cercle Brugge
เสาร์
10/07/2021
10:00
Baník Ostrava
-
Senica
เสาร์
10/07/2021
FT
Dukla Praha
4 - 2
Varnsdorf
เสาร์
10/07/2021
FT
นีซ
0 - 3
Lausanne-Sport
เสาร์
10/07/2021
10:00
เลฟสกี้ โซเฟีย
-
Pirin Blagoevgrad
เสาร์
10/07/2021
FT
Moreirense
0 - 4
สปอร์ติง บราก้า
เสาร์
10/07/2021
FT
Baník Ostrava
2 - 0
Líšeň
เสาร์
10/07/2021
FT
เลฟสกี้ โซเฟีย
1 - 1
Levski Lom
เสาร์
10/07/2021
FT
Mioveni
2 - 1
Astra
เสาร์
10/07/2021
FT
Kolos Kovalivka
1 - 0
Kramatorsk
เสาร์
10/07/2021
FT
Vysočina Jihlava
1 - 2
Zbrojovka Brno
เสาร์
10/07/2021
FT
Zlín
2 - 2
Prostějov
เสาร์
10/07/2021
10:30
České Budějovice
-
Teplice
เสาร์
10/07/2021
FT
Opava
2 - 1
Liptovský Mikuláš
เสาร์
10/07/2021
FT
Sereď
1 - 0
Podbrezová
เสาร์
10/07/2021
FT
Stal Mielec
5 - 1
Stal Rzeszów
เสาร์
10/07/2021
FT
Teplice
2 - 2
Táborsko
เสาร์
10/07/2021
10:30
ŁKS Łódź
-
Stal Rzeszów
เสาร์
10/07/2021
FT
Diefflen
3 - 2
Elversberg
เสาร์
10/07/2021
FT
Slaven Koprivnica
5 - 3
Nafta
เสาร์
10/07/2021
FT
Hradec Králové
1 - 0
Příbram
เสาร์
10/07/2021
FT
Stade-Lausanne-Ouchy
0 - 3
Yverdon Sport
เสาร์
10/07/2021
FT
ซิออน
3 - 1
โซโชซ์
เสาร์
10/07/2021
FT
Tychy
3 - 3
Karviná
เสาร์
10/07/2021
FT
Silkeborg
5 - 1
Hvidovre
เสาร์
10/07/2021
FT
Warta Poznań
1 - 2
Górnik Zabrze
เสาร์
10/07/2021
11:00
Vlašim
-
Táborsko
เสาร์
10/07/2021
11:00
Chrudim
-
Mladá Boleslav
เสาร์
10/07/2021
11:00
Siófok
-
Zalaegerszeg
เสาร์
10/07/2021
FT
Zagłębie Sosnowiec
1 - 2
Podbeskidzie
เสาร์
10/07/2021
FT
Liefering
4 - 0
Grödig
เสาร์
10/07/2021
FT
Ústí nad Labem
1 - 0
Viktoria Plzeň II
เสาร์
10/07/2021
FT
Vlašim
1 - 3
České Budějovice
เสาร์
10/07/2021
FT
Odra Opole
0 - 0
Ruch Chorzów
เสาร์
10/07/2021
FT
Wisła Płock
3 - 0
SKRA Częstochowa
เสาร์
10/07/2021
FT
Slovan Rosice
2 - 1
Vyškov
เสาร์
10/07/2021
FT
HB Køge
3 - 0
Nykøbing
เสาร์
10/07/2021
FT
Auerbach
1 - 2
Baník Sokolov
เสาร์
10/07/2021
FT
Vitória Guimarães
2 - 1
Mafra
เสาร์
10/07/2021
FT
Horsens
2 - 0
Kolding
เสาร์
10/07/2021
12:00
Viborg
-
Randers
เสาร์
10/07/2021
FT
Miedź Legnica
0 - 1
Kalisz
เสาร์
10/07/2021
FT
GKS Katowice
1 - 0
Sandecja Nowy Sącz
เสาร์
10/07/2021
12:00
เอ็มวีวี
-
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
เสาร์
10/07/2021
FT
Korona Kielce
2 - 0
Widzew Łódź
เสาร์
10/07/2021
FT
Górnik Polkowice
0 - 0
Śląsk Wrocław
เสาร์
10/07/2021
FT
Gil Vicente
2 - 1
Santa Clara
เสาร์
10/07/2021
12:00
Tondela
-
Arouca
เสาร์
10/07/2021
FT
Radomiak Radom
2 - 0
Olimpia Elbląg
เสาร์
10/07/2021
FT
Hobro
2 - 0
Aarhus Fremad
เสาร์
10/07/2021
13:00
เฮราเคิล
-
โก อเฮด อีเกิลส์
เสาร์
10/07/2021
FT
Zwickau
2 - 0
ZFC Meuselwitz
เสาร์
10/07/2021
FT
Holstein Kiel
1 - 1
บรอนด์บี้
เสาร์
10/07/2021
FT
Fremad Amager
3 - 2
HIK
เสาร์
10/07/2021
FT
Lyngby
4 - 4
Helsingør
เสาร์
10/07/2021
FT
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
1 - 0
เรนเจอร์ส
เสาร์
10/07/2021
FT
Havelse
3 - 2
Rot Weiss Ahlen
เสาร์
10/07/2021
FT
Chojniczanka Chojnice
3 - 1
Stomil Olsztyn
เสาร์
10/07/2021
13:30
โบคุม
-
Verl
เสาร์
10/07/2021
13:30
Altglienicke
-
Viktoria Berlin
เสาร์
10/07/2021
FT
Wolfenbüttel
1 - 3
Eintracht Braunschweig
เสาร์
10/07/2021
FT
มาเธอร์เวลล์
0 - 2
มิลล์วอลล์
เสาร์
10/07/2021
FT
Phönix Lübeck
1 - 0
Tennis Borussia
เสาร์
10/07/2021
FT
Värnamo
0 - 1
Falkenberg
เสาร์
10/07/2021
FT
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
1 - 0
ฮาร์โรเกต ทาวน์
เสาร์
10/07/2021
FT
กราสฮ็อปเปอร์
0 - 2
ลูเซิร์น
เสาร์
10/07/2021
FT
St. Pauli II
4 - 1
Dassendorf
เสาร์
10/07/2021
14:00
Horsens
-
Aarhus Fremad
เสาร์
10/07/2021
FT
ดาร์ทฟอร์ด
0 - 1
อิปสวิช ทาวน์
เสาร์
10/07/2021
FT
เวลลิง ยูไนเต็ด
3 - 3
จิลลิงแฮม
เสาร์
10/07/2021
FT
ลูตัน ทาวน์
4 - 0
รอชเดล
เสาร์
10/07/2021
14:00
Leamington
-
โคเวนทรี ซิตี้
เสาร์
10/07/2021
14:00
Ludwigsfelde
-
Tennis Borussia
เสาร์
10/07/2021
FT
Hansa Friesoythe
2 - 3
VfB Oldenburg
เสาร์
10/07/2021
FT
Erzgebirge Aue
1 - 2
Magdeburg
เสาร์
10/07/2021
FT
Chemie Leipzig
2 - 0
Greuther Fürth II
เสาร์
10/07/2021
14:00
Eintracht Norderstedt
-
Bremer SV
เสาร์
10/07/2021
FT
เรดดิ้ง
1 - 0
ลินคอล์น ซิตี้
เสาร์
10/07/2021
FT
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
3 - 3
เกงต์
เสาร์
10/07/2021
14:00
Germania Halberstadt
-
ฮันโนเวอร์ 96
เสาร์
10/07/2021
FT
Parkgate
0 - 11
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เสาร์
10/07/2021
FT
HSC Hannover
2 - 1
Germania Halberstadt
เสาร์
10/07/2021
FT
BAK 07
0 - 2
Hallescher FC
เสาร์
10/07/2021
FT
Aubstadt
2 - 1
Eilenburg
เสาร์
10/07/2021
FT
ยอง พีเอสวี
0 - 1
ไอน์ดโฮเฟน
เสาร์
10/07/2021
FT
Bognor Regis Town
0 - 3
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เสาร์
10/07/2021
FT
Leixões
3 - 1
Trofense
เสาร์
10/07/2021
FT
เนิร์นแบร์ก
0 - 0
Krasnodar
เสาร์
10/07/2021
14:00
Waldhof Mannheim
-
Fola Esch
เสาร์
10/07/2021
FT
Schweinfurt
7 - 1
DJK Bamberg
เสาร์
10/07/2021
FT
TSV Steinbach
5 - 1
Bergisch Gladbach
เสาร์
10/07/2021
FT
เก็ง
1 - 1
โกรนิงเก้น
เสาร์
10/07/2021
FT
Vreden
0 - 1
Schalke 04 II
เสาร์
10/07/2021
FT
Wuppertaler SV
2 - 2
SC Velbert
เสาร์
10/07/2021
FT
BFC Dynamo
14 - 2
Sparta Lichtenberg
เสาร์
10/07/2021
FT
AFC
2 - 1
เอ็นอีซี
เสาร์
10/07/2021
FT
ฮีเรนวีน
2 - 2
Kortrijk
เสาร์
10/07/2021
FT
สตุ๊ตการ์ต
3 - 0
เซนต์ กัลเลน
เสาร์
10/07/2021
15:00
ซัลซ์บวร์ก
-
Raków Częstochowa
เสาร์
10/07/2021
FT
Amiens SC
2 - 1
KV Oostende
เสาร์
10/07/2021
FT
วิลเลม ทเว
5 - 2
Quick Boys
เสาร์
10/07/2021
FT
Arminia Bielefeld
1 - 0
ฮันโนเวอร์ 96
เสาร์
10/07/2021
FT
ไฟร์บวร์ก
2 - 1
Saarbrücken
เสาร์
10/07/2021
15:00
UNA
-
ไอน์ดโฮเฟน
เสาร์
10/07/2021
FT
Zulte Waregem
3 - 2
Sporting Charleroi
เสาร์
10/07/2021
FT
IJsselmeervogels
1 - 3
เดอ กราฟสคัป
เสาร์
10/07/2021
FT
SV Bruckmühl
3 - 1
1860 Rosenheim
เสาร์
10/07/2021
FT
WSG Tirol
3 - 1
Sandhausen
เสาร์
10/07/2021
FT
OH Leuven
1 - 0
Valenciennes
เสาร์
10/07/2021
FT
Schaffhausen
1 - 1
Freiburg II
เสาร์
10/07/2021
FT
โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบลัค
2 - 2
Viktoria Köln
เสาร์
10/07/2021
15:30
ยูเนียน เบอร์ลิน
-
Dukla Praha
เสาร์
10/07/2021
FT
Babelsberg
1 - 3
Hertha
เสาร์
10/07/2021
FT
เอ็นเอซี เบรด้า
1 - 0
Maccabi Tel Aviv
เสาร์
10/07/2021
FT
Jastrzębie
0 - 2
Piast Gliwice
เสาร์
10/07/2021
FT
Bamber Bridge
3 - 8
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
เสาร์
10/07/2021
FT
Fylde
0 - 1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เสาร์
10/07/2021
FT
ก็อง
0 - 0
อฌักซิโอ้
เสาร์
10/07/2021
FT
Pardubice
2 - 1
Trenčín
เสาร์
10/07/2021
FT
Barton Town
1 - 4
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
เสาร์
10/07/2021
FT
Atherton Collieries
0 - 3
ซัลฟอร์ด ซิตี้
เสาร์
10/07/2021
FT
Hitchin Town
0 - 1
Stevenage
เสาร์
10/07/2021
FT
นิวคาสเซิล ทาวน์
2 - 6
พอร์ต เวล
เสาร์
10/07/2021
FT
ธูน
0 - 1
Xamax
เสาร์
10/07/2021
FT
วาดุซ
0 - 0
ซูริค
เสาร์
10/07/2021
FT
ชาร์ลตัน แอธเลติก
1 - 2
เซลติก
เสาร์
10/07/2021
FT
Radcliffe
0 - 2
ฟลีตวูด ทาวน์
เสาร์
10/07/2021
FT
Havant & Waterlooville
2 - 5
พอร์ตสมัธ
เสาร์
10/07/2021
FT
Longridge Town
1 - 3
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส
เสาร์
10/07/2021
FT
Sint-Truiden
2 - 1
Westerlo
เสาร์
10/07/2021
FT
บาธ ซิตี้
0 - 5
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
เสาร์
10/07/2021
FT
แอชตัน ยูไนเต็ด
1 - 2
โอลด์แฮม แอธเลติก
เสาร์
10/07/2021
FT
Jahn Regensburg
2 - 2
Wacker Innsbruck
เสาร์
10/07/2021
FT
Zemplín Michalovce
2 - 0
Dukla Banská Bystrica
เสาร์
10/07/2021
FT
AS Eupen
1 - 0
RWDM
เสาร์
10/07/2021
FT
เซาธ์พอร์ท
0 - 2
แบล็คพูล
เสาร์
10/07/2021
FT
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
4 - 0
Rossington Main
เสาร์
10/07/2021
16:00
WSG Tirol
-
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เสาร์
10/07/2021
FT
Vilzing
3 - 2
Nürnberg II
เสาร์
10/07/2021
FT
โวล์ฟบวร์ก
0 - 3
Hansa Rostock
เสาร์
10/07/2021
16:00
Excelsior Maassluis
-
เอ็กเซลซิเออร์
เสาร์
10/07/2021
FT
Horley Town
1 - 6
ครอว์ลีย์ ทาวน์
เสาร์
10/07/2021
FT
Cinderford Town
0 - 3
เชลเทนแฮม ทาวน์
เสาร์
10/07/2021
FT
Badshot Lea
1 - 2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
เสาร์
10/07/2021
FT
รูบิน คาซาน
1 - 0
Khimki
เสาร์
10/07/2021
FT
ไอน์ทรัค แฟรงค์เฟิร์ต
1 - 3
Wehen Wiesbaden
เสาร์
10/07/2021
FT
แก็งก็อง
2 - 2
Brest
เสาร์
10/07/2021
16:00
Kriens
-
YF Juventus
เสาร์
10/07/2021
FT
เบดฟอร์ด ทาวน์
0 - 8
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
เสาร์
10/07/2021
FT
เชสเตอร์
0 - 2
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
เสาร์
10/07/2021
16:30
Garching
-
Wacker Innsbruck
เสาร์
10/07/2021
FT
Ružomberok
2 - 1
Pohronie
เสาร์
10/07/2021
FT
Tsarsko selo
3 - 2
Botev Plovdiv
เสาร์
10/07/2021
FT
Sigma Olomouc
1 - 2
Midtjylland
เสาร์
10/07/2021
FT
LASK
1 - 0
Heidenheim
เสาร์
10/07/2021
FT
Nivo Sparta
0 - 3
เดน บอสช์
เสาร์
10/07/2021
FT
Necaxa
0 - 0
Herediano
เสาร์
10/07/2021
FT
Atlas
3 - 0
Dorados
เสาร์
10/07/2021
FT
León
2 - 0
Atlético San Luis
เสาร์
10/07/2021
FT
Resovia Rzeszów
3 - 1
FC Košice
เสาร์
10/07/2021
FT
สตองดาร์ด ลีแอช
2 - 2
Mechelen
เสาร์
10/07/2021
FT
MSV Duisburg
1 - 1
โคโลญ
เสาร์
10/07/2021
FT
Septemvri Sofia
0 - 2
Beroe
เสาร์
10/07/2021
FT
Dnipro-1
1 - 1
Kolos Kovalivka
เสาร์
10/07/2021
FT
Beerschot
2 - 1
Lommel
เสาร์
10/07/2021
FT
St. Pölten
1 - 0
โบฮีเมียนส์ 1905
เสาร์
10/07/2021
FT
Dudenhofen
0 - 1
Aalen
เสาร์
10/07/2021
FT
Mioveni
3 - 2
Slatina
เสาร์
10/07/2021
FT
แร็งส์
4 - 1
โอแซร์
เสาร์
10/07/2021
FT
ทรัวส์
2 - 2
นีมส์
เสาร์
10/07/2021
FT
แรนส์
2 - 2
เลอ อาฟร์
เสาร์
10/07/2021
FT
Újpest
1 - 1
Diósgyőr
เสาร์
10/07/2021
FT
Judenburg
1 - 3
Kapfenberger SV
เสาร์
10/07/2021
FT
แกลร์กมงต์
2 - 2
Rodez
เสาร์
10/07/2021
FT
Osijek
3 - 0
TSC
เสาร์
10/07/2021
FT
Slaven Koprivnica
3 - 1
Aluminij
เสาร์
10/07/2021
FT
Olimpija
2 - 0
Ashdod
เสาร์
10/07/2021
FT
Radnički Kragujevac
0 - 3
Metalac GM
เสาร์
10/07/2021
FT
FCV Farul Constanţa
1 - 1
Cherno more
เสาร์
10/07/2021
FT
Bergerac
0 - 1
บอร์กโดซ์
เสาร์
10/07/2021
FT
เบนฟิก้า
3 - 2
Farense
เสาร์
10/07/2021
FT
Tabor Sežana
2 - 0
Gorica
เสาร์
10/07/2021
FT
Novi Pazar
1 - 0
Rudar
เสาร์
10/07/2021
FT
ราปิด เวียนนา
1 - 0
โคเปนเฮเกน
เสาร์
10/07/2021
FT
แซงต์-เอเตียง
2 - 2
Le Puy Foot
เสาร์
10/07/2021
FT
บาเซิล
3 - 3
อาเรา
เสาร์
10/07/2021
FT
HNK Gorica
0 - 2
Bravo
เสาร์
10/07/2021
FT
Portimonense
0 - 1
Sporting Covilhã
เสาร์
10/07/2021
FT
Europa Point
0 - 3
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
เสาร์
10/07/2021
FT
คัมบูร์
6 - 0
เทลสตาร์
เสาร์
10/07/2021
FT
มงต์เปลลิเยร์
2 - 4
Sète
เสาร์
10/07/2021
FT
Servette
1 - 1
ดินาโม เคียฟ
เสาร์
10/07/2021
FT
Vojvodina
0 - 0
Maccabi Netanya
เสาร์
10/07/2021
FT
Tigres UANL
0 - 1
América
เสาร์
10/07/2021
FT
โอลิมปิก ลียง
5 - 1
Bourg-Péronnas
อาทิตย์
11/07/2021
FT
San Diego Loyal
0 - 1
Tijuana
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Santos Laguna
4 - 4
Tampico Madero
อาทิตย์
11/07/2021
10:30
Slovácko
-
Hanácká
อาทิตย์
11/07/2021
FT
VfL Oldenburg
1 - 6
Oberneuland
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Paks
1 - 1
Hermannstadt
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Skive
1 - 4
Jammerbugt
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Estrela
1 - 1
เบนฟิกา II
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Nantwich Town
1 - 4
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Türkgücü München
0 - 0
คาร์ลสรูห์ เอสซี
อาทิตย์
11/07/2021
13:00
Ural
-
Krylya Sovetov
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Lichtenberg
1 - 3
Energie Cottbus
อาทิตย์
11/07/2021
14:00
Preußen Reinfeld
-
Altona 93
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Lviv
1 - 0
Podillya Khmelnytskyi
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Chemie Leipzig
0 - 1
Borussia Hildesheim
อาทิตย์
11/07/2021
FT
1860 มิวนิค
4 - 2
Wacker Burghausen
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Vejle
1 - 0
Lübeck
อาทิตย์
11/07/2021
FT
คาร์ลสรูห์ เอสซี
1 - 3
เซนิต
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Sigma Olomouc
1 - 1
Zagłębie Lubin
อาทิตย์
11/07/2021
FT
อองเช่
2 - 2
นิออร์
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Arsenal Tula
1 - 0
Qarabağ
อาทิตย์
11/07/2021
FT
สปาร์ตัก มอสโก
4 - 0
ดินาโม เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
อาทิตย์
11/07/2021
FT
โลโคโมทีฟ มอสโก
1 - 0
Celje
อาทิตย์
11/07/2021
FT
U Craiova 1948
7 - 0
Pandurii Târgu Jiu
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Speyer
0 - 3
Aalen
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Paks
4 - 0
Hermannstadt
อาทิตย์
11/07/2021
FT
โอลิมปิก มาร์กเซย
2 - 1
Sète
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Istra 1961
1 - 1
Koper
อาทิตย์
11/07/2021
FT
Monterrey
1 - 0
Guadalajara
จันทร์
12/07/2021
FT
Austin Bold
0 - 1
Cruz Azul
จันทร์
12/07/2021
FT
Santa Clara
0 - 0
Varzim
จันทร์
12/07/2021
FT
โลโคโมทีฟ มอสโก
1 - 2
รอสตอฟ
จันทร์
12/07/2021
FT
ฮัมบูร์ก เอสวี
1 - 0
Silkeborg
จันทร์
12/07/2021
FT
สปาร์ต้า ปราก
2 - 2
ดินาโม มอสโก
จันทร์
12/07/2021
FT
Metalist 1925 Kharkiv
3 - 1
Kryvbas KR
จันทร์
12/07/2021
FT
Akhmat Grozny
1 - 2
สโลวาน ลิเบอเรช
จันทร์
12/07/2021
16:00
Apollon
-
โบฮีเมียนส์ 1905
จันทร์
12/07/2021
FT
Viktoria Plzeň
2 - 0
Ufa
จันทร์
12/07/2021
17:00
PAS Giannina
-
Górnik Łęczna
จันทร์
12/07/2021
FT
Nyíregyháza Spartacus
0 - 1
Slovácko
จันทร์
12/07/2021
FT
Kisvárda
2 - 1
รอสตอฟ
จันทร์
12/07/2021
FT
Akhmat Grozny
1 - 3
โบฮีเมียนส์ 1905
จันทร์
12/07/2021
FT
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
1 - 3
Zrinjski
อังคาร
13/07/2021
00:00
คัมบูร์
-
ดอร์เดรช์ต
อังคาร
13/07/2021
00:00
Metalac GM
-
Pyunik
อังคาร
13/07/2021
00:00
Casa Pia
-
Vilafranquense
อังคาร
13/07/2021
FT
Pumas UNAM
2 - 2
Querétaro
อังคาร
13/07/2021
FT
Austin
1 - 3
Tigres UANL
อังคาร
13/07/2021
FT
Arka Gdynia
2 - 1
Górnik Zabrze
อังคาร
13/07/2021
FT
Penrith AFC
0 - 8
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
อังคาร
13/07/2021
FT
Estrela
0 - 0
สปอร์ติง บราก้า
อังคาร
13/07/2021
FT
เบนฟิก้า
0 - 0
Belenenses
อังคาร
13/07/2021
13:30
Yverdon Sport
-
ยัง บอยส์
อังคาร
13/07/2021
FT
ฟลีตวูด ทาวน์
1 - 0
พอร์ต เวล
อังคาร
13/07/2021
FT
เทลสตาร์
0 - 0
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อังคาร
13/07/2021
FT
Jönköpings Södra
5 - 3
ไอเอฟเค โกเตนเบิร์ก
อังคาร
13/07/2021
FT
Academico Viseu
1 - 1
Anadia
อังคาร
13/07/2021
15:00
ลีลล์
-
Valenciennes
อังคาร
13/07/2021
FT
Zagłębie Sosnowiec
4 - 1
Łagów
อังคาร
13/07/2021
FT
MSV Duisburg
2 - 3
Preußen Münster
อังคาร
13/07/2021
FT
Vorskla
0 - 0
Minai
อังคาร
13/07/2021
FT
Pardubice
0 - 2
Vysočina Jihlava
อังคาร
13/07/2021
FT
Rogaška
1 - 2
Zalaegerszeg
อังคาร
13/07/2021
FT
เม็ตซ์
3 - 2
นองซี
อังคาร
13/07/2021
FT
Lechia Gdańsk
0 - 0
Chojniczanka Chojnice
อังคาร
13/07/2021
FT
โครโตเน
18 - 1
Real Fondo Gesu
อังคาร
13/07/2021
FT
คลับบรูจจ์
2 - 4
อูเทรชท์
อังคาร
13/07/2021
FT
Szombathelyi Haladás
4 - 1
Rapid Wien II
อังคาร
13/07/2021
FT
ซีเอสเคเอ มอสโก
2 - 0
Zlaté Moravce
อังคาร
13/07/2021
FT
วิเทสส์
2 - 1
OFI
อังคาร
13/07/2021
FT
Mettlach
1 - 10
Saarbrücken
อังคาร
13/07/2021
FT
Fredericia
4 - 1
Middelfart
อังคาร
13/07/2021
FT
Oberwart / Rotenturm
1 - 0
Hartberg
อังคาร
13/07/2021
FT
ฮีเรนวีน
0 - 2
Maccabi Tel Aviv
อังคาร
13/07/2021
18:30
ZFC Meuselwitz
-
Einheit Rudolstadt
อังคาร
13/07/2021
FT
Amstetten
3 - 1
Marchfeld
อังคาร
13/07/2021
FT
Oberneuland
0 - 12
แวร์เดอร์ เบรเมน
อังคาร
13/07/2021
FT
Eintracht Mahlsdorf
1 - 1
Tennis Borussia
อังคาร
13/07/2021
FT
Patro Eisden
1 - 2
โรด้า เจซี
อังคาร
13/07/2021
19:00
ไอน์ดโฮเฟน
-
Dessel Sport
อังคาร
13/07/2021
FT
ยัง บอยส์
2 - 2
สตราส์บูร์ก
อังคาร
13/07/2021
FT
Sporting Covilhã
2 - 1
Trofense
อังคาร
13/07/2021
FT
Lippstadt 08
4 - 1
Victoria Clarholz
อังคาร
13/07/2021
FT
Nöttingen
3 - 0
Aalen
อังคาร
13/07/2021
FT
RSV Eintracht
3 - 0
Optik Rathenow
อังคาร
13/07/2021
FT
Gemert
2 - 2
เฮลมอนด์ สปอร์ต
อังคาร
13/07/2021
FT
ไอน์ดโฮเฟน
4 - 1
UNA
อังคาร
13/07/2021
FT
เซนต์ จอห์นสโตน
1 - 1
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
อังคาร
13/07/2021
20:00
Victoria Hamburg
-
Teutonia Ottensen
อังคาร
13/07/2021
FT
เลย์ตัน โอเรียนท์
0 - 0
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
อังคาร
13/07/2021
FT
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
1 - 2
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
อังคาร
13/07/2021
20:00
ดาร์ทฟอร์ด
-
จิลลิงแฮม
อังคาร
13/07/2021
FT
Stalybridge Celtic
0 - 2
โอลด์แฮม แอธเลติก
อังคาร
13/07/2021
20:00
Spennymoor Town
-
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อังคาร
13/07/2021
20:00
แลนแคสเตอร์ ซิตี้
-
บาร์โรว์
อังคาร
13/07/2021
FT
สแตมฟอร์ด
0 - 4
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
อังคาร
13/07/2021
FT
Leamington
3 - 1
วอลซอลล์
อังคาร
13/07/2021
FT
Taunton Town
0 - 5
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
อังคาร
13/07/2021
FT
Atherton Collieries
0 - 4
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส
อังคาร
13/07/2021
FT
Burgess Hill Town
1 - 1
ครอว์ลีย์ ทาวน์
อังคาร
13/07/2021
FT
Evesham United
0 - 3
เชลเทนแฮม ทาวน์
อังคาร
13/07/2021
FT
Hungerford Town
3 - 2
สวินดอน ทาวน์
อังคาร
13/07/2021
FT
แบร็ดฟอร์ด พาร์ค อเวนิว
0 - 5
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
อังคาร
13/07/2021
FT
เวลลิง ยูไนเต็ด
0 - 3
ชาร์ลตัน แอธเลติก
อังคาร
13/07/2021
FT
บิวรี ทาวน์
1 - 1
อิปสวิช ทาวน์
อังคาร
13/07/2021
FT
Brighouse Town
0 - 1
ฮาร์โรเกต ทาวน์
อังคาร
13/07/2021
FT
Melksham Town
0 - 6
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
อังคาร
13/07/2021
FT
Workington
1 - 5
มอร์แคมบ์
อังคาร
13/07/2021
FT
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
2 - 3
ชรูว์สบิวรี ทาวน์
อังคาร
13/07/2021
20:45
Heybridge Swifts
-
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
อังคาร
13/07/2021
FT
Portland United
0 - 6
Weymouth
อังคาร
13/07/2021
FT
อัลเฟรตัน ทาวน์
0 - 1
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
พุธ
14/07/2021
00:00
ออสส์
-
เอ็นอีซี
พุธ
14/07/2021
00:00
Arouca
-
Paços de Ferreira
พุธ
14/07/2021
00:00
Vitória Guimarães
-
เบาวิสต้า
พุธ
14/07/2021
00:00
Gil Vicente
-
Chaves
พุธ
14/07/2021
00:00
เกงต์
-
สปอร์ติง ซีพี
พุธ
14/07/2021
FT
Mladá Boleslav
6 - 1
Varnsdorf
พุธ
14/07/2021
FT
Resovia Rzeszów
2 - 1
วิสลา คราคอฟ
พุธ
14/07/2021
FT
Tychy
2 - 1
Garbarnia Kraków
พุธ
14/07/2021
FT
Inter Bratislava
0 - 5
Gyirmót
พุธ
14/07/2021
FT
Jagiellonia Białystok
1 - 1
Aris Limassol
พุธ
14/07/2021
FT
Honvéd
5 - 0
NŠ Drava
พุธ
14/07/2021
12:00
Vizela
-
เบาวิสต้า
พุธ
14/07/2021
FT
Santa Clara
3 - 0
Moreirense
พุธ
14/07/2021
FT
Korona Kielce
1 - 0
Ruch Chorzów
พุธ
14/07/2021
FT
เก็ง
1 - 1
อาแซด
พุธ
14/07/2021
FT
รอชเดล
1 - 2
บาร์นสลีย์
พุธ
14/07/2021
FT
Leixões
2 - 1
Torreense
พุธ
14/07/2021
FT
Casa Pia
2 - 1
Torreense
พุธ
14/07/2021
FT
สตุ๊ตการ์ต
1 - 1
ดาร์มสตัดต์ 98
พุธ
14/07/2021
FT
Hlučín
3 - 1
Opava
พุธ
14/07/2021
FT
Cherno more
1 - 0
Sozopol
พุธ
14/07/2021
FT
โบคุม
6 - 0
Bonner SC
พุธ
14/07/2021
FT
โวล์ฟบวร์ก
0 - 1
Holstein Kiel
พุธ
14/07/2021
FT
อัลเมียร์ ซิตี้
3 - 0
เอ็มวีวี
พุธ
14/07/2021
FT
Sporting Charleroi
2 - 2
RWDM
พุธ
14/07/2021
FT
Inhulets'
1 - 1
Makedonija GjP
พุธ
14/07/2021
FT
ก็อง
3 - 1
โอร์แลงส์
พุธ
14/07/2021
16:15
OH Leuven
-
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
พุธ
14/07/2021
FT
Hradec Králové
6 - 1
Štětí
พุธ
14/07/2021
17:00
Hradec Králové
-
Náchod
พุธ
14/07/2021
FT
แฮร์ธา บีเอสซี
4 - 4
ฮันโนเวอร์ 96
พุธ
14/07/2021
FT
Würzburger Kickers
1 - 0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
พุธ
14/07/2021
FT
Krasnodar
2 - 2
České Budějovice
พุธ
14/07/2021
FT
Željezničar
2 - 2
Paks
พุธ
14/07/2021
FT
Lokomotiv Sofia 1929
0 - 1
Botev Vratsa
พุธ
14/07/2021
FT
Khimki
2 - 3
ดินาโม เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
พุธ
14/07/2021
17:00
เลฟสกี้ โซเฟีย
-
Septemvri Sofia
พุธ
14/07/2021
FT
นองต์ส
1 - 0
แก็งก็อง
พุธ
14/07/2021
FT
แร็งส์
1 - 0
ปารีส
พุธ
14/07/2021
FT
Cherno more
3 - 0
Dobrudzha 1919
พุธ
14/07/2021
FT
Viktoria Berlin
2 - 5
ยูเนียน เบอร์ลิน
พุธ
14/07/2021
FT
Widzew Łódź
4 - 1
Hutnik Kraków
พุธ
14/07/2021
FT
Carl Zeiss Jena
6 - 1
Plauen
พุธ
14/07/2021
FT
Start Brno
0 - 0
Vyškov
พุธ
14/07/2021
FT
Union Saint-Gilloise
1 - 1
Valenciennes
พุธ
14/07/2021
18:00
อองเช่
-
Avranches
พุธ
14/07/2021
FT
Vlašim
6 - 0
Zbuzany
พุธ
14/07/2021
FT
แกลร์กมงต์
0 - 0
Grenoble Foot 38
พุธ
14/07/2021
18:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน
-
Wehen Wiesbaden
พุธ
14/07/2021
FT
Krieschow
2 - 2
Altglienicke
พุธ
14/07/2021
FT
Beerschot
1 - 2
อูเทรชท์
พุธ
14/07/2021
FT
ŁKS Łódź
3 - 1
Kalisz
พุธ
14/07/2021
FT
GKS Katowice
2 - 1
Bełchatów
พุธ
14/07/2021
18:00
HB Køge
-
HIK
พุธ
14/07/2021
FT
Sokol Lanžhot
0 - 1
Líšeň
พุธ
14/07/2021
FT
มงต์เปลลิเยร์
1 - 0
Rodez
พุธ
14/07/2021
18:00
Westfalia Herne
-
Wuppertaler SV
พุธ
14/07/2021
FT
Skive
1 - 0
Holstebro
พุธ
14/07/2021
18:00
Tasmania Berlin
-
Grün-Weiß Brieselang
พุธ
14/07/2021
FT
Honvéd
3 - 5
Příbram
พุธ
14/07/2021
FT
Amorebieta
1 - 1
Burgos
พุธ
14/07/2021
FT
Germania Egestorf
3 - 3
Werder Bremen II
พุธ
14/07/2021
FT
Spfr. Dorfmerkingen
1 - 2
Aalen
พุธ
14/07/2021
FT
Werderaner Viktoria
1 - 2
Babelsberg
พุธ
14/07/2021
19:00
อฌักซิโอ้
-
กาเซเลค อฌักซิโอ้
พุธ
14/07/2021
FT
Deinze
1 - 3
Zulte Waregem
พุธ
14/07/2021
FT
FC Grimma
0 - 3
Chemie Leipzig
พุธ
14/07/2021
FT
Pansdorf
0 - 5
Phönix Lübeck
พุธ
14/07/2021
19:00
ซิออน
-
ดินาโม เคียฟ
พุธ
14/07/2021
FT
Kilia Kiel
2 - 1
Holstein Kiel II
พุธ
14/07/2021
FT
เดปอร์ติโบ อลาเบส
1 - 3
SD Logroñés
พุธ
14/07/2021
FT
Atlético San Luis
1 - 0
Correcaminos UAT
พุธ
14/07/2021
FT
Rot-Weiss Essen
2 - 0
1. FC Bocholt
พุธ
14/07/2021
FT
Schalke 04 II
4 - 1
Schonnebeck
พุธ
14/07/2021
FT
Union Fürstenwalde
5 - 0
Victoria Seelow
พุธ
14/07/2021
19:00
Esbjerg
-
Weiche Flensburg
พุธ
14/07/2021
19:00
Thisted
-
Jammerbugt
พุธ
14/07/2021
19:30
Eintracht Rheine
-
Preußen Münster
พุธ
14/07/2021
FT
Blauw Geel '38
1 - 1
เดน บอสช์
พุธ
14/07/2021
FT
Bishop Auckland
0 - 3
มิดเดิลสโบรห์
พุธ
14/07/2021
FT
รูบิน คาซาน
0 - 4
สปาร์ตัก มอสโก
พุธ
14/07/2021
FT
เซนต์ อัลบานส์ ซิตี้
0 - 1
Stevenage
พุธ
14/07/2021
20:30
Eccleshill United
-
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
พุธ
14/07/2021
FT
Saltash United
0 - 7
พลีมัธ อาร์ไกล์
พุธ
14/07/2021
FT
Barbate
0 - 6
Cádiz
พุธ
14/07/2021
FT
บริสตอล ซิตี้
0 - 0
เซลติก
พุธ
14/07/2021
FT
เบดฟอร์ด ทาวน์
0 - 5
ลูตัน ทาวน์
พุธ
14/07/2021
FT
Witton Albion
0 - 6
ครูว์ อเล็กซานดร้า
พุธ
14/07/2021
FT
แอชตัน ยูไนเต็ด
1 - 5
ครูว์ อเล็กซานดร้า
พุธ
14/07/2021
FT
União de Leiria
1 - 3
เบนฟิกา II
พุธ
14/07/2021
FT
Atlético Morelia
3 - 0
Herediano
พฤหัสบดี
15/07/2021
00:00
Paços de Ferreira
-
Santa Clara
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Tijuana
0 - 0
Mazatlán
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Atlas
1 - 0
Tampico Madero
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
ดินาโม มอสโก
0 - 2
Jablonec
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Sporting Covilhã
1 - 0
Academico Viseu
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
เฮราเคิล
2 - 1
Rödinghausen
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Viktoria Plzeň
1 - 0
Arsenal Tula
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Warta Poznań
1 - 0
Zagłębie Lubin
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Lviv
1 - 2
Kolos Kovalivka
พฤหัสบดี
15/07/2021
16:00
Juniors OÖ
-
สลาเวีย ปราก
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
AEL
2 - 2
Olympiakos Nicosia
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
DAC 1904
2 - 1
Újpest
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Slovácko
2 - 1
Paks
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
APOEL
1 - 0
PAEEK
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
ดินาโม มอสโก
0 - 2
MTK
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Juniors OÖ
5 - 2
Admira II
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
AEK Larnaca
1 - 0
Doxa
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
โรมา
10 - 0
Valdinievole Montecatini
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Kisvárda
3 - 2
Maccabi Petah Tikva
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Qarabağ
2 - 2
เอาก์สบวร์ก
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Beroe
0 - 2
Arda
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Marítimo
4 - 0
Varzim
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
Straelen
2 - 2
วีวีวี
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
เออีเค เอเธนส์
3 - 0
Apollon
พฤหัสบดี
15/07/2021
FT
โอลิมปิก มาร์กเซย
3 - 1
Servette
ศุกร์
16/07/2021
00:00
Gil Vicente
-
Famalicão
ศุกร์
16/07/2021
00:00
เบนฟิก้า
-
เกงต์
ศุกร์
16/07/2021
FT
Pachuca
1 - 3
Guadalajara
ศุกร์
16/07/2021
FT
Stal Mielec
4 - 1
Wólczanka W. Pełkińska
ศุกร์
16/07/2021
FT
เกตาเฟ
1 - 0
Ibiza
ศุกร์
16/07/2021
FT
Lausanne-Sport
4 - 0
Stade-Lausanne-Ouchy
ศุกร์
16/07/2021
FT
Nieciecza
4 - 0
Cracovia
ศุกร์
16/07/2021
FT
อันเดอร์เลชท์
1 - 1
OFI
ศุกร์
16/07/2021
FT
HB Køge
2 - 2
Helsingør
ศุกร์
16/07/2021
FT
Jahn Regensburg
1 - 0
สโลวาน ลิเบอเรช
ศุกร์
16/07/2021
FT
Nieciecza
2 - 1
Cracovia
ศุกร์
16/07/2021
FT
Sigma Olomouc
1 - 1
Arka Gdynia
ศุกร์
16/07/2021
FT
โบฮีเมียนส์ 1905
5 - 0
Senica
ศุกร์
16/07/2021
FT
Teplice
1 - 2
Dukla Praha
ศุกร์
16/07/2021
14:30
อเบอร์ดีน
-
เรดดิ้ง
ศุกร์
16/07/2021
15:00
ไฟร์บวร์ก
-
วาดุซ
ศุกร์
16/07/2021
FT
České Budějovice
0 - 1
Pafos
ศุกร์
16/07/2021
FT
สลาเวีย ปราก
1 - 1
Piast Gliwice
ศุกร์
16/07/2021
15:30
เอาก์สบวร์ก
-
Ingolstadt
ศุกร์
16/07/2021
FT
Triglav
1 - 1
MTK
ศุกร์
16/07/2021
FT
รอสตอฟ
1 - 0
Beitar Jerusalem
ศุกร์
16/07/2021
FT
Liefering
1 - 0
Pinzgau Saalfelden
ศุกร์
16/07/2021
FT
Cherno more
3 - 0
Neftohimik
ศุกร์
16/07/2021
FT
Lokomotiv Plovdiv
1 - 0
Hebar 1918
ศุกร์
16/07/2021
FT
Yverdon Sport
1 - 3
โซโชซ์
ศุกร์
16/07/2021
FT
Verl
3 - 2
โกรนิงเก้น
ศุกร์
16/07/2021
FT
ชาลเก้ 04
3 - 2
วิเทสส์
ศุกร์
16/07/2021
FT
Sturm Graz II
3 - 1
Austria Wien II
ศุกร์
16/07/2021
FT
Germania Halberstadt
3 - 1
Rot-Weiß Erfurt
ศุกร์
16/07/2021
18:00
รอสตอฟ
-
เบิร์นลีย์
ศุกร์
16/07/2021
FT
แซงต์-เอเตียง
1 - 1
Bourg-Péronnas
ศุกร์
16/07/2021
FT
โวเลนดัม
2 - 1
เฮราเคิล
ศุกร์
16/07/2021
FT
Beroe
6 - 0
Sozopol
ศุกร์
16/07/2021
FT
บาเลนเซีย
3 - 2
บียาร์เรอัล
ศุกร์
16/07/2021
FT
บาสเตีย
1 - 0
นีซ
ศุกร์
16/07/2021
19:00
เอ็มวีวี
-
เฮลมอนด์ สปอร์ต
ศุกร์
16/07/2021
19:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
-
ดอร์เดรช์ต
ศุกร์
16/07/2021
FT
บอร์กโดซ์
1 - 1
นิออร์
ศุกร์
16/07/2021
FT
Lokomotive Leipzig
2 - 0
Borussia Hildesheim
ศุกร์
16/07/2021
FT
เอเอฟซี บอร์นมัธ
4 - 2
Linense
ศุกร์
16/07/2021
FT
Lechia Gdańsk
3 - 2
Panevėžys
ศุกร์
16/07/2021
FT
Wil
3 - 0
Brühl
ศุกร์
16/07/2021
FT
Drochtersen / Assel
0 - 1
Oberneuland
ศุกร์
16/07/2021
FT
Atlético Tordesillas
1 - 9
เรอัล บายาโดลิด
ศุกร์
16/07/2021
FT
TEC
3 - 0
Utrecht II
ศุกร์
16/07/2021
FT
อเบอร์ดีน
0 - 0
เซนต์ จอห์นสโตน
ศุกร์
16/07/2021
20:00
จิลลิงแฮม
-
ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส
ศุกร์
16/07/2021
FT
King's Lynn Town
1 - 3
นอริช ซิตี้
ศุกร์
16/07/2021
FT
อ็อกซ์ฟอร์ด ซิตี้
2 - 3
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ศุกร์
16/07/2021
FT
ทรี บริดจ์ส
0 - 1
ครอว์ลีย์ ทาวน์
ศุกร์
16/07/2021
FT
Farense
0 - 0
สปอร์ติง บราก้า
ศุกร์
16/07/2021
FT
เรธโรเวอร์ส
1 - 3
ฮิเบอร์เนียน
ศุกร์
16/07/2021
FT
Liefering
6 - 2
Kufstein
ศุกร์
16/07/2021
FT
Matlock Town
1 - 0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
ศุกร์
16/07/2021
FT
Woking
0 - 1
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
ศุกร์
16/07/2021
FT
Armagh City
1 - 6
Coleraine
เสาร์
17/07/2021
00:00
Wisła Płock
-
Lechia Gdańsk
เสาร์
17/07/2021
00:00
Lech Poznań
-
Miedź Legnica
เสาร์
17/07/2021
00:00
AFC
-
เทลสตาร์
เสาร์
17/07/2021
00:00
Apollon
-
Doxa
เสาร์
17/07/2021
00:00
Tasmania Berlin
-
Union Sandersdorf
เสาร์
17/07/2021
00:00
Volyn
-
Lviv
เสาร์
17/07/2021
00:00
Teruel
-
เรอัล ซาราโกซา
เสาร์
17/07/2021
00:00
Vitória Guimarães
-
Gil Vicente
เสาร์
17/07/2021
00:00
Arouca
-
Chaves
เสาร์
17/07/2021
00:00
Estrela
-
Sporting CP U23
เสาร์
17/07/2021
00:00
Casa Pia
-
เบนฟิกา II
เสาร์
17/07/2021
00:00
Toluca
-
Atlante
เสาร์
17/07/2021
FT
Tsarsko selo
0 - 0
Pirin Blagoevgrad
เสาร์
17/07/2021
FT
Zlaté Moravce
2 - 1
Sereď
เสาร์
17/07/2021
FT
Zagłębie Sosnowiec
2 - 2
GKS Katowice
เสาร์
17/07/2021
FT
Resovia Rzeszów
2 - 1
Hutnik Kraków
เสาร์
17/07/2021
FT
Fuenlabrada
2 - 1
Alcorcón
เสาร์
17/07/2021
FT
Portimonense
1 - 1
สปอร์ติง บราก้า
เสาร์
17/07/2021
FT
Sepsi
2 - 0
Politehnica Iași
เสาร์
17/07/2021
FT
Mafra
2 - 0
Vilafranquense
เสาร์
17/07/2021
FT
Slaven Koprivnica
2 - 2
Sesvete
เสาร์
17/07/2021
10:15
Třinec
-
Dukla Banská Bystrica
เสาร์
17/07/2021
FT
Jastrzębie
2 - 0
Odra Opole
เสาร์
17/07/2021
FT
Stal Rzeszów
1 - 1
Widzew Łódź
เสาร์
17/07/2021
FT
Prostějov
2 - 2
Slovan Rosice
เสาร์
17/07/2021
FT
ZFC Meuselwitz
1 - 3
Kaan-Marienborn
เสาร์
17/07/2021
FT
Vyškov
3 - 2
Uničov
เสาร์
17/07/2021
10:30
Mezőkövesd
-
Diósgyőr
เสาร์
17/07/2021
FT
Táborsko
3 - 3
Viktoria Plzeň II
เสาร์
17/07/2021
FT
Beltinci
1 - 3
Příbram
เสาร์
17/07/2021
11:00
Líšeň
-
Baník Ostrava
เสาร์
17/07/2021
11:00
Teplice
-
Dukla Praha
เสาร์
17/07/2021
FT
Rapid Wien II
2 - 1
Slovácko II
เสาร์
17/07/2021
FT
Tychy
1 - 1
Opava
เสาร์
17/07/2021
FT
Chemie Leipzig
0 - 0
Barockstadt Fulda-Lehn.
เสาร์
17/07/2021
FT
Puszcza Niepołomice
2 - 4
Sandecja Nowy Sącz
เสาร์
17/07/2021
FT
Vysočina Jihlava
1 - 0
Sokol Živanice
เสาร์
17/07/2021
FT
Varnsdorf
2 - 1
Slovan Liberec II
เสาร์
17/07/2021
FT
Gyirmót
2 - 1
Ajka
เสาร์
17/07/2021
FT
Kalisz
3 - 2
Górnik Polkowice
เสาร์
17/07/2021
FT
Leixões
4 - 1
Caldas
เสาร์
17/07/2021
FT
รอสตอฟ
0 - 1
Honvéd
เสาร์
17/07/2021
FT
Kolding
4 - 1
VSK Århus
เสาร์
17/07/2021
FT
Líšeň
2 - 1
Baník Ostrava II
เสาร์
17/07/2021
FT
Vizela
0 - 0
Estoril
เสาร์
17/07/2021
FT
Fredericia
0 - 2
Horsens
เสาร์
17/07/2021
FT
Chojniczanka Chojnice
3 - 1
Chrobry Głogów
เสาร์
17/07/2021
FT
Esbjerg
1 - 2
Aarhus Fremad
เสาร์
17/07/2021
12:00
Frem
-
AB
เสาร์
17/07/2021
FT
KV Oostende
0 - 0
Excel Mouscron
เสาร์
17/07/2021
FT
วัตฟอร์ด
2 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เสาร์
17/07/2021
FT
Jagiellonia Białystok
4 - 0
Górnik Łęczna
เสาร์
17/07/2021
13:00
Rayners Lane
-
Wealdstone
เสาร์
17/07/2021
FT
Bersenbrück
2 - 2
VfB Oldenburg
เสาร์
17/07/2021
FT
Eintracht Mahlsdorf
0 - 5
Lichtenberg
เสาร์
17/07/2021
FT
เนิร์นแบร์ก
3 - 2
1860 มิวนิค
เสาร์
17/07/2021
FT
Hobro
3 - 0
Jammerbugt
เสาร์
17/07/2021
FT
Lyngby
2 - 0
Fremad Amager
เสาร์
17/07/2021
FT
สแตมฟอร์ด
2 - 1
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
FT
บาร์นสลีย์
2 - 0
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
เสาร์
17/07/2021
FT
ปอร์โต้
3 - 2
Academico Viseu
เสาร์
17/07/2021
FT
RWDM
0 - 1
คัมบูร์
เสาร์
17/07/2021
FT
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
1 - 0
Stevenage
เสาร์
17/07/2021
FT
แบล็คพูล
1 - 3
นิวพอร์ท คันทรี
เสาร์
17/07/2021
FT
Ludwigsfelde
0 - 6
BFC Dynamo
เสาร์
17/07/2021
FT
Heidenheim
1 - 0
ฮอฟเฟนไฮม์
เสาร์
17/07/2021
FT
Altglienicke
3 - 3
Hertha BSC II
เสาร์
17/07/2021
FT
Auerbach
1 - 0
Bayern Hof
เสาร์
17/07/2021
FT
ฮีเรนวีน
3 - 2
ออสส์
เสาร์
17/07/2021
FT
Havelse
1 - 1
Energie Cottbus
เสาร์
17/07/2021
FT
BAK 07
6 - 0
Staaken
เสาร์
17/07/2021
FT
ลูเซิร์น
2 - 0
Wil
เสาร์
17/07/2021
FT
Optik Rathenow
2 - 2
Greifswalder FC
เสาร์
17/07/2021
FT
RSV Eintracht
0 - 2
Luckenwalde
เสาร์
17/07/2021
FT
Chemnitzer FC
1 - 1
Viktoria Berlin
เสาร์
17/07/2021
14:00
เอมเมน
-
Utrecht II
เสาร์
17/07/2021
FT
Yate Town
0 - 2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เสาร์
17/07/2021
FT
คาร์ลสรูห์ เอสซี
1 - 0
Saarbrücken
เสาร์
17/07/2021
FT
Wehen Wiesbaden
1 - 2
Elversberg
เสาร์
17/07/2021
FT
Hallescher FC
2 - 2
Holstein Kiel
เสาร์
17/07/2021
14:00
เดอ กราฟสคัป
-
ไอน์ดโฮเฟน
เสาร์
17/07/2021
FT
วอลซอลล์
0 - 1
คริสตัล พาเลซ
เสาร์
17/07/2021
FT
Hannover 96 II
0 - 3
Fortuna Düsseldorf II
เสาร์
17/07/2021
14:00
Spennymoor Town
-
บาร์โรว์
เสาร์
17/07/2021
FT
Eilenburg
3 - 0
Bischofswerdaer FV
เสาร์
17/07/2021
FT
Würzburger Kickers
1 - 2
Carl Zeiss Jena
เสาร์
17/07/2021
FT
Zwickau
1 - 1
Ústí nad Labem
เสาร์
17/07/2021
14:00
ดอร์เดรช์ต
-
Excelsior Maassluis
เสาร์
17/07/2021
FT
Quick Boys
2 - 0
ยอง พีเอสวี
เสาร์
17/07/2021
FT
บริสตอล โรเวอร์ส
1 - 1
พลีมัธ อาร์ไกล์
เสาร์
17/07/2021
FT
ยอง อาแย็กซ์
1 - 4
เอมเมน
เสาร์
17/07/2021
FT
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
2 - 0
สตุ๊ตการ์ต II
เสาร์
17/07/2021
FT
Waldhof Mannheim
5 - 3
FC Gießen
เสาร์
17/07/2021
FT
Hansa Rostock
1 - 2
Eintracht Braunschweig
เสาร์
17/07/2021
FT
Skive
2 - 0
Middelfart
เสาร์
17/07/2021
FT
Blau-Weiß Köln
3 - 4
Bonner SC
เสาร์
17/07/2021
FT
Excelsior Maassluis
2 - 1
เทลสตาร์
เสาร์
17/07/2021
FT
Kickers Offenbach
3 - 0
Ginsheim
เสาร์
17/07/2021
FT
CfR Pforzheim
1 - 2
Sonnenhof Großaspach
เสาร์
17/07/2021
FT
Sterkrade-Nord
0 - 0
Rot-Weiß Oberhausen
เสาร์
17/07/2021
FT
Lippstadt 08
8 - 0
Finnentrop / Bamenohl
เสาร์
17/07/2021
FT
Hessen Kassel
4 - 0
Wuppertaler SV
เสาร์
17/07/2021
FT
เดอ กราฟสคัป
4 - 0
ดอร์เดรช์ต
เสาร์
17/07/2021
FT
Linfield
0 - 6
สโต๊ค ซิตี้
เสาร์
17/07/2021
FT
แบล็คพูล
1 - 3
แอคคริงตัน สแตนลีย์
เสาร์
17/07/2021
FT
วิลเลม ทเว
2 - 0
เอ็กเซลซิเออร์
เสาร์
17/07/2021
FT
เอ็นเอซี เบรด้า
2 - 1
เดน บอสช์
เสาร์
17/07/2021
FT
ยูเนียน เบอร์ลิน
3 - 0
Dynamo Dresden
เสาร์
17/07/2021
FT
Zulte Waregem
0 - 0
อูเทรชท์
เสาร์
17/07/2021
FT
Mechelen
2 - 1
Volos NFC
เสาร์
17/07/2021
FT
Jastrzębie
2 - 0
Górnik Zabrze II
เสาร์
17/07/2021
FT
กราสฮ็อปเปอร์
2 - 3
ธูน
เสาร์
17/07/2021
FT
Cleethorpes Town
1 - 4
กริมสบี้ ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
FT
Osnabrück
0 - 1
โกรนิงเก้น
เสาร์
17/07/2021
FT
พาเดอร์บอร์น
3 - 1
โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบลัค
เสาร์
17/07/2021
FT
ฮันโนเวอร์ 96
2 - 4
Magdeburg
เสาร์
17/07/2021
FT
Winterthur
0 - 4
เรอัล เบติส
เสาร์
17/07/2021
15:00
เนิร์นแบร์ก
-
Beerschot
เสาร์
17/07/2021
FT
Oleksandria
2 - 2
Kryvbas KR
เสาร์
17/07/2021
FT
รูบิน คาซาน
1 - 3
ดินาโม เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
เสาร์
17/07/2021
FT
ซูริค
6 - 1
Kriens
เสาร์
17/07/2021
FT
Sint-Truiden
1 - 1
AS Eupen
เสาร์
17/07/2021
FT
ก็อง
1 - 0
นองต์ส
เสาร์
17/07/2021
FT
TSV Steinbach
1 - 1
Schalke 04 II
เสาร์
17/07/2021
FT
Ingolstadt
1 - 1
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เสาร์
17/07/2021
FT
ลองส์
2 - 2
เลอ อาฟร์
เสาร์
17/07/2021
FT
Jahn Regensburg
1 - 0
Türkgücü München
เสาร์
17/07/2021
FT
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
3 - 0
OH Leuven
เสาร์
17/07/2021
FT
ฮัมบูร์ก เอสวี
1 - 0
บาเซิล
เสาร์
17/07/2021
FT
เซาธ์พอร์ท
0 - 2
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
FT
เชลเทนแฮม ทาวน์
0 - 3
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
เสาร์
17/07/2021
FT
อาร์บี ไลป์ซิก
1 - 0
อาแซด
เสาร์
17/07/2021
FT
ดาร์ทฟอร์ด
1 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก
เสาร์
17/07/2021
FT
ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
1 - 1
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส
เสาร์
17/07/2021
16:00
Maidstone United
-
ซัตตัน ยูไนเต็ด
เสาร์
17/07/2021
FT
Boreham Wood
1 - 3
ลูตัน ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
FT
อัลเฟรตัน ทาวน์
3 - 2
เชสเตอร์ฟิลด์
เสาร์
17/07/2021
16:00
สวินดอน ทาวน์
-
สวอนซี ซิตี้
เสาร์
17/07/2021
FT
โอลด์แฮม แอธเลติก
1 - 2
วีแกน แอธเลติก
เสาร์
17/07/2021
16:00
Farsley Celtic
-
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
เสาร์
17/07/2021
FT
รอชเดล
3 - 3
ฟลีตวูด ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
FT
Mladá Boleslav
4 - 1
Viktoria Žižkov
เสาร์
17/07/2021
FT
โดเวอร์ แอธเตลิก
4 - 1
Ashford United
เสาร์
17/07/2021
FT
Lommel
1 - 1
โรด้า เจซี
เสาร์
17/07/2021
FT
Radomiak Radom
1 - 2
Motor Lublin
เสาร์
17/07/2021
FT
Coalville Town
0 - 2
น็อตต์ส เคาน์ตี้
เสาร์
17/07/2021
FT
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
2 - 0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เสาร์
17/07/2021
FT
Chorley
1 - 0
มอร์แคมบ์
เสาร์
17/07/2021
FT
Tijuana
3 - 0
Herediano
เสาร์
17/07/2021
FT
ซังค์ เพาลี
2 - 2
แฮร์ธา บีเอสซี
เสาร์
17/07/2021
FT
Elgin City
3 - 0
Nairn County
เสาร์
17/07/2021
FT
Workington
0 - 3
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
เสาร์
17/07/2021
FT
บอสตัน ยูไนเต็ด
5 - 0
ลินคอล์น ซิตี้
เสาร์
17/07/2021
FT
Horsham
0 - 5
ครอว์ลีย์ ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
16:00
Tamworth
-
ชรูว์สบิวรี ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
FT
เซนต์ กัลเลน
2 - 1
แอธเลติก คลับ
เสาร์
17/07/2021
FT
ฟาร์นโบโรห์
5 - 7
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
เสาร์
17/07/2021
FT
Bridgwater United
2 - 5
Weymouth
เสาร์
17/07/2021
FT
Dnipro-1
2 - 0
Alians Lypova Dolyna
เสาร์
17/07/2021
FT
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
1 - 1
Beerschot
เสาร์
17/07/2021
16:00
Santos Laguna
-
Tepatitlán
เสาร์
17/07/2021
FT
พอร์ต เวล
0 - 2
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เสาร์
17/07/2021
FT
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0 - 1
เบรนท์ฟอร์ด
เสาร์
17/07/2021
FT
ไอน์ทรัค แฟรงค์เฟิร์ต
1 - 0
Sandhausen
เสาร์
17/07/2021
FT
อัลเมียร์ ซิตี้
3 - 3
Meppen
เสาร์
17/07/2021
FT
เบรนทรี ทาวน์
3 - 4
Dagenham & Redbridge
เสาร์
17/07/2021
FT
Casa Pia
1 - 0
Mafra
เสาร์
17/07/2021
FT
Amiens SC
3 - 4
Union Saint-Gilloise
เสาร์
17/07/2021
FT
Hearts
0 - 2
ซันเดอร์แลนด์
เสาร์
17/07/2021
FT
Lviv
1 - 0
Nyva Ternopil
เสาร์
17/07/2021
FT
ครูว์ อเล็กซานดร้า
1 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
เสาร์
17/07/2021
FT
Lokomotiv Sofia 1929
3 - 1
Levski Lom
เสาร์
17/07/2021
FT
Górnik Zabrze
1 - 3
Baník Ostrava
เสาร์
17/07/2021
FT
Ružomberok
2 - 1
Karviná
เสาร์
17/07/2021
FT
Zlín
1 - 1
Zbrojovka Brno
เสาร์
17/07/2021
FT
Pardubice
2 - 0
Vlašim
เสาร์
17/07/2021
FT
Hradec Králové
2 - 0
Chrudim
เสาร์
17/07/2021
FT
ชาโต้รูซ์
0 - 3
อองเช่
เสาร์
17/07/2021
FT
เอ็นอีซี
3 - 0
อาร์เคซี วาลไวค์
เสาร์
17/07/2021
FT
ดิฌง
1 - 2
ทรัวส์
เสาร์
17/07/2021
FT
Zemplín Michalovce
2 - 0
Partizán Bardejov
เสาร์
17/07/2021
FT
ซูริค
1 - 4
Xamax
เสาร์
17/07/2021
FT
Atlas
1 - 1
Atlético San Luis
เสาร์
17/07/2021
FT
Botev Vratsa
1 - 1
Apollon Smirnis
เสาร์
17/07/2021
FT
Aris Limassol
0 - 1
Wisła Płock
เสาร์
17/07/2021
FT
เม็ตซ์
1 - 1
RFC Seraing
เสาร์
17/07/2021
FT
ลอริยองต์
3 - 2
Brest
เสาร์
17/07/2021
FT
สตองดาร์ด ลีแอช
3 - 3
แรนส์
เสาร์
17/07/2021
FT
Kortrijk
1 - 1
ลีลล์
เสาร์
17/07/2021
FT
Antwerp
0 - 0
โมนาโก
เสาร์
17/07/2021
FT
ดินาโม มอสโก
3 - 0
Budafoki MTE
เสาร์
17/07/2021
FT
โอแซร์
1 - 3
โอร์แลงส์
เสาร์
17/07/2021
FT
Ulm
2 - 1
สตุ๊ตการ์ต คิกเกอร์ส
เสาร์
17/07/2021
FT
Stubai
0 - 5
เจนัว
เสาร์
17/07/2021
FT
อูดิเนเซ
4 - 1
Bilje
เสาร์
17/07/2021
FT
สตราส์บูร์ก
0 - 1
ซิออน
เสาร์
17/07/2021
FT
Oleksandria
1 - 1
Kryvbas KR
เสาร์
17/07/2021
FT
นีมส์
1 - 0
อฌักซิโอ้
เสาร์
17/07/2021
17:30
ŁKS Łódź
-
Korona Kielce
เสาร์
17/07/2021
FT
เลฟสกี้ โซเฟีย
2 - 0
Etar VT
เสาร์
17/07/2021
FT
Cham
2 - 5
อาเรา
เสาร์
17/07/2021
FT
ตูลูส
2 - 0
Rodez
เสาร์
17/07/2021
FT
Valenciennes
0 - 1
แร็งส์
เสาร์
17/07/2021
FT
Liptovský Mikuláš
0 - 2
Slavoj Trebišov
เสาร์
17/07/2021
FT
แกลร์กมงต์
3 - 2
มงต์เปลลิเยร์
เสาร์
17/07/2021
FT
เดปอร์ติโบ อลาเบส
5 - 2
Amorebieta
เสาร์
17/07/2021
18:00
สตราส์บูร์ก
-
Cercle Brugge
เสาร์
17/07/2021
18:00
Honvéd
-
Al Ettifaq
เสาร์
17/07/2021
FT
สลาเวีย โซเฟีย
4 - 0
Montana
เสาร์
17/07/2021
FT
Calcio Castelfiorentino
0 - 12
เอ็มโปลี
เสาร์
17/07/2021
FT
OSC Bremerhaven
0 - 3
Werder Bremen II
เสาร์
17/07/2021
FT
Egelsbach
0 - 10
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เสาร์
17/07/2021
FT
เซลติก
0 - 1
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
เสาร์
17/07/2021
FT
โอลิมปิก ลียง
2 - 0
Villefranche
เสาร์
17/07/2021
FT
แซงต์-เอเตียง
2 - 1
Grenoble Foot 38
เสาร์
17/07/2021
FT
เซบีญา
4 - 0
โคเวนทรี ซิตี้
เสาร์
17/07/2021
FT
Ethnikos Achna
0 - 2
Anorthosis
เสาร์
17/07/2021
FT
Burgos
0 - 0
Lugo
เสาร์
17/07/2021
FT
Calahorra
2 - 1
ไอบาร์
เสาร์
17/07/2021
FT
Trenčín
1 - 1
Púchov
เสาร์
17/07/2021
FT
วิสลา คราคอฟ
1 - 1
Podbeskidzie
เสาร์
17/07/2021
FT
นีซ
2 - 1
ดินาโม เคียฟ
เสาร์
17/07/2021
20:00
Cristo Atlético
-
เรอัล บายาโดลิด
เสาร์
17/07/2021
FT
Sanluqueño
1 - 0
Cádiz
เสาร์
17/07/2021
FT
โอลิมปิก ลียง
4 - 1
โวล์ฟบวร์ก
เสาร์
17/07/2021
FT
Necaxa
2 - 0
Querétaro
อาทิตย์
18/07/2021
00:00
เบนฟิก้า
-
เบาวิสต้า
อาทิตย์
18/07/2021
00:00
Moreirense
-
Academico Viseu
อาทิตย์
18/07/2021
00:00
Mazatlán
-
Durango
อาทิตย์
18/07/2021
FT
เอลเช
6 - 1
Atromitos
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Jarun
1 - 2
Lokomotiva Zagreb
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Mechelen
1 - 3
Westerlo
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Sporting Covilhã
1 - 1
Portimonense
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Raków Częstochowa
2 - 0
SKRA Częstochowa
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Eintracht Norderstedt
7 - 3
Curslack-Neuengamme
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Krylya Sovetov
0 - 1
Ural
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Jeddeloh
0 - 0
Kickers Emden
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Heeslinger SC
1 - 1
Altona 93
อาทิตย์
18/07/2021
FT
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
3 - 1
Waldhof Mannheim
อาทิตย์
18/07/2021
FT
นองต์ส
0 - 1
นิออร์
อาทิตย์
18/07/2021
FT
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
1 - 2
Preußen Münster
อาทิตย์
18/07/2021
15:00
ฮาร์โรเกต ทาวน์
-
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
อาทิตย์
18/07/2021
FT
ยอร์ค ซิตี้
1 - 0
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
อาทิตย์
18/07/2021
15:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน
-
ดินาโม มอสโก
อาทิตย์
18/07/2021
FT
คลับบรูจจ์
3 - 0
Lierse K
อาทิตย์
18/07/2021
15:30
Krasnodar
-
Arminia Bielefeld
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Freiburg II
1 - 0
Mulhouse
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Akhmat Grozny
0 - 0
Szombathelyi Haladás
อาทิตย์
18/07/2021
FT
โคโลญ
2 - 0
Schaffhausen
อาทิตย์
18/07/2021
FT
LSK Hansa
0 - 2
Lübeck
อาทิตย์
18/07/2021
FT
โบโลญญา
6 - 1
Bagnolese BM
อาทิตย์
18/07/2021
FT
อตาลันต้า
1 - 1
Maccabi Bnei Raina
อาทิตย์
18/07/2021
FT
บอร์กโดซ์
2 - 1
ก็อง
อาทิตย์
18/07/2021
FT
คิเอโว
1 - 1
Virtus Verona
อาทิตย์
18/07/2021
FT
ซาแลร์นิตานา
6 - 0
Città di Foligno
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Dnipro-1
0 - 1
Zorya
อาทิตย์
18/07/2021
FT
Vizela
0 - 1
Marítimo
อาทิตย์
18/07/2021
FT
สปาร์ตัก มอสโก
5 - 1
Khimki
จันทร์
19/07/2021
FT
เก็ง
5 - 2
เอ็มวีวี
จันทร์
19/07/2021
FT
Nyíregyháza Spartacus
2 - 0
Beitar Jerusalem
จันทร์
19/07/2021
FT
ซีเอสเคเอ มอสโก
2 - 1
Nizhny Novgorod
จันทร์
19/07/2021
FT
Brønshøj
1 - 0
Hvidovre
จันทร์
19/07/2021
FT
กรานาด้า
2 - 1
เอเอฟซี บอร์นมัธ
อังคาร
20/07/2021
00:00
MSV Duisburg
-
Erkenschwick
อังคาร
20/07/2021
00:00
Bishop's Stortford
-
King's Lynn Town
อังคาร
20/07/2021
00:00
Noordwijk
-
ยอง พีเอสวี
อังคาร
20/07/2021
00:00
ปอร์โต้
-
Anadia
อังคาร
20/07/2021
FT
Marítimo
1 - 2
Paços de Ferreira
อังคาร
20/07/2021
13:00
เทลสตาร์
-
เฮราเคิล
อังคาร
20/07/2021
14:00
Stevenage
-
อิปสวิช ทาวน์
อังคาร
20/07/2021
FT
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
1 - 1
บาร์โรว์
อังคาร
20/07/2021
FT
เบิร์นลีย์
2 - 1
มอร์แคมบ์
อังคาร
20/07/2021
FT
เบิร์นลีย์
4 - 0
ซัลฟอร์ด ซิตี้
อังคาร
20/07/2021
FT
บริสตอล ซิตี้
3 - 3
พอร์ตสมัธ
อังคาร
20/07/2021
FT
พีอีซี ซโวลล์
3 - 0
เฮลมอนด์ สปอร์ต
อังคาร
20/07/2021
FT
แอธเลติก คลับ
1 - 0
ดินาโม เคียฟ
อังคาร
20/07/2021
FT
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
0 - 2
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
อังคาร
20/07/2021
FT
Volos NFC
0 - 1
Deinze
อังคาร
20/07/2021
FT
ไอน์ทรัค แฟรงค์เฟิร์ต
6 - 1
FC Gießen
อังคาร
20/07/2021
FT
นอริช ซิตี้
1 - 0
ลินคอล์น ซิตี้
อังคาร
20/07/2021
FT
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
0 - 1
กริมสบี้ ทาวน์
อังคาร
20/07/2021
FT
APOEL
0 - 0
Apollon Smirnis
อังคาร
20/07/2021
FT
Admira
1 - 0
Wiener Viktoria
อังคาร
20/07/2021
FT
Rot-Weiss Essen
0 - 3
เอมเมน
อังคาร
20/07/2021
18:30
ลาซิโอ
-
Belluno
อังคาร
20/07/2021
FT
Lichtenberg
2 - 1
Reinickendorfer Füchse
อังคาร
20/07/2021
FT
TSV Steinbach
2 - 4
Wuppertaler SV
อังคาร
20/07/2021
19:00
จิลลิงแฮม
-
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
อังคาร
20/07/2021
FT
Wildeshausen
0 - 1
Jeddeloh
อังคาร
20/07/2021
FT
ASWH
0 - 1
ดอร์เดรช์ต
อังคาร
20/07/2021
FT
Real Sociedad II
3 - 1
Osasuna II
อังคาร
20/07/2021
19:30
Schaffhausen
-
YF Juventus
อังคาร
20/07/2021
FT
ออสส์
2 - 2
OSS '20
อังคาร
20/07/2021
FT
Calahorra
2 - 0
เรอัล ซาราโกซา
อังคาร
20/07/2021
FT
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส
1 - 0
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
อังคาร
20/07/2021
FT
ครูว์ อเล็กซานดร้า
2 - 3
สโต๊ค ซิตี้
อังคาร
20/07/2021
FT
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
1 - 2
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
อังคาร
20/07/2021
FT
พลีมัธ อาร์ไกล์
1 - 2
สวอนซี ซิตี้
อังคาร
20/07/2021
FT
รอชเดล
2 - 2
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
อังคาร
20/07/2021
FT
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ส
1 - 2
เชลเทนแฮม ทาวน์
อังคาร
20/07/2021
FT
Chippenham Town
1 - 2
นิวพอร์ท คันทรี
อังคาร
20/07/2021
FT
Stalybridge Celtic
1 - 3
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
อังคาร
20/07/2021
FT
Weymouth
2 - 3
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
อังคาร
20/07/2021
FT
Boreham Wood
0 - 2
เบรนท์ฟอร์ด
อังคาร
20/07/2021
FT
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
2 - 1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
อังคาร
20/07/2021
FT
Deal Town
0 - 3
โดเวอร์ แอธเตลิก
อังคาร
20/07/2021
FT
Chorley
0 - 2
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
อังคาร
20/07/2021
FT
สวินดอน ซูเปอร์มารีน
2 - 3
สวินดอน ทาวน์
อังคาร
20/07/2021
FT
Guiseley
1 - 2
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
อังคาร
20/07/2021
FT
Fylde
0 - 1
วีแกน แอธเลติก
อังคาร
20/07/2021
FT
Newry City
1 - 0
Warrenpoint Town
อังคาร
20/07/2021
FT
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
9 - 0
Hayes & Yeading United
อังคาร
20/07/2021
FT
Haringey Borough
0 - 4
ซัตตัน ยูไนเต็ด
อังคาร
20/07/2021
FT
Kingstonian
2 - 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อังคาร
20/07/2021
FT
เมโทรโปลิแทน โปลิศ
0 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อังคาร
20/07/2021
FT
Great Wakering Rovers
0 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
อังคาร
20/07/2021
FT
เซนต์ อัลบานส์ ซิตี้
1 - 1
Wealdstone
อังคาร
20/07/2021
FT
Hereford
1 - 2
ชรูว์สบิวรี ทาวน์
อังคาร
20/07/2021
FT
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
0 - 2
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
อังคาร
20/07/2021
FT
สปอร์ติง ซีพี
2 - 0
อองเช่
อังคาร
20/07/2021
FT
Arouca
2 - 1
Paris 13 Atletico
อังคาร
20/07/2021
FT
เบนฟิกา II
3 - 2
Mafra
พุธ
21/07/2021
01:00
Hartford Athletic
-
Western Mass Pioneers
พุธ
21/07/2021
FT
เฮราเคิล
1 - 2
พีเอโอเค
พุธ
21/07/2021
FT
Podbeskidzie
0 - 2
Chrobry Głogów
พุธ
21/07/2021
FT
Heist
1 - 4
Lierse K
พุธ
21/07/2021
FT
Zagłębie Lubin
2 - 2
Górnik Polkowice
พุธ
21/07/2021
FT
ปาร์มา
0 - 1
โบคุม
พุธ
21/07/2021
FT
Chambly-Oise
0 - 2
แร็งส์
พุธ
21/07/2021
17:00
Wacker Innsbruck
-
เจนัว
พุธ
21/07/2021
FT
Stomil Olsztyn
2 - 2
Bałtyk Gdynia
พุธ
21/07/2021
FT
เรจจินา
4 - 1
Città di Foligno
พุธ
21/07/2021
FT
Motor Lublin
0 - 1
Hapoel Tel Aviv
พุธ
21/07/2021
FT
เจนัว
4 - 1
Wacker Innsbruck II
พุธ
21/07/2021
FT
SKRA Częstochowa
0 - 2
Aris Limassol
พุธ
21/07/2021
FT
แฮร์ธา บีเอสซี
1 - 1
Lübeck
พุธ
21/07/2021
FT
ซาแลร์นิตานา
3 - 2
Sambenedettese
พุธ
21/07/2021
FT
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
1 - 1
OFI
พุธ
21/07/2021
18:00
แซงต์-เอเตียง
-
นีซ
พุธ
21/07/2021
FT
Preußen Münster
1 - 0
Werder Bremen II
พุธ
21/07/2021
18:30
ไอบาร์
-
SD Logroñés
พุธ
21/07/2021
FT
บาเลนเซีย
3 - 0
Atromitos
พุธ
21/07/2021
FT
เกตาเฟ
2 - 1
แรนส์
พุธ
21/07/2021
FT
Linense
0 - 2
Cádiz
พุธ
21/07/2021
FT
Brest
1 - 2
Stade Briochin
พุธ
21/07/2021
19:00
Anorthosis
-
Hapoel Haifa
พุธ
21/07/2021
19:00
Real Oviedo
-
Extremadura UD
พุธ
21/07/2021
FT
ราซิง ซานตานเดร์
2 - 1
Amorebieta
พุธ
21/07/2021
FT
Real Oviedo
2 - 0
Rayo Majadahonda
พุธ
21/07/2021
FT
Ibiza
2 - 0
Al Raed
พุธ
21/07/2021
FT
แอสปันญอล
0 - 1
ลาส พัลมาส
พุธ
21/07/2021
FT
Fernwald
1 - 7
Kickers Offenbach
พุธ
21/07/2021
FT
UNA
2 - 0
เดน บอสช์
พุธ
21/07/2021
FT
โอซาซูนา
2 - 1
Huesca
พุธ
21/07/2021
FT
เรดดิ้ง
0 - 3
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
พุธ
21/07/2021
FT
ยอร์ค ซิตี้
1 - 1
ซันเดอร์แลนด์
พุธ
21/07/2021
FT
Tavistock
0 - 7
มิดเดิลสโบรห์
พุธ
21/07/2021
FT
แอชตัน ยูไนเต็ด
0 - 2
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
พุธ
21/07/2021
FT
Vélez
0 - 2
มาลาก้า
พุธ
21/07/2021
FT
มายอร์ก้า
1 - 0
FC Cartagena
พุธ
21/07/2021
FT
Gorleston
0 - 7
King's Lynn Town
พุธ
21/07/2021
FT
Matlock Town
1 - 3
เชสเตอร์ฟิลด์
พุธ
21/07/2021
FT
Kidsgrove Athletic
1 - 1
ครูว์ อเล็กซานดร้า
พุธ
21/07/2021
FT
Kendal Town
0 - 6
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
พุธ
21/07/2021
FT
ฮาร์โรเกต ทาวน์
1 - 3
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
พุธ
21/07/2021
FT
Brighouse Town
1 - 3
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
พุธ
21/07/2021
FT
วอลซอลล์
0 - 4
แอสตัน วิลลา
พุธ
21/07/2021
FT
Arbroath
1 - 4
เซนต์ จอห์นสโตน
พุธ
21/07/2021
20:45
AFC Rushden & Diamonds
-
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
พุธ
21/07/2021
FT
สปอร์ติง บราก้า
1 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
Kolubara
1 - 1
Hapoel Hadera
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
Olympiakos Nicosia
2 - 1
Doxa
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
Beitar Jerusalem
0 - 0
AEK Larnaca
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
KSZO 1929
0 - 0
Hapoel Jerusalem
พฤหัสบดี
22/07/2021
19:00
Ironi Kiryat Shmona
-
Sharjah
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
5 - 0
Bornheim Grün-Weiss
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
เซบีญา
1 - 0
ลาส พัลมาส
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
สปอร์ติ้ง กิฆอน
7 - 0
Gijón Industrial
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
Wuppertaler SV
1 - 1
Hilden
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
โอลิมปิก ลียง
2 - 2
บียาร์เรอัล
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
เบนฟิก้า
1 - 0
ลีลล์
พฤหัสบดี
22/07/2021
FT
Benevento
2 - 2
Città di Foligno
ศุกร์
23/07/2021
FT
Górnik Polkowice
1 - 1
Odra Opole
ศุกร์
23/07/2021
FT
เซลตา บิโก
3 - 0
Sanluqueño
ศุกร์
23/07/2021
FT
Korona Kielce
2 - 1
Sandecja Nowy Sącz
ศุกร์
23/07/2021
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน
0 - 0
ไฟร์บวร์ก
ศุกร์
23/07/2021
FT
นอริช ซิตี้
2 - 0
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
ศุกร์
23/07/2021
15:00
โกรนิงเก้น
-
โวเลนดัม
ศุกร์
23/07/2021
FT
มอร์แคมบ์
0 - 0
บาร์นสลีย์
ศุกร์
23/07/2021
15:15
นอริช ซิตี้
-
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
ศุกร์
23/07/2021
15:30
โกรนิงเก้น
-
ฮีเรนวีน
ศุกร์
23/07/2021
16:00
ไอน์ดโฮเฟน
-
Lommel
ศุกร์
23/07/2021
FT
โรด้า เจซี
2 - 4
อาร์เคซี วาลไวค์
ศุกร์
23/07/2021
FT
โครโตเน
18 - 0
Cotronei
ศุกร์
23/07/2021
FT
สตุ๊ตการ์ต
5 - 2
Arminia Bielefeld
ศุกร์
23/07/2021
FT
Zagłębie Sosnowiec
4 - 0
Puszcza Niepołomice
ศุกร์
23/07/2021
FT
ŁKS Łódź
3 - 0
Znicz Pruszków
ศุกร์
23/07/2021
FT
APOEL
0 - 1
Bnei Sakhnin
ศุกร์
23/07/2021
17:00
อตาลันต้า
-
โมเดนา
ศุกร์
23/07/2021
FT
แทร์นานา
3 - 0
กรอสเซโต
ศุกร์
23/07/2021
17:00
PAEEK
-
Onisilos
ศุกร์
23/07/2021
17:00
PAEEK
-
Onisilos
ศุกร์
23/07/2021
FT
ดินาโม เคียฟ
1 - 1
ยูเนียน เบอร์ลิน
ศุกร์
23/07/2021
FT
Hapoel Tel Aviv
1 - 3
Arka Gdynia
ศุกร์
23/07/2021
17:30
Kalisz
-
Hapoel Tel Aviv
ศุกร์
23/07/2021
FT
อาร์บี ไลป์ซิก
1 - 2
มงต์เปลลิเยร์
ศุกร์
23/07/2021
FT
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
1 - 2
เอ็นเอซี เบรด้า
ศุกร์
23/07/2021
FT
ดอร์เดรช์ต
2 - 3
อัลเมียร์ ซิตี้
ศุกร์
23/07/2021
18:00
เบรสชา
-
Real Calepina
ศุกร์
23/07/2021
FT
Jeddeloh
0 - 1
Rödinghausen
ศุกร์
23/07/2021
FT
ลาซิโอ
5 - 2
Triestina
ศุกร์
23/07/2021
FT
โก อเฮด อีเกิลส์
1 - 1
วิเทสส์
ศุกร์
23/07/2021
FT
วีวีวี
1 - 4
เฮลมอนด์ สปอร์ต
ศุกร์
23/07/2021
FT
Atlas Delmenhorst
2 - 2
VfL Oldenburg
ศุกร์
23/07/2021
19:00
Neckarsulmer SU
-
Astoria Walldorf
ศุกร์
23/07/2021
19:30
Unionistas de Salamanca
-
เรอัล บายาโดลิด
ศุกร์
23/07/2021
FT
พลีมัธ อาร์ไกล์
1 - 2
มิดเดิลสโบรห์
ศุกร์
23/07/2021
FT
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
2 - 3
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
ศุกร์
23/07/2021
FT
Bootle
1 - 3
วีแกน แอธเลติก
ศุกร์
23/07/2021
FT
Aylesbury United
1 - 3
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ศุกร์
23/07/2021
FT
Hampton & Richmond
1 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เสาร์
24/07/2021
00:00
AZ II
-
โวเลนดัม
เสาร์
24/07/2021
00:00
โบคุม
-
โตริโน
เสาร์
24/07/2021
00:00
Debrecen
-
Diósgyőr
เสาร์
24/07/2021
00:00
เลกาเนส
-
Talavera
เสาร์
24/07/2021
00:00
Kolding
-
Silkeborg
เสาร์
24/07/2021
10:00
Tychy
-
Jastrzębie
เสาร์
24/07/2021
FT
เกตาเฟ
3 - 0
Atromitos
เสาร์
24/07/2021
FT
แอสปันญอล
0 - 2
ราโย บาเยกาโน
เสาร์
24/07/2021
FT
Paks
2 - 0
Budafoki MTE
เสาร์
24/07/2021
FT
SKRA Częstochowa
4 - 0
Górnik Zabrze II
เสาร์
24/07/2021
FT
Real Sociedad II
1 - 2
ไอบาร์
เสาร์
24/07/2021
FT
นองต์ส
3 - 1
Brest
เสาร์
24/07/2021
FT
Stomil Olsztyn
2 - 0
Sokół Ostróda
เสาร์
24/07/2021
FT
BW Lohne
2 - 3
VfB Oldenburg
เสาร์
24/07/2021
FT
แอธเลติก คลับ
0 - 1
Mirandés
เสาร์
24/07/2021
FT
Amorebieta
1 - 1
UD Logroñés
เสาร์
24/07/2021
FT
เดน บอสช์
1 - 2
เอ็มวีวี
เสาร์
24/07/2021
FT
Widzew Łódź
2 - 0
Pogoń Grod. Mazowiecki
เสาร์
24/07/2021
FT
Skive
0 - 2
Aarhus Fremad
เสาร์
24/07/2021
FT
B 93
4 - 0
FA 2000
เสาร์
24/07/2021
FT
Hillerød
1 - 1
Frem
เสาร์
24/07/2021
12:00
Middelfart
-
HIK
เสาร์
24/07/2021
FT
Volendam II
6 - 1
AZ II
เสาร์
24/07/2021
FT
Wieczysta Kraków
4 - 4
Resovia Rzeszów
เสาร์
24/07/2021
FT
GKS Katowice
3 - 0
Goczałkowice Zdrój
เสาร์
24/07/2021
FT
วิลเลม ทเว
4 - 1
Lierse K
เสาร์
24/07/2021
FT
เฮราเคิล
0 - 1
เอ็นอีซี
เสาร์
24/07/2021
FT
West Didsbury & Chorlton
1 - 0
Altrincham
เสาร์
24/07/2021
FT
เดอ กราฟสคัป
2 - 1
เทลสตาร์
เสาร์
24/07/2021
FT
ฮัลล์ ซิตี้
1 - 2
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
เสาร์
24/07/2021
FT
แร็งส์
1 - 2
ลองส์
เสาร์
24/07/2021
FT
AB
0 - 4
Næstved
เสาร์
24/07/2021
FT
วัตฟอร์ด
1 - 3
เบรนท์ฟอร์ด
เสาร์
24/07/2021
FT
บรอมลีย์
4 - 0
Ebbsfleet United
เสาร์
24/07/2021
FT
Eintracht Norderstedt
3 - 0
Greifswalder FC
เสาร์
24/07/2021
FT
เบดฟอร์ด ทาวน์
2 - 2
Wealdstone
เสาร์
24/07/2021
FT
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
2 - 2
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
เสาร์
24/07/2021
FT
Leamington
0 - 0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เสาร์
24/07/2021
FT
Bischofswerdaer FV
1 - 0
Blau-Weiß 90 Berlin
เสาร์
24/07/2021
14:00
Utrecht II
-
โก อเฮด อีเกิลส์
เสาร์
24/07/2021
FT
เซนต์ จอห์นสโตน
0 - 0
ฟลีตวูด ทาวน์
เสาร์
24/07/2021
FT
กริมสบี้ ทาวน์
0 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เสาร์
24/07/2021
FT
ยอง พีเอสวี
1 - 4
Schalke 04 II
เสาร์
24/07/2021
FT
โอลด์แฮม แอธเลติก
0 - 2
เบิร์นลีย์
เสาร์
24/07/2021
14:00
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
-
เร็กซ์แฮม
เสาร์
24/07/2021
FT
Kickers Offenbach
5 - 1
Bergisch Gladbach
เสาร์
24/07/2021
FT
Wuppertaler SV
1 - 0
Germania Ratingen
เสาร์
24/07/2021
FT
ASC Dortmund
0 - 3
Rot-Weiß Oberhausen
เสาร์
24/07/2021
FT
บริสตอล ซิตี้
3 - 1
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เสาร์
24/07/2021
FT
พีอีซี ซโวลล์
2 - 1
คัมบูร์
เสาร์
24/07/2021
FT
เรดดิ้ง
1 - 1
ชาร์ลตัน แอธเลติก
เสาร์
24/07/2021
FT
Schwarz-Weiß Rehden
0 - 2
Preußen Münster
เสาร์
24/07/2021
15:00
ฮอฟเฟนไฮม์
-
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เสาร์
24/07/2021
FT
Monza
3 - 0
Pro Sesto
เสาร์
24/07/2021
FT
Cliftonville
2 - 0
Newry City
เสาร์
24/07/2021
FT
Coleraine
0 - 2
Annagh United
เสาร์
24/07/2021
FT
โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบลัค
1 - 0
เม็ตซ์
เสาร์
24/07/2021
FT
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
3 - 2
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
เสาร์
24/07/2021
FT
วัตฟอร์ด
0 - 0
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
เสาร์
24/07/2021
FT
East Grinstead Town
0 - 3
ครอว์ลีย์ ทาวน์
เสาร์
24/07/2021
FT
เซลติก
2 - 6
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
เสาร์
24/07/2021
FT
ดาร์ทฟอร์ด
1 - 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เสาร์
24/07/2021
FT
Tavistock
0 - 0
พลีมัธ อาร์ไกล์
เสาร์
24/07/2021
FT
บาร์โรว์
0 - 1
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส
เสาร์
24/07/2021
FT
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
0 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้
เสาร์
24/07/2021
FT
แอชตัน ยูไนเต็ด
0 - 2
Altrincham
เสาร์
24/07/2021
FT
Banbury United
1 - 1
Solihull Moors
เสาร์
24/07/2021
16:00
Maidstone United
-
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
เสาร์
24/07/2021
FT
ลูตัน ทาวน์
1 - 1
พอร์ตสมัธ
เสาร์
24/07/2021
FT
เชลเทนแฮม ทาวน์
2 - 0
โคเวนทรี ซิตี้
เสาร์
24/07/2021
FT
โดเวอร์ แอธเตลิก
2 - 1
Folkestone Invicta
เสาร์
24/07/2021
16:00
เมโทรโปลิแทน โปลิศ
-
Eastleigh
เสาร์
24/07/2021
FT
Weymouth
1 - 0
สวินดอน ทาวน์
เสาร์
24/07/2021
FT
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
2 - 0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เสาร์
24/07/2021
FT
Borussia Hildesheim
3 - 2
Hagen / Uthlede
เสาร์
24/07/2021
FT
ซัลฟอร์ด ซิตี้
2 - 1
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
เสาร์
24/07/2021
FT
Stratford Town
0 - 1
เยโอวิล ทาวน์
เสาร์
24/07/2021
FT
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
1 - 2
เลย์ตัน โอเรียนท์
เสาร์
24/07/2021
FT
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
0 - 1
น็อตต์ส เคาน์ตี้
เสาร์
24/07/2021
FT
อิปสวิช ทาวน์
0 - 1
คริสตัล พาเลซ
เสาร์
24/07/2021
FT
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
0 - 1
แบล็คพูล
เสาร์
24/07/2021
FT
ฮาร์โรเกต ทาวน์
0 - 4
ซันเดอร์แลนด์
เสาร์
24/07/2021
FT
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
0 - 1
ฮัลล์ ซิตี้
เสาร์
24/07/2021
FT
โวล์ฟบวร์ก
1 - 2
โมนาโก
เสาร์
24/07/2021
FT
ครูว์ อเล็กซานดร้า
2 - 2
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เสาร์
24/07/2021
16:00
บริสตอล โรเวอร์ส
-
สวอนซี ซิตี้
เสาร์
24/07/2021
16:00
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
-
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เสาร์
24/07/2021
FT
นีซ
0 - 2
ยูเนียน เบอร์ลิน
เสาร์
24/07/2021
FT
Warrington Town
0 - 1
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
เสาร์
24/07/2021
FT
Fylde
0 - 1
รอชเดล
เสาร์
24/07/2021
FT
สโต๊ค ซิตี้
2 - 0
แอสตัน วิลลา
เสาร์
24/07/2021
FT
Sheerwater
0 - 3
Woking
เสาร์
24/07/2021
FT
Hornchurch
0 - 3
Dagenham & Redbridge
เสาร์
24/07/2021
FT
พูล ทาวน์
0 - 2
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
เสาร์
24/07/2021
FT
วิเซนซา
0 - 3
กายารี
เสาร์
24/07/2021
FT
Crusaders
3 - 1
H&W Welders
เสาร์
24/07/2021
FT
Chelmsford City
1 - 1
Boreham Wood
เสาร์
24/07/2021
FT
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
0 - 2
จิลลิงแฮม
เสาร์
24/07/2021
FT
แอคคริงตัน สแตนลีย์
1 - 1
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
เสาร์
24/07/2021
FT
โบโลญญา
1 - 0
FeralpiSalò
เสาร์
24/07/2021
FT
อองเช่
3 - 0
ทรัวส์
เสาร์
24/07/2021
FT
โคโลญ
2 - 1
Elversberg
เสาร์
24/07/2021
FT
Westerlo
1 - 0
OFI
เสาร์
24/07/2021
FT
Podbeskidzie
4 - 4
Garbarnia Kraków
เสาร์
24/07/2021
FT
Győri ETO
1 - 1
Kisvárda
เสาร์
24/07/2021
FT
ไอน์ทรัค แฟรงค์เฟิร์ต
2 - 3
สตราส์บูร์ก
เสาร์
24/07/2021
FT
ลอริยองต์
1 - 1
บอร์กโดซ์
เสาร์
24/07/2021
FT
Miedź Legnica
2 - 0
Chrobry Głogów
เสาร์
24/07/2021
FT
เฮลลาส เวโรนา
0 - 0
Virtus Verona
เสาร์
24/07/2021
17:00
สเปเซีย
-
เลชเช
เสาร์
24/07/2021
FT
ปิซา
1 - 1
เครโมเนเซ
เสาร์
24/07/2021
FT
เปรูจา
6 - 0
Montevarchi Calcio
เสาร์
24/07/2021
FT
โฟรซิโนเน
11 - 0
Alatri
เสาร์
24/07/2021
FT
เลชเช
0 - 0
Legnago Salus
เสาร์
24/07/2021
FT
นาโปลี
1 - 0
โปรเวร์เซลี
เสาร์
24/07/2021
FT
เบรสชา
1 - 2
Renate
เสาร์
24/07/2021
FT
Trento
2 - 4
ปาร์มา
เสาร์
24/07/2021
17:30
เรจจินา
-
Sambenedettese
เสาร์
24/07/2021
FT
แรนส์
1 - 3
เลบานเต้
เสาร์
24/07/2021
FT
Sparta Petegem
0 - 4
Deinze
เสาร์
24/07/2021
FT
อูเทรชท์
6 - 2
Volos NFC
เสาร์
24/07/2021
FT
ซัตตัน ยูไนเต็ด
1 - 2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
เสาร์
24/07/2021
FT
Tempo Overijse
0 - 8
RWDM
เสาร์
24/07/2021
FT
ซัสซูโอโล
0 - 0
Südtirol
เสาร์
24/07/2021
FT
แซงต์-เอเตียง
2 - 3
แกลร์กมงต์
เสาร์
24/07/2021
18:00
Cuoiopelli
-
เอ็มโปลี
เสาร์
24/07/2021
FT
วิเทสส์
0 - 1
Lommel
เสาร์
24/07/2021
FT
เรนเจอร์ส
0 - 0
ไบรท์ตัน & ฮอฟ อัลเบียน
เสาร์
24/07/2021
FT
เรอัล โซเซียดาด
3 - 1
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เสาร์
24/07/2021
FT
บาเลนเซีย
3 - 2
FC Cartagena
เสาร์
24/07/2021
FT
มาลาก้า
2 - 0
Sevilla II
เสาร์
24/07/2021
FT
เรอัล เบติส
0 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
เสาร์
24/07/2021
FT
Real Avilés
0 - 1
Real Oviedo
เสาร์
24/07/2021
FT
Zalaegerszeg
0 - 0
AEK Larnaca
เสาร์
24/07/2021
FT
Heist
1 - 3
สตองดาร์ด ลีแอช
เสาร์
24/07/2021
FT
Aris Limassol
0 - 1
Hapoel Jerusalem
เสาร์
24/07/2021
20:00
Honvéd
-
บียาร์เรอัล
เสาร์
24/07/2021
20:00
Ponferradina
-
เรอัล บายาโดลิด
เสาร์
24/07/2021
FT
Ibiza
1 - 2
มายอร์ก้า
เสาร์
24/07/2021
FT
Badajoz
2 - 1
เบนฟิกา II
เสาร์
24/07/2021
FT
Algeciras
0 - 4
Cádiz
เสาร์
24/07/2021
FT
สปอร์ติง บราก้า
2 - 1
Paços de Ferreira
เสาร์
24/07/2021
21:00
เอลเช
-
เรอัล ซาราโกซา
เสาร์
24/07/2021
FT
Extremadura UD
0 - 3
ปอร์โต II
อาทิตย์
25/07/2021
FT
Hannover 96 II
2 - 0
Teutonia Ottensen
อาทิตย์
25/07/2021
FT
Lohbrügge
2 - 1
LSK Hansa
อาทิตย์
25/07/2021
FT
เอมเมน
4 - 1
เฮราเคิล
อาทิตย์
25/07/2021
16:00
อาแซด
-
Panaitolikos
อาทิตย์
25/07/2021
FT
อาแซด
3 - 0
พานาธิไนกอส
อาทิตย์
25/07/2021
FT
เปสคารา
9 - 0
Spoltore Calcio
อาทิตย์
25/07/2021
17:00
อตาลันต้า
-
Pergolettese
อาทิตย์
25/07/2021
17:00
Podbeskidzie
-
Gorica
อาทิตย์
25/07/2021
FT
Pordenone
2 - 1
Gorica
อาทิตย์
25/07/2021
FT
III. Kerületi TUE
1 - 2
Újpest
อาทิตย์
25/07/2021
FT
ซาแลร์นิตานา
0 - 1
Gubbio
อาทิตย์
25/07/2021
FT
Lamia
2 - 2
Ethnikos Achna
อาทิตย์
25/07/2021
FT
Anorthosis
2 - 0
Doxa
อาทิตย์
25/07/2021
FT
สปอร์ติ้ง กิฆอน
2 - 0
Racing Ferrol
อาทิตย์
25/07/2021
FT
Águilas
0 - 1
อัลเมเรีย
อาทิตย์
25/07/2021
FT
ปอร์โต้
2 - 0
ลีลล์
อาทิตย์
25/07/2021
FT
สปอร์ติง ซีพี
3 - 2
โอลิมปิก ลียง
อาทิตย์
25/07/2021
FT
เบนฟิก้า
1 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย
อาทิตย์
25/07/2021
FT
Badajoz
0 - 1
ปอร์โต II
จันทร์
26/07/2021
FT
ซามพ์โดเรีย
2 - 0
Piacenza
จันทร์
26/07/2021
FT
ลาส พัลมาส
3 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
จันทร์
26/07/2021
FT
ครอว์ลีย์ ทาวน์
2 - 1
West Ham United U23
จันทร์
26/07/2021
FT
K Sports
0 - 3
โดเวอร์ แอธเตลิก
จันทร์
26/07/2021
FT
Chelmsford City
1 - 1
King's Lynn Town
อังคาร
27/07/2021
FT
FC Andorra
0 - 1
Ibiza
อังคาร
27/07/2021
FT
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
0 - 4
บริสตอล ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
FT
เก็ง
1 - 3
RWDM
อังคาร
27/07/2021
FT
โตริโน
0 - 0
Al Fateh
อังคาร
27/07/2021
FT
Pirin Blagoevgrad
0 - 4
APOEL
อังคาร
27/07/2021
17:20
Frem
-
Helsingør
อังคาร
27/07/2021
FT
ลาซิโอ
1 - 1
Padova
อังคาร
27/07/2021
FT
Karlslunde
1 - 1
FA 2000
อังคาร
27/07/2021
FT
พลีมัธ อาร์ไกล์
0 - 1
บริสตอล ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
FT
คริสตัล พาเลซ
2 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก
อังคาร
27/07/2021
FT
Rijnsburgse Boys
1 - 2
เทลสตาร์
อังคาร
27/07/2021
FT
เลบานเต้
2 - 1
Atromitos
อังคาร
27/07/2021
FT
เอ็นเอซี เบรด้า
1 - 2
อัลเมียร์ ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
FT
De Treffers
0 - 0
เดอ กราฟสคัป
อังคาร
27/07/2021
FT
Patro Eisden
2 - 0
เอ็มวีวี
อังคาร
27/07/2021
FT
Cádiz
0 - 2
ลาส พัลมาส
อังคาร
27/07/2021
FT
Al Nasr
1 - 1
FC Cartagena
อังคาร
27/07/2021
FT
กรานาด้า
1 - 1
แอสปันญอล
อังคาร
27/07/2021
FT
Eilendorf
0 - 8
Alemannia Aachen
อังคาร
27/07/2021
FT
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
4 - 0
Sportfreunde Siegen
อังคาร
27/07/2021
FT
จิลลิงแฮม
1 - 1
มิลล์วอลล์
อังคาร
27/07/2021
FT
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
1 - 0
โคเวนทรี ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
FT
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
1 - 2
ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส
อังคาร
27/07/2021
FT
โอลด์แฮม แอธเลติก
2 - 1
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อังคาร
27/07/2021
FT
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
1 - 1
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
อังคาร
27/07/2021
FT
ฟลีตวูด ทาวน์
2 - 1
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
0 - 0
ซันเดอร์แลนด์
อังคาร
27/07/2021
20:00
Brackley Town
-
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
บริสตอล โรเวอร์ส
0 - 0
Havant & Waterlooville
อังคาร
27/07/2021
FT
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
0 - 4
เซาแธมป์ตัน
อังคาร
27/07/2021
FT
Blyth Spartans
2 - 1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
อังคาร
27/07/2021
FT
Aluminij
1 - 0
Cirkulane
อังคาร
27/07/2021
FT
ยอร์ค ซิตี้
2 - 1
มิดเดิลสโบรห์
อังคาร
27/07/2021
FT
ดาร์ลิงตัน 1883
1 - 5
ฮาร์โรเกต ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
ดาร์ทฟอร์ด
3 - 1
ซัตตัน ยูไนเต็ด
อังคาร
27/07/2021
FT
Woking
1 - 0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อังคาร
27/07/2021
FT
Chesham United
1 - 4
Wealdstone
อังคาร
27/07/2021
FT
Wimborne Town
1 - 1
Eastleigh
อังคาร
27/07/2021
FT
เชสเตอร์ฟิลด์
2 - 1
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
FT
Guiseley
2 - 3
ลีดส์ ยูไนเต็ด
อังคาร
27/07/2021
FT
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
0 - 2
ลินคอล์น ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
20:30
บาร์เน็ต
-
สวินดอน ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
วีแกน แอธเลติก
2 - 1
สโต๊ค ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
20:30
วอลซอลล์
-
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
อังคาร
27/07/2021
FT
พอร์ต เวล
1 - 2
เชฟฟิลด์ เวนสเดย์
อังคาร
27/07/2021
20:30
Hungerford Town
-
เชลเทนแฮม ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
Warrington Town
0 - 2
แอคคริงตัน สแตนลีย์
อังคาร
27/07/2021
FT
Cliftonville
3 - 2
Ards
อังคาร
27/07/2021
FT
Stourbridge
0 - 1
Solihull Moors
อังคาร
27/07/2021
FT
Kendal Town
1 - 4
มอร์แคมบ์
อังคาร
27/07/2021
FT
Stevenage
1 - 1
วัตฟอร์ด
อังคาร
27/07/2021
FT
Farsley Celtic
0 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
3 - 3
อิปสวิช ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
Nantwich Town
0 - 3
Altrincham
อังคาร
27/07/2021
FT
เอ็นฟิลด์ ทาวน์
1 - 4
Boreham Wood
อังคาร
27/07/2021
FT
Curzon Ashton
0 - 1
ซัลฟอร์ด ซิตี้
อังคาร
27/07/2021
FT
อัลเฟรตัน ทาวน์
2 - 1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
อังคาร
27/07/2021
FT
บอสตัน ยูไนเต็ด
1 - 3
น็อตต์ส เคาน์ตี้
อังคาร
27/07/2021
FT
Hereford
1 - 8
เชลเทนแฮม ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
Haringey Borough
0 - 0
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
แบล็คพูล
0 - 1
เบิร์นลีย์
อังคาร
27/07/2021
FT
Great Wakering Rovers
0 - 10
Dagenham & Redbridge
อังคาร
27/07/2021
FT
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
3 - 0
Truro City
อังคาร
27/07/2021
FT
AFC Rushden & Diamonds
3 - 1
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
อังคาร
27/07/2021
FT
Armagh City
0 - 1
Warrenpoint Town
พุธ
28/07/2021
FT
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
2 - 2
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
พุธ
28/07/2021
FT
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
2 - 2
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
พุธ
28/07/2021
14:00
แอสตัน วิลลา
-
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พุธ
28/07/2021
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน
1 - 5
อูเทรชท์
พุธ
28/07/2021
FT
อาแซด
2 - 0
OFI
พุธ
28/07/2021
FT
นองต์ส
0 - 1
ลอริยองต์
พุธ
28/07/2021
FT
Doxa
2 - 0
Karmiotissa
พุธ
28/07/2021
FT
อเลสซานเดรีย
4 - 1
Renate
พุธ
28/07/2021
FT
Onisilos
1 - 6
Olympiakos Nicosia
พุธ
28/07/2021
FT
โฟรซิโนเน
1 - 2
Viterbese
พุธ
28/07/2021
FT
Türkgücü München
1 - 0
Sonnenhof Großaspach
พุธ
28/07/2021
FT
AEK Larnaca
0 - 0
Damak
พุธ
28/07/2021
FT
ทรัวส์
1 - 2
เม็ตซ์
พุธ
28/07/2021
FT
เรอัล โซเซียดาด
2 - 1
โมนาโก
พุธ
28/07/2021
FT
เอ็มโปลี
3 - 0
Pontedera
พุธ
28/07/2021
FT
อูดิเนเซ
2 - 3
สตวร์มกราซ
พุธ
28/07/2021
FT
Anorthosis
4 - 1
PAEEK
พุธ
28/07/2021
FT
FC Gießen
0 - 3
Wuppertaler SV
พุธ
28/07/2021
FT
Amorebieta
0 - 1
โอซาซูนา
พุธ
28/07/2021
FT
Omonia Nicosia
5 - 1
Olympiada Lympion
พุธ
28/07/2021
18:15
แฮร์ธา บีเอสซี
-
บียาร์เรอัล
พุธ
28/07/2021
FT
สปอร์ติ้ง กิฆอน
0 - 2
Real Sociedad II
พุธ
28/07/2021
FT
Cultural Leonesa
2 - 1
Real Oviedo
พุธ
28/07/2021
FT
เดปอร์ติโบ อลาเบส
1 - 0
Mirandés
พุธ
28/07/2021
FT
Bellinzona
1 - 0
Lugano
พุธ
28/07/2021
FT
บาเลนเซีย
0 - 2
เรอัล ซาราโกซา
พุธ
28/07/2021
19:00
Borussia Hildesheim
-
Arminia Hannover
พุธ
28/07/2021
FT
Hagen / Uthlede
4 - 1
Drochtersen / Assel
พุธ
28/07/2021
FT
เอลเช
2 - 2
เตเรนิเฟ
พุธ
28/07/2021
FT
เลกาเนส
2 - 1
Rayo Majadahonda
พุธ
28/07/2021
FT
Stade Plabennec
2 - 4
Brest
พุธ
28/07/2021
19:00
โคเวนทรี ซิตี้
-
นอริช ซิตี้
พุธ
28/07/2021
FT
Lamia
0 - 1
Apollon Smirnis
พุธ
28/07/2021
19:00
Alcorcón
-
โครโตเน
พุธ
28/07/2021
FT
Olympia Kirrlach
1 - 5
Astoria Walldorf
พุธ
28/07/2021
FT
Compostela
0 - 3
Lugo
พุธ
28/07/2021
FT
Delbrücker SC
3 - 1
Lippstadt 08
พุธ
28/07/2021
19:00
SD Logroñés
-
Burgos
พุธ
28/07/2021
FT
กรานาด้า
0 - 1
Alcorcón
พุธ
28/07/2021
FT
Elversberg
4 - 1
Eintracht Trier
พุธ
28/07/2021
FT
Siegburger SV
1 - 5
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
พุธ
28/07/2021
FT
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
1 - 2
สวอนซี ซิตี้
พุธ
28/07/2021
FT
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
1 - 0
เรอัล เบติส
พุธ
28/07/2021
FT
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
0 - 4
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
พุธ
28/07/2021
FT
Radnički Niš
1 - 2
Dubočica
พุธ
28/07/2021
FT
Pafos
2 - 0
Coruxo
พุธ
28/07/2021
FT
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
1 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้
พุธ
28/07/2021
FT
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
1 - 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด
พุธ
28/07/2021
FT
Basford United
0 - 3
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
พุธ
28/07/2021
20:45
แลนแคสเตอร์ ซิตี้
-
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
พุธ
28/07/2021
FT
แซงต์-เอเตียง
1 - 2
โอลิมปิก มาร์กเซย
พุธ
28/07/2021
FT
Casa Pia
0 - 0
União Santarém
พฤหัสบดี
29/07/2021
14:00
Rödinghausen
-
Utrecht II
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
โบคุม
1 - 2
วิเทสส์
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
Utrecht II
1 - 3
ออสส์
พฤหัสบดี
29/07/2021
17:00
APOEL
-
Al Nasr
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
ฟิออเรนตินา
9 - 0
Levico
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
Benevento
3 - 1
เรจจินา
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
เฮลลาส เวโรนา
3 - 2
โมเดนา
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
APOEL
0 - 0
Al Nassr
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
ปิซา
1 - 0
Pro Sesto
พฤหัสบดี
29/07/2021
17:30
วิเซนซา
-
Virtus Verona
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
ซาแลร์นิตานา
1 - 0
Fermana
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
Kickers Offenbach
1 - 4
Rot-Weiss Essen
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
Wiedenbrück
1 - 1
Schwarz-Weiß Rehden
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
บียาร์เรอัล
0 - 0
เลบานเต้
พฤหัสบดี
29/07/2021
FT
Staines Town
0 - 6
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
ศุกร์
30/07/2021
00:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
-
Hanwell Town
ศุกร์
30/07/2021
00:00
AZ II
-
สตองดาร์ด ลีแอช
ศุกร์
30/07/2021
FT
ลาส พัลมาส
5 - 0
UD San Fernando
ศุกร์
30/07/2021
11:00
เก็ง
-
Liège
ศุกร์
30/07/2021
FT
Straelen
3 - 4
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
ศุกร์
30/07/2021
FT
Næstved
5 - 3
B 93
ศุกร์
30/07/2021
FT
ดอร์เดรช์ต
0 - 0
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
ศุกร์
30/07/2021
FT
ฟิออเรนตินา
4 - 0
Virtus Verona
ศุกร์
30/07/2021
17:00
ซามพ์โดเรีย
-
สเปเซีย
ศุกร์
30/07/2021
FT
Cádiz
0 - 2
แอสปันญอล
ศุกร์
30/07/2021
FT
Brabrand
1 - 0
Skive
ศุกร์
30/07/2021
FT
Dessel Sport
1 - 1
SK Beveren
ศุกร์
30/07/2021
18:00
ปาร์มา
-
Giana Erminio
ศุกร์
30/07/2021
FT
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
3 - 0
Hanau 93
ศุกร์
30/07/2021
FT
Aris Limassol
0 - 2
Doxa
ศุกร์
30/07/2021
FT
Hagen / Uthlede
0 - 3
Werder Bremen II
ศุกร์
30/07/2021
FT
Balingen
2 - 0
Barockstadt Fulda-Lehn.
ศุกร์
30/07/2021
FT
เฮราเคิล
4 - 1
อาร์เคซี วาลไวค์
ศุกร์
30/07/2021
FT
เอ็นอีซี
2 - 0
OFI
ศุกร์
30/07/2021
19:00
เดน บอสช์
-
เฮลมอนด์ สปอร์ต
ศุกร์
30/07/2021
FT
ไอน์ดโฮเฟน
0 - 2
Lierse K
ศุกร์
30/07/2021
FT
Jeddeloh
0 - 3
Atlas Delmenhorst
ศุกร์
30/07/2021
FT
เรอัล ซาราโกซา
1 - 1
Atromitos
ศุกร์
30/07/2021
19:00
เรอัล บายาโดลิด
-
โอซาซูนา
ศุกร์
30/07/2021
FT
บาเลนเซีย
1 - 0
เลบานเต้
ศุกร์
30/07/2021
FT
Iserlohn
0 - 5
Rot-Weiss Essen
ศุกร์
30/07/2021
FT
Kickers Emden
1 - 2
Alemannia Aachen
ศุกร์
30/07/2021
19:30
คัมบูร์
-
เอมเมน
ศุกร์
30/07/2021
FT
ฟลีตวูด ทาวน์
2 - 1
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ศุกร์
30/07/2021
FT
เอ็นเอซี เบรด้า
1 - 0
Lommel
ศุกร์
30/07/2021
FT
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
3 - 0
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
ศุกร์
30/07/2021
FT
Fuenlabrada
0 - 1
เกตาเฟ
ศุกร์
30/07/2021
FT
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
0 - 1
มิดเดิลสโบรห์
ศุกร์
30/07/2021
FT
ซันเดอร์แลนด์
2 - 1
ฮัลล์ ซิตี้
ศุกร์
30/07/2021
FT
วิเซนซา
0 - 1
เลชเช
ศุกร์
30/07/2021
FT
ไฮด์
2 - 0
กริมสบี้ ทาวน์
ศุกร์
30/07/2021
FT
เดน บอสช์
0 - 1
TEC
ศุกร์
30/07/2021
FT
วีแกน แอธเลติก
3 - 2
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
ศุกร์
30/07/2021
20:30
Bamber Bridge
-
แบล็คพูล
ศุกร์
30/07/2021
FT
Knockbreda
2 - 2
Portadown
ศุกร์
30/07/2021
FT
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
0 - 2
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
ศุกร์
30/07/2021
FT
Aveley
0 - 5
Dagenham & Redbridge
เสาร์
31/07/2021
00:00
ทรัวส์
-
สตราส์บูร์ก
เสาร์
31/07/2021
00:00
Westerlo
-
พานาธิไนกอส
เสาร์
31/07/2021
00:00
AZ II
-
Union Saint-Gilloise
เสาร์
31/07/2021
00:00
Doxa
-
Aris Limassol
เสาร์
31/07/2021
FT
มาลาก้า
0 - 3
Alcorcón
เสาร์
31/07/2021
FT
โอซาซูนา
1 - 0
Mirandés
เสาร์
31/07/2021
FT
Slagelse B&I
3 - 2
FA 2000
เสาร์
31/07/2021
FT
Thisted
3 - 1
Vejgaard
เสาร์
31/07/2021
FT
AB
3 - 3
Herlev
เสาร์
31/07/2021
12:00
สตุ๊ตการ์ต II
-
Astoria Walldorf
เสาร์
31/07/2021
12:00
เก็ง
-
SK Beveren
เสาร์
31/07/2021
12:30
Sparta Nijkerk
-
โก อเฮด อีเกิลส์
เสาร์
31/07/2021
FT
อัลเมียร์ ซิตี้
0 - 1
โกรนิงเก้น
เสาร์
31/07/2021
FT
โดเวอร์ แอธเตลิก
0 - 2
Stevenage
เสาร์
31/07/2021
13:00
Staines Town
-
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
เฮราเคิล
2 - 2
เดอ กราฟสคัป
เสาร์
31/07/2021
13:00
ซัตตัน ยูไนเต็ด
-
สวินดอน ทาวน์
เสาร์
31/07/2021
FT
Weiche Flensburg
1 - 1
Kolding
เสาร์
31/07/2021
FT
Hessen Kassel
0 - 1
Borussia Hildesheim
เสาร์
31/07/2021
FT
ซัตตัน ยูไนเต็ด
2 - 1
บาร์เน็ต
เสาร์
31/07/2021
13:30
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
-
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เสาร์
31/07/2021
FT
ลีดส์ ยูไนเต็ด
2 - 3
เรอัล เบติส
เสาร์
31/07/2021
14:00
Rödinghausen
-
VfB Oldenburg
เสาร์
31/07/2021
14:00
Eichede
-
Altona 93
เสาร์
31/07/2021
FT
Schalke 04 II
0 - 2
Hannover 96 II
เสาร์
31/07/2021
FT
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
2 - 0
นิวพอร์ท คันทรี
เสาร์
31/07/2021
FT
บริสตอล โรเวอร์ส
3 - 2
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
สโต๊ค ซิตี้
1 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
เสาร์
31/07/2021
FT
Vreden
0 - 7
Preußen Münster
เสาร์
31/07/2021
FT
บริสตอล ซิตี้
0 - 3
แอสตัน วิลลา
เสาร์
31/07/2021
FT
Ballinamallard United
3 - 0
Warrenpoint Town
เสาร์
31/07/2021
FT
Lippstadt 08
1 - 3
TSV Steinbach
เสาร์
31/07/2021
FT
Dudenhofen
0 - 3
Pirmasens
เสาร์
31/07/2021
FT
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
4 - 2
Schott Mainz
เสาร์
31/07/2021
FT
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
1 - 2
เบิร์นลีย์
เสาร์
31/07/2021
FT
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน
3 - 1
Rot-Weiß Oberhausen
เสาร์
31/07/2021
FT
เอ็กเซลซิเออร์
0 - 3
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เสาร์
31/07/2021
FT
Elversberg
11 - 0
Eintracht Bad Kreuznach
เสาร์
31/07/2021
FT
เลย์ตัน โอเรียนท์
2 - 0
จิลลิงแฮม
เสาร์
31/07/2021
FT
ลอริยองต์
1 - 0
อองเช่
เสาร์
31/07/2021
FT
Brightlingsea Regent
0 - 5
Altrincham
เสาร์
31/07/2021
FT
โวเลนดัม
4 - 2
ยอง อาแย็กซ์
เสาร์
31/07/2021
FT
Stratford Town
0 - 2
King's Lynn Town
เสาร์
31/07/2021
FT
Institute
0 - 2
Ballymena United
เสาร์
31/07/2021
FT
Portstewart
1 - 3
Cliftonville
เสาร์
31/07/2021
FT
Coleraine
5 - 0
Dergview
เสาร์
31/07/2021
FT
Dungannon Swifts
4 - 1
H&W Welders
เสาร์
31/07/2021
FT
ยูเนียน เบอร์ลิน
2 - 1
แอธเลติก คลับ
เสาร์
31/07/2021
FT
โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบลัค
2 - 1
โกรนิงเก้น
เสาร์
31/07/2021
FT
Arminia Bielefeld
1 - 1
ทเวนเต้
เสาร์
31/07/2021
FT
เอาก์สบวร์ก
3 - 1
กายารี
เสาร์
31/07/2021
FT
ฮอฟเฟนไฮม์
3 - 1
แร็งส์
เสาร์
31/07/2021
FT
ไอน์ทรัค แฟรงค์เฟิร์ต
2 - 1
แซงต์-เอเตียง
เสาร์
31/07/2021
FT
Hamburger SV II
2 - 3
Alemannia Aachen
เสาร์
31/07/2021
FT
โคโลญ
1 - 1
โรด้า เจซี
เสาร์
31/07/2021
FT
โบคุม
0 - 2
อูเทรชท์
เสาร์
31/07/2021
FT
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส
2 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เสาร์
31/07/2021
FT
เชลเทนแฮม ทาวน์
2 - 0
วอลซอลล์
เสาร์
31/07/2021
FT
อิปสวิช ทาวน์
0 - 3
มิลล์วอลล์
เสาร์
31/07/2021
FT
เชสเตอร์
3 - 0
ฟลีตวูด ทาวน์
เสาร์
31/07/2021
FT
พอร์ตสมัธ
2 - 0
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
เยโอวิล ทาวน์
0 - 1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เสาร์
31/07/2021
FT
Wealdstone
1 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
ดาร์ทฟอร์ด
2 - 2
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
Lierse K
2 - 2
Hoogstraten
เสาร์
31/07/2021
FT
Kings Langley
0 - 5
Boreham Wood
เสาร์
31/07/2021
FT
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
0 - 0
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
เสาร์
31/07/2021
FT
AFC Totton
1 - 3
Eastleigh
เสาร์
31/07/2021
FT
ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส
3 - 3
เลสเตอร์ ซิตี้
เสาร์
31/07/2021
FT
อัลเฟรตัน ทาวน์
1 - 2
Solihull Moors
เสาร์
31/07/2021
FT
มอร์แคมบ์
1 - 1
แบล็คพูล
เสาร์
31/07/2021
FT
เซาธ์พอร์ท
2 - 1
บาร์โรว์
เสาร์
31/07/2021
FT
ซัลฟอร์ด ซิตี้
0 - 2
ลินคอล์น ซิตี้
เสาร์
31/07/2021
FT
Dorchester Town
2 - 5
Weymouth
เสาร์
31/07/2021
FT
Curzon Ashton
0 - 4
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
เสาร์
31/07/2021
FT
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
1 - 2
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
0 - 4
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
เสาร์
31/07/2021
16:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
-
เบิร์นลีย์
เสาร์
31/07/2021
FT
สวอนซี ซิตี้
1 - 3
เซาแธมป์ตัน
เสาร์
31/07/2021
FT
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
0 - 3
Dagenham & Redbridge
เสาร์
31/07/2021
16:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
-
นอริช ซิตี้
เสาร์
31/07/2021
FT
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
0 - 3
พลีมัธ อาร์ไกล์
เสาร์
31/07/2021
FT
แอคคริงตัน สแตนลีย์
0 - 2
แบร์ดฟอร์ด ซิตี้
เสาร์
31/07/2021
FT
Banbridge Town
0 - 5
Carrick Rangers
เสาร์
31/07/2021
FT
วีวีวี
2 - 2
พานาธิไนกอส
เสาร์
31/07/2021
FT
เบรนท์ฟอร์ด
0 - 1
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
อูเทรชท์
2 - 3
เวเนเซีย
เสาร์
31/07/2021
FT
เรดดิ้ง
1 - 3
คริสตัล พาเลซ
เสาร์
31/07/2021
FT
เชสเตอร์ฟิลด์
0 - 1
พอร์ต เวล
เสาร์
31/07/2021
16:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซน
-
เซลตา บิโก
เสาร์
31/07/2021
FT
Tamworth
0 - 5
เร็กซ์แฮม
เสาร์
31/07/2021
FT
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
0 - 2
ชรูว์สบิวรี ทาวน์
เสาร์
31/07/2021
FT
Homberg
4 - 0
Speldorf
เสาร์
31/07/2021
FT
สวินดอน ทาวน์
0 - 1
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
นองต์ส
1 - 2
แกลร์กมงต์
เสาร์
31/07/2021
FT
Crusaders
3 - 1
Loughgall
เสาร์
31/07/2021
FT
ฟาร์นโบโรห์
1 - 1
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
เสาร์
31/07/2021
FT
สตราส์บูร์ก
2 - 1
ไฟร์บวร์ก
เสาร์
31/07/2021
FT
อตาลันต้า
2 - 1
Pordenone
เสาร์
31/07/2021
FT
อาแซด
1 - 0
เรอัล โซเซียดาด
เสาร์
31/07/2021
17:00
วัตฟอร์ด
-
บาร์นสลีย์
เสาร์
31/07/2021
FT
ฟูแลม
1 - 0
ชาร์ลตัน แอธเลติก
เสาร์
31/07/2021
FT
เครโมเนเซ
2 - 1
FeralpiSalò
เสาร์
31/07/2021
FT
Karmiotissa
1 - 4
Olympiakos Nicosia
เสาร์
31/07/2021
FT
ซิตตาเดลลา
0 - 0
Trento
เสาร์
31/07/2021
FT
โฟรซิโนเน
2 - 0
แทร์นานา
เสาร์
31/07/2021
FT
Ascoli
2 - 0
Viterbese
เสาร์
31/07/2021
17:00
Waldgirmes
-
FC Gießen
เสาร์
31/07/2021
FT
เอ็มโปลี
9 - 0
Valdinievole Montecatini
เสาร์
31/07/2021
17:00
สเปเซีย
-
Montebelluna
เสาร์
31/07/2021
17:30
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
-
โอลด์แฮม แอธเลติก
เสาร์
31/07/2021
17:30
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
-
ไอบาร์
เสาร์
31/07/2021
FT
ไมซ์ 05
3 - 2
เจนัว
เสาร์
31/07/2021
FT
Lugo
1 - 1
Real Oviedo
เสาร์
31/07/2021
FT
Lommel
1 - 2
เอ็มวีวี
เสาร์
31/07/2021
FT
เม็ตซ์
1 - 0
มงต์เปลลิเยร์
เสาร์
31/07/2021
FT
แรนส์
1 - 0
โตริโน
เสาร์
31/07/2021
18:00
เอ็มโปลี
-
Montevarchi Calcio
เสาร์
31/07/2021
FT
โปร ปาเทรีย
0 - 1
อเลสซานเดรีย
เสาร์
31/07/2021
FT
ลองส์
4 - 1
อูดิเนเซ
เสาร์
31/07/2021
FT
สปอล
6 - 0
Pontedera
เสาร์
31/07/2021
FT
ปอร์โต้
5 - 3
โอลิมปิก ลียง
เสาร์
31/07/2021
FT
สปอร์ติ้ง กิฆอน
1 - 0
Ponferradina
เสาร์
31/07/2021
FT
โคโม
2 - 0
Renate
เสาร์
31/07/2021
FT
สตราส์บูร์ก
1 - 2
ไฟร์บวร์ก
เสาร์
31/07/2021
FT
พีอีซี ซโวลล์
0 - 2
ฮีเรนวีน
เสาร์
31/07/2021
FT
Oudenaarde
0 - 4
Deinze
เสาร์
31/07/2021
FT
เดปอร์ติโบ อลาเบส
0 - 1
เอลเช
เสาร์
31/07/2021
FT
เตเรนิเฟ
0 - 0
FC Cartagena
เสาร์
31/07/2021
FT
Real Sociedad II
0 - 0
Burgos
เสาร์
31/07/2021
FT
Rebecq
0 - 5
RWDM
เสาร์
31/07/2021
FT
มาลาก้า
1 - 1
อัลเมเรีย
เสาร์
31/07/2021
19:30
โก อเฮด อีเกิลส์
-
วิลเลม ทเว
เสาร์
31/07/2021
FT
Calahorra
1 - 3
Amorebieta
เสาร์
31/07/2021
FT
โก อเฮด อีเกิลส์
1 - 2
เอมเมน
เสาร์
31/07/2021
FT
Real Madrid II
0 - 1
เลกาเนส
เสาร์
31/07/2021
FT
โอลิมปิก มาร์กเซย
2 - 1
บียาร์เรอัล
เสาร์
31/07/2021
FT
ทรัวส์
1 - 1
บอร์กโดซ์
อาทิตย์
01/08/2021
FT
น็อตต์ส เคาน์ตี้
0 - 2
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
อาทิตย์
01/08/2021
FT
โคเวนทรี ซิตี้
1 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Borussia M'gladbach II
6 - 0
Bövinghausen
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Monheim
4 - 3
Bonner SC
อาทิตย์
01/08/2021
FT
DEM
1 - 1
เทลสตาร์
อาทิตย์
01/08/2021
FT
เฟเยนูร์ด
1 - 1
เอดีโอ เดนฮาก
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Atlas Delmenhorst
3 - 1
Germania Egestorf
อาทิตย์
01/08/2021
15:00
LSK Hansa
-
Holstein Kiel II
อาทิตย์
01/08/2021
FT
ฮาร์โรเกต ทาวน์
2 - 3
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อาทิตย์
01/08/2021
15:30
อัลเมียร์ ซิตี้
-
โคโลญ
อาทิตย์
01/08/2021
FT
อัลเมียร์ ซิตี้
1 - 1
Westerlo
อาทิตย์
01/08/2021
17:00
อเลสซานเดรีย
-
Seregno
อาทิตย์
01/08/2021
17:00
ซิตตาเดลลา
-
Luparense
อาทิตย์
01/08/2021
FT
โครโตเน
1 - 0
Giana Erminio
อาทิตย์
01/08/2021
FT
ปาแลร์โม
1 - 2
ซาแลร์นิตานา
อาทิตย์
01/08/2021
FT
เบรสชา
1 - 0
Mantova
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Brest
1 - 2
มายอร์ก้า
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Lamia
1 - 3
Panaitolikos
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Asteras Tripolis
4 - 0
Ionikos
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Huesca
1 - 0
Castellón
อาทิตย์
01/08/2021
FT
Cádiz
1 - 2
อัลเมเรีย
อาทิตย์
01/08/2021
FT
ปาร์มา
0 - 3
ซัสซูโอโล
อาทิตย์
01/08/2021
FT
เปรูจา
2 - 0
เซเซนา
จันทร์
02/08/2021
12:00
สตองดาร์ด ลีแอช
-
RWDM
จันทร์
02/08/2021
FT
กรานาด้า
3 - 0
Linense
จันทร์
02/08/2021
FT
Köln II
3 - 0
Hürth
อังคาร
03/08/2021
FT
ฟลีตวูด ทาวน์
0 - 4
เร็กซ์แฮม
อังคาร
03/08/2021
FT
ทเวนเต้
0 - 1
เวเนเซีย
อังคาร
03/08/2021
FT
Ibiza
2 - 0
Peña Deportiva
อังคาร
03/08/2021
17:00
สเปเซีย
-
Trento
อังคาร
03/08/2021
17:00
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
-
ลินคอล์น ซิตี้
อังคาร
03/08/2021
FT
Panaitolikos
0 - 1
Volos NFC
อังคาร
03/08/2021
FT
เอลเช
1 - 1
FC Cartagena
อังคาร
03/08/2021
FT
Jahn Zeiskam
0 - 1
Astoria Walldorf
อังคาร
03/08/2021
FT
SV Zeilsheim
1 - 6
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
อังคาร
03/08/2021
FT
Beckenham Town
1 - 0
ครอว์ลีย์ ทาวน์
อังคาร
03/08/2021
FT
Truro City
1 - 0
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
อังคาร
03/08/2021
FT
Taunton Town
0 - 1
เยโอวิล ทาวน์
อังคาร
03/08/2021
FT
King's Lynn Town
1 - 0
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
อังคาร
03/08/2021
FT
Whitstable Town
1 - 3
โดเวอร์ แอธเตลิก
อังคาร
03/08/2021
FT
Chippenham Town
2 - 2
Eastleigh
อังคาร
03/08/2021
20:30
Queen's University
-
Carrick Rangers
อังคาร
03/08/2021
FT
Institute
0 - 3
Cliftonville
อังคาร
03/08/2021
FT
Dundela
1 - 3
Glentoran
อังคาร
03/08/2021
FT
Belper Town
2 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
อังคาร
03/08/2021
20:30
Stalybridge Celtic
-
รอชเดล
อังคาร
03/08/2021
FT
Guiseley
1 - 2
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
อังคาร
03/08/2021
FT
อัลเฟรตัน ทาวน์
0 - 1
กริมสบี้ ทาวน์
อังคาร
03/08/2021
FT
แบร็ดฟอร์ด พาร์ค อเวนิว
1 - 2
Altrincham
อังคาร
03/08/2021
FT
ฟาร์นโบโรห์
2 - 1
Woking
อังคาร
03/08/2021
FT
Tiverton Town
1 - 3
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
อังคาร
03/08/2021
FT
Dulwich Hamlet
2 - 2
บรอมลีย์
อังคาร
03/08/2021
FT
นอริช ซิตี้
5 - 0
จิลลิงแฮม
อังคาร
03/08/2021
FT
Armagh City
0 - 4
Dungannon Swifts
พุธ
04/08/2021
FT
Fortuna Düsseldorf II
0 - 1
ไมนซ์ 05 II
พุธ
04/08/2021
FT
ซิตตาเดลลา
2 - 0
Virtus Verona
พุธ
04/08/2021
FT
Doxa
1 - 0
PAEEK
พุธ
04/08/2021
FT
โปร ปาเทรีย
1 - 1
Monza
พุธ
04/08/2021
FT
Olbia
0 - 3
กายารี
พุธ
04/08/2021
FT
Amorebieta
2 - 1
ไอบาร์
พุธ
04/08/2021
18:00
โฟรซิโนเน
-
อเวลิโน
พุธ
04/08/2021
FT
วิสลา คราคอฟ
1 - 2
นาโปลี
พุธ
04/08/2021
FT
Padova
2 - 2
Pordenone
พุธ
04/08/2021
18:00
เอ็มโปลี
-
Carrarese
พุธ
04/08/2021
FT
Asteras Tripolis
4 - 0
Apollon Smirnis
พุธ
04/08/2021
18:00
Aris Limassol
-
Karmiotissa
พุธ
04/08/2021
FT
Diefflen
2 - 1
Homburg
พุธ
04/08/2021
FT
Düren Merzenich
3 - 3
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
พุธ
04/08/2021
FT
ลาซิโอ
1 - 1
Meppen
พุธ
04/08/2021
FT
เฮราเคิล
7 - 0
HSC '21
พุธ
04/08/2021
FT
เลกาเนส
0 - 2
Fuenlabrada
พุธ
04/08/2021
FT
Lamia
2 - 0
PAS Giannina
พุธ
04/08/2021
FT
Schwarz-Weiß Essen
1 - 6
Rot-Weiss Essen
พุธ
04/08/2021
FT
Toekomst Menen
1 - 1
Cercle Brugge
พุธ
04/08/2021
FT
Excel Mouscron
1 - 0
เกงต์
พุธ
04/08/2021
FT
อัลเมเรีย
2 - 1
เรอัล เบติส
พุธ
04/08/2021
FT
เซาแธมป์ตัน
1 - 0
เลบานเต้
พุธ
04/08/2021
FT
Huesca
1 - 0
มายอร์ก้า
พุธ
04/08/2021
FT
เรอัล บายาโดลิด
3 - 1
ราโย บาเยกาโน
พุธ
04/08/2021
FT
Zamora
0 - 3
Ponferradina
พุธ
04/08/2021
FT
เชสเตอร์
0 - 0
โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส
พุธ
04/08/2021
FT
Barking
1 - 4
Dagenham & Redbridge
พุธ
04/08/2021
FT
เลสเตอร์ ซิตี้
3 - 2
บียาร์เรอัล
พุธ
04/08/2021
FT
เรอัล ซาราโกซา
0 - 0
เกตาเฟ
พฤหัสบดี
05/08/2021
FT
อเลสซานเดรีย
5 - 1
Fossano
พฤหัสบดี
05/08/2021
FT
Ethnikos Achna
3 - 1
Olympiakos Nicosia
พฤหัสบดี
05/08/2021
FT
ลาส พัลมาส
1 - 0
Panadería Pulido
ศุกร์
06/08/2021
FT
เดปอร์ติโบ อลาเบส
4 - 3
Al Nasr
ศุกร์
06/08/2021
FT
เรอัล โซเซียดาด
3 - 1
ไอบาร์
ศุกร์
06/08/2021
17:00
สเปเซีย
-
เครโมเนเซ
ศุกร์
06/08/2021
FT
อูดิเนเซ
4 - 0
Cjarlins Muzane
ศุกร์
06/08/2021
FT
สปอล
1 - 2
เครโมเนเซ
ศุกร์
06/08/2021
FT
Apollon
1 - 1
Doxa
ศุกร์
06/08/2021
FT
โกรนิงเก้น
0 - 0
เวเนเซีย
ศุกร์
06/08/2021
FT
ลาส พัลมาส
3 - 0
Tamaraceite
ศุกร์
06/08/2021
FT
Alcorcón
2 - 1
Ibiza
ศุกร์
06/08/2021
FT
เรอัล บายาโดลิด
2 - 2
Amorebieta
ศุกร์
06/08/2021
19:30
สปอล
-
เฮลลาส เวโรนา
ศุกร์
06/08/2021
FT
Mancha Real
2 - 2
Vélez
ศุกร์
06/08/2021
FT
เลบานเต้
0 - 1
เดปอร์ติโบ อลาเบส
ศุกร์
06/08/2021
FT
พานาธิไนกอส
2 - 2
Lokomotiva Zagreb
ศุกร์
06/08/2021
FT
กรานาด้า
3 - 1
มาลาก้า
ศุกร์
06/08/2021
FT
เรอัล โซเซียดาด
1 - 3
โอซาซูนา
ศุกร์
06/08/2021
FT
โครโตเน
1 - 1
Vibonese
เสาร์
07/08/2021
FT
เลกาเนส
2 - 0
Alcorcón
เสาร์
07/08/2021
FT
Minsk
0 - 2
Isloch
เสาร์
07/08/2021
FT
Wiedenbrück
0 - 0
Hessen Kassel
เสาร์
07/08/2021
FT
Rot Weiss Ahlen
3 - 0
FC Gießen
เสาร์
07/08/2021
FT
Hessen Dreieich
1 - 2
Schott Mainz
เสาร์
07/08/2021
FT
อูเทรชท์
2 - 3
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
เสาร์
07/08/2021
FT
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอร์เรอร์ส
0 - 1
เซลตา บิโก
เสาร์
07/08/2021
14:00
วิลเลม ทเว
-
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
เสาร์
07/08/2021
FT
เวลลิง ยูไนเต็ด
1 - 2
บรอมลีย์
เสาร์
07/08/2021
FT
Rot-Weiss Essen
4 - 4
Verl
เสาร์
07/08/2021
FT
1. FC Bocholt
2 - 0
Rot-Weiß Oberhausen
เสาร์
07/08/2021
14:00
Lippstadt 08
-
Bersenbrück
เสาร์
07/08/2021
FT
Teutonia St.Tönis
0 - 2
Straelen
เสาร์
07/08/2021
FT
สตุ๊ตการ์ต II
3 - 1
Balingen
เสาร์
07/08/2021
FT
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
1 - 3
TSV Steinbach
เสาร์
07/08/2021
FT
เชสเตอร์ฟิลด์
3 - 1
Tamworth
เสาร์
07/08/2021
FT
Wiedenbrück
2 - 0
Hannover 96 II
เสาร์
07/08/2021
FT
SK Beveren
2 - 2
คัมบูร์
เสาร์
07/08/2021
FT
คลับบรูจจ์
2 - 1
Westerlo
เสาร์
07/08/2021
FT
อัลเฟรตัน ทาวน์
4 - 1
King's Lynn Town
เสาร์
07/08/2021
15:00
Schwarz-Weiß Rehden
-
Teutonia Ottensen
เสาร์
07/08/2021
FT
VfB Oldenburg
3 - 4
Homberg
เสาร์
07/08/2021
FT
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
3 - 0
นอริช ซิตี้
เสาร์
07/08/2021
FT
Glenavon
2 - 0
Portstewart
เสาร์
07/08/2021
FT
เบิร์นลีย์
0 - 2
Cádiz
เสาร์
07/08/2021
FT
Dungannon Swifts
3 - 1
Moyola Park
เสาร์
07/08/2021
FT
อูเทรชท์
7 - 0
ฟอร์จูนา ซิตตาร์ด
เสาร์
07/08/2021
FT
Weston-super-Mare
1 - 1
เยโอวิล ทาวน์
เสาร์
07/08/2021
FT
Curzon Ashton
1 - 1
Altrincham
เสาร์
07/08/2021
16:00
Fylde
-
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์
เสาร์
07/08/2021
FT
Ebbsfleet United
1 - 1
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
เสาร์
07/08/2021
FT
Dorking Wanderers
1 - 2
Wealdstone
เสาร์
07/08/2021
FT
บอสตัน ยูไนเต็ด
0 - 1
กริมสบี้ ทาวน์
เสาร์
07/08/2021
FT
Tonbridge Angels
0 - 4
โดเวอร์ แอธเตลิก
เสาร์
07/08/2021
FT
Salisbury
1 - 2
Eastleigh
เสาร์
07/08/2021
FT
Leamington
0 - 2
Solihull Moors
เสาร์
07/08/2021
FT
น็อตต์ส เคาน์ตี้
2 - 3
ยอร์ค ซิตี้
เสาร์
07/08/2021
FT
เฮราเคิล
3 - 1
พีอีซี ซโวลล์
เสาร์
07/08/2021
FT
Wimborne Town
0 - 2
Weymouth
เสาร์
07/08/2021
FT
Dollingstown
0 - 2
Portadown
เสาร์
07/08/2021
FT
Slough Town
1 - 2
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
เสาร์
07/08/2021
FT
Guiseley
0 - 5
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
เสาร์
07/08/2021
FT
Hampton & Richmond
1 - 1
Woking
เสาร์
07/08/2021
FT
Billericay Town
3 - 2
Dagenham & Redbridge
เสาร์
07/08/2021
FT
คริสตัล พาเลซ
3 - 1
วัตฟอร์ด
เสาร์
07/08/2021
FT
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
3 - 0
Chippenham Town
เสาร์
07/08/2021
16:00
Crusaders
-
Banbridge Town
เสาร์
07/08/2021
FT
Tobermore United
1 - 4
Ballymena United
เสาร์
07/08/2021
FT
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
2 - 0
อตาลันต้า
เสาร์
07/08/2021
FT
เซาแธมป์ตัน
1 - 3
แอธเลติก คลับ
เสาร์
07/08/2021
FT
Spennymoor Town
2 - 2
เร็กซ์แฮม
เสาร์
07/08/2021
FT
Meerbusch
1 - 2
Wegberg-Beeck
เสาร์
07/08/2021
FT
Patro Eisden
2 - 1
RWDM
เสาร์
07/08/2021
FT
Crusaders
4 - 0
Bangor
เสาร์
07/08/2021
FT
อาร์เคซี วาลไวค์
4 - 2
Lommel
เสาร์
07/08/2021
FT
PAEEK
1 - 1
Olympiakos Nicosia
เสาร์
07/08/2021
FT
Pirmasens
6 - 0
Diefflen
เสาร์
07/08/2021
FT
APOEL
1 - 1
AEK Larnaca
เสาร์
07/08/2021
18:00
กรานาด้า
-
โครโตเน
เสาร์
07/08/2021
FT
ซัสซูโอโล
3 - 1
วิเซนซา
เสาร์
07/08/2021
FT
อูดิเนเซ
1 - 0
เอ็มโปลี
เสาร์
07/08/2021
18:00
เบรสชา
-
เรจเจียนา
เสาร์
07/08/2021
18:00
ปิซา
-
Fiorenzuola
เสาร์
07/08/2021
FT
เบรนท์ฟอร์ด
2 - 1
บาเลนเซีย
เสาร์
07/08/2021
18:30
ฮีเรนวีน
-
เลชเช
เสาร์
07/08/2021
FT
Lierse K
1 - 0
Dender
เสาร์
07/08/2021
FT
Real Sociedad II
1 - 1
Mirandés
เสาร์
07/08/2021
19:00
โก อเฮด อีเกิลส์
-
Rödinghausen
เสาร์
07/08/2021
19:00
แอสตัน วิลลา
-
เซบีญา
เสาร์
07/08/2021
FT
โฟรซิโนเน
2 - 2
Benevento
เสาร์
07/08/2021
FT
ซามพ์โดเรีย
1 - 0
เฮลลาส เวโรนา
เสาร์
07/08/2021
FT
ฟิออเรนตินา
0 - 0
แอสปันญอล
เสาร์
07/08/2021
FT
Ponferradina
1 - 0
Real Oviedo
เสาร์
07/08/2021
FT
เลกาเนส
1 - 1
ราโย บาเยกาโน
เสาร์
07/08/2021
FT
ทเวนเต้
0 - 1
ลาซิโอ
เสาร์
07/08/2021
FT
Real Madrid II
0 - 1
Fuenlabrada
เสาร์
07/08/2021
FT
ไบรท์ตัน & ฮอฟ อัลเบียน
0 - 2
เกตาเฟ
เสาร์
07/08/2021
FT
ลีดส์ ยูไนเต็ด
2 - 2
บียาร์เรอัล
เสาร์
07/08/2021
FT
Gimnàstic Tarragona
2 - 1
Girona
เสาร์
07/08/2021
FT
มายอร์ก้า
1 - 0
กายารี
เสาร์
07/08/2021
20:30
ปิซา
-
โมเดนา
เสาร์
07/08/2021
FT
เอลเช
1 - 2
เลบานเต้
อาทิตย์
08/08/2021
FT
อัลเมเรีย
1 - 0
Real Betis II
อาทิตย์
08/08/2021
FT
Karbach
1 - 1
Schott Mainz
อาทิตย์
08/08/2021
FT
แอสตัน วิลลา
3 - 1
ซาแลร์นิตานา
อาทิตย์
08/08/2021
FT
Monza
3 - 0
Giana Erminio
อาทิตย์
08/08/2021
FT
นาโปลี
2 - 1
Ascoli
อาทิตย์
08/08/2021
FT
Ethnikos Achna
0 - 0
AEK Larnaca
อาทิตย์
08/08/2021
FT
อาแซด
2 - 1
โตริโน
อาทิตย์
08/08/2021
FT
Lamia
3 - 0
Ionikos
อาทิตย์
08/08/2021
FT
Panaitolikos
0 - 0
PAS Giannina
อาทิตย์
08/08/2021
FT
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญา
1 - 2
Ponferradina
อาทิตย์
08/08/2021
FT
โบโลญญา
4 - 2
Pordenone
จันทร์
09/08/2021
FT
Favoritner AC
0 - 0
Floridsdorfer AC
จันทร์
09/08/2021
FT
Cliftonville
1 - 2
เดอร์รี ซิตี้
จันทร์
09/08/2021
FT
ยูซีดี
4 - 1
Warrenpoint Town
จันทร์
09/08/2021
FT
Westfield
0 - 4
Woking
อังคาร
10/08/2021
00:00
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
-
Norwich City U23
อังคาร
10/08/2021
FT
Benevento
2 - 0
Puteolana
อังคาร
10/08/2021
FT
Apollon
1 - 2
Aris Limassol
อังคาร
10/08/2021
FT
สปอล
5 - 0
Adriese
อังคาร
10/08/2021
FT
Aris
0 - 0
Larissa
อังคาร
10/08/2021
FT
วิลเลม ทเว
2 - 1
Excelsior Virton
อังคาร
10/08/2021
FT
Dollingstown
0 - 6
Glenavon
อังคาร
10/08/2021
FT
พานาธิไนกอส
1 - 1
APOEL
อังคาร
10/08/2021
FT
Harrow Borough
0 - 4
บาร์เน็ต
อังคาร
10/08/2021
FT
Trafford
1 - 1
Altrincham
อังคาร
10/08/2021
20:45
East Thurrock United
-
Dagenham & Redbridge
อังคาร
10/08/2021
20:45
Carrick Rangers
-
PSNI
อังคาร
10/08/2021
FT
Carrick Rangers
3 - 0
Lisburn Distillery
อังคาร
10/08/2021
FT
FC Cartagena
2 - 0
Real Murcia
พุธ
11/08/2021
FT
Doxa
1 - 3
Alki Oroklini
พุธ
11/08/2021
FT
อตาลันต้า
7 - 1
อเลสซานเดรีย
พุธ
11/08/2021
FT
Pafos
2 - 0
Akritas
พุธ
11/08/2021
FT
Vibonese
0 - 2
เรจจินา
พุธ
11/08/2021
FT
Admira
1 - 5
Al Duhail
พุธ
11/08/2021
FT
Spalding United
2 - 3
ปีเตอร์โบโรห์ ยูไนเต็ด
พุธ
11/08/2021
FT
Hitchin Town
2 - 1
Boreham Wood
พฤหัสบดี
12/08/2021
18:00
APOEL
-
Olympiakos Nicosia
ศุกร์
13/08/2021
00:00
Lamia
-
Volos NFC
ศุกร์
13/08/2021
17:15
PAEEK
-
Karmiotissa
ศุกร์
13/08/2021
FT
AEK Larnaca
3 - 3
Olympiakos Nicosia
ศุกร์
13/08/2021
FT
Juventus II
1 - 1
โคโม
เสาร์
14/08/2021
FT
Moyola Park
0 - 1
Ballymena United
เสาร์
14/08/2021
FT
กัลเวย์
1 - 3
Warrenpoint Town
เสาร์
14/08/2021
FT
เชสเตอร์ฟิลด์
2 - 1
กริมสบี้ ทาวน์
เสาร์
14/08/2021
FT
Glentoran
0 - 1
Coleraine
เสาร์
14/08/2021
FT
Solihull Moors
2 - 2
น็อตต์ส เคาน์ตี้
เสาร์
14/08/2021
FT
Carrick Rangers
4 - 1
Crusaders
เสาร์
14/08/2021
FT
Wealdstone
3 - 1
Hungerford Town
เสาร์
14/08/2021
FT
นาโปลี
4 - 0
เปสคารา
เสาร์
14/08/2021
18:00
APOEL
-
Pafos
เสาร์
14/08/2021
FT
Ethnikos Achna
5 - 2
Doxa
เสาร์
14/08/2021
FT
APOEL
2 - 0
Apollon
เสาร์
14/08/2021
FT
Asteras Tripolis
1 - 0
PAS Giannina
เสาร์
14/08/2021
FT
Ionikos
1 - 1
Atromitos
เสาร์
14/08/2021
FT
Aris
4 - 3
Volos NFC
เสาร์
14/08/2021
FT
ลาซิโอ
1 - 1
ซัสซูโอโล
เสาร์
14/08/2021
FT
Pafos
1 - 1
Aris Limassol
เสาร์
14/08/2021
FT
เออีเค เอเธนส์
1 - 0
Lamia
จันทร์
16/08/2021
FT
คลับบรูจจ์
7 - 2
Deinze
อังคาร
17/08/2021
FT
Mladost Petrinja
2 - 3
Hrvatski dragovoljac
อังคาร
17/08/2021
FT
Rot-Weiß Oberhausen
9 - 1
Arminia Klosterhardt
อังคาร
17/08/2021
FT
Coleraine
0 - 1
Portadown
อังคาร
17/08/2021
FT
Cliftonville
1 - 0
Dungannon Swifts
อังคาร
17/08/2021
FT
Carrick Rangers
3 - 0
Ballyclare Comrades
อังคาร
17/08/2021
FT
Glentoran
4 - 0
Warrenpoint Town
พุธ
18/08/2021
FT
Olympic Charleroi
0 - 2
Sporting Charleroi
ศุกร์
20/08/2021
FT
Cliftonville
3 - 0
Portadown
ศุกร์
20/08/2021
FT
AEL
0 - 0
PAEEK
เสาร์
21/08/2021
15:00
Dollingstown
-
Coleraine
เสาร์
21/08/2021
FT
Glentoran
3 - 1
Crusaders
เสาร์
21/08/2021
FT
พานาธิไนกอส
1 - 2
Panaitolikos
เสาร์
21/08/2021
FT
Aris
4 - 1
PAS Giannina
พุธ
25/08/2021
FT
Nea Salamis
1 - 1
Doxa
ศุกร์
27/08/2021
00:00
AEL
-
AE Zakakiou
ศุกร์
27/08/2021
FT
AEL
2 - 1
Othellos
ศุกร์
27/08/2021
FT
Olympiada Lympion
0 - 1
Doxa
ศุกร์
27/08/2021
FT
AEK Larnaca
2 - 1
Aris Limassol
เสาร์
28/08/2021
00:00
AEL
-
Ahironas
เสาร์
28/08/2021
FT
พานิโอนิออส
1 - 1
Ionikos
เสาร์
28/08/2021
FT
Aris
1 - 1
Lamia
เสาร์
28/08/2021
FT
พานาธิไนกอส
1 - 1
Asteras Tripolis
อาทิตย์
29/08/2021
FT
Volos NFC
4 - 3
เออีเค เอเธนส์
อาทิตย์
29/08/2021
FT
APOEL
1 - 2
Xylotympou
อังคาร
31/08/2021
FT
นูมานเซีย
1 - 1
โอซาซูนา
พุธ
01/09/2021
FT
โวล์ฟบวร์ก
3 - 3
ฮันโนเวอร์ 96
พุธ
01/09/2021
FT
Dunav ot Ruse
0 - 0
Cherno more
พุธ
01/09/2021
FT
Lichtenberg
0 - 2
ยูเนียน เบอร์ลิน
พุธ
01/09/2021
FT
Shooting Stars
4 - 0
Tabor Sežana
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
Juniors OÖ
3 - 7
LASK
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
ไมซ์ 05
0 - 0
คาร์ลสรูห์ เอสซี
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
1 - 0
Sint-Truiden
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
อูเทรชท์
3 - 1
Cercle Brugge
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
สตุ๊ตการ์ต
3 - 0
เนิร์นแบร์ก
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
Istra 1961
0 - 1
Opatija
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
Sereď
2 - 0
Floridsdorfer AC
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
Cotronei
0 - 7
โครโตเน
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
Austria Lustenau
0 - 4
เซนต์ กัลเลน
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
Vorwärts Steyr
0 - 3
Amstetten
พฤหัสบดี
02/09/2021
FT
Scheiblingkirchen
2 - 4
Wolfsberger AC
ศุกร์
03/09/2021
FT
Pardubice
2 - 1
Vlašim
ศุกร์
03/09/2021
FT
Górnik Polkowice
2 - 0
Chrobry Głogów
ศุกร์
03/09/2021
FT
Stal Mielec
1 - 0
Nieciecza
ศุกร์
03/09/2021
FT
ตูลูส
3 - 2
Pau
ศุกร์
03/09/2021
FT
Honvéd
0 - 1
Budafoki MTE
ศุกร์
03/09/2021
FT
Trenčín
4 - 0
Petržalka
ศุกร์
03/09/2021
FT
Śląsk Wrocław
2 - 3
Tychy
ศุกร์
03/09/2021
FT
Dynamo Dresden
4 - 0
Ústí nad Labem
ศุกร์
03/09/2021
FT
Grazer AK
2 - 4
Austria Klagenfurt
ศุกร์
03/09/2021
FT
Rheindorf Altach
1 - 3
วาดุซ
ศุกร์
03/09/2021
FT
Brest
2 - 4
แก็งก็อง
ศุกร์
03/09/2021
FT
TSC
2 - 1
Ferencváros
ศุกร์
03/09/2021
FT
สตวร์มกราซ
1 - 1
Bravo
ศุกร์
03/09/2021
FT
กราสฮ็อปเปอร์
5 - 2
Dornbirn
ศุกร์
03/09/2021
FT
สลาเวีย โซเฟีย
0 - 1
Botev Plovdiv
ศุกร์
03/09/2021
FT
เม็ตซ์
0 - 3
โอแซร์
ศุกร์
03/09/2021
FT
Doxa
2 - 2
Omonia 29is Maiou
ศุกร์
03/09/2021
FT
Ahironas
0 - 8
Olympiakos Nicosia
ศุกร์
03/09/2021
FT
Szombathelyi Haladás
0 - 1
St. Pölten
ศุกร์
03/09/2021
FT
เลฟสกี้ โซเฟีย
2 - 1
Sportist Svoge
ศุกร์
03/09/2021
FT
ASIL Lysi
10 - 0
Ethnikos Achna
ศุกร์
03/09/2021
FT
Kisvárda
2 - 1
Veres Rivne
ศุกร์
03/09/2021
FT
Vasas
0 - 1
Minai
ศุกร์
03/09/2021
FT
Lokomotiv Plovdiv
1 - 0
CSKA 1948 Sofia II
ศุกร์
03/09/2021
FT
เลชเช
3 - 2
Città di Fasano
ศุกร์
03/09/2021
FT
AEK Larnaca
3 - 0
Enosis
ศุกร์
03/09/2021
FT
Anorthosis
5 - 1
Karmiotissa
ศุกร์
03/09/2021
FT
Nea Salamis
2 - 1
PAEEK
ศุกร์
03/09/2021
FT
Gütersloh
2 - 5
พาเดอร์บอร์น
ศุกร์
03/09/2021
FT
Aris
1 - 1
โอลิมเปียกอส พิเรอุส
ศุกร์
03/09/2021
FT
Aris Limassol
0 - 0
AEL
ศุกร์
03/09/2021
FT
Raków Częstochowa
5 - 2
Fehérvár
ศุกร์
03/09/2021
FT
OFI
1 - 0
Ergotelis
ศุกร์
03/09/2021
FT
สปอร์ติง บราก้า
3 - 2
บียาร์เรอัล
เสาร์
04/09/2021
FT
Lokomotiv Sofia 1929
0 - 1
CSKA 1948 Sofia
เสาร์
04/09/2021
FT
CSA Steaua Bucureşti
1 - 2
Voluntari
เสาร์
04/09/2021
FT
บราซอฟ
1 - 1
Chindia Târgovişte
เสาร์
04/09/2021
FT
Beroe
1 - 3
Arda
เสาร์
04/09/2021
FT
Argeș
2 - 2
ราปิด บูคาเรสต์
เสาร์
04/09/2021
FT
Rohožník
2 - 3
DAC 1904
เสาร์
04/09/2021
FT
Aluminij
2 - 0
Domžale
เสาร์
04/09/2021
FT
Minsk
1 - 5
BATE
เสาร์
04/09/2021
FT
ซามพ์โดเรีย
3 - 1
แทร์นานา
เสาร์
04/09/2021
FT
Wisła Płock
0 - 1
Stomil Olsztyn
เสาร์
04/09/2021
FT
Górnik Łęczna
1 - 0
Pogoń Siedlce
เสาร์
04/09/2021
FT
Korona Kielce
1 - 1
Radomiak Radom
เสาร์
04/09/2021
FT
Napredak
0 - 2
Mladost Lučani
เสาร์
04/09/2021
FT
Zagłębie Lubin
1 - 2
Lech Poznań
เสาร์
04/09/2021
FT
Slaven Koprivnica
4 - 1
Cibalia
เสาร์
04/09/2021
FT
Vorskla
1 - 2
Metalist 1925 Kharkiv
เสาร์
04/09/2021
FT
Erzgebirge Aue
6 - 0
Hallescher FC
เสาร์
04/09/2021
FT
อเลสซานเดรีย
3 - 2
เจนัว
เสาร์
04/09/2021
FT
Jeziorak Iława
0 - 3
Lechia Gdańsk
เสาร์
04/09/2021
FT
Academica Clinceni
1 - 1
U Craiova 1948
เสาร์
04/09/2021
FT
Zorya
3 - 1
Inhulets'
เสาร์
04/09/2021
FT
Arzignano Valchiampo
1 - 1
วิเซนซา
เสาร์
04/09/2021
FT
Garbarnia Kraków
2 - 2
วิสลา คราคอฟ
เสาร์
04/09/2021
FT
Real Forte Querceta
2 - 8
เอ็มโปลี
เสาร์
04/09/2021
FT
Lokomotiva Zagreb
3 - 0
Maribor
เสาร์
04/09/2021
FT
อูดิเนเซ
4 - 1
Dolomiti Bellunesi
เสาร์
04/09/2021
FT
Dnipro-1
1 - 1
Oleksandria
เสาร์
04/09/2021
FT
Panaitolikos
3 - 1
Panathinaikos II
เสาร์
04/09/2021
FT
Volos NFC
2 - 0
Niki Volos
เสาร์
04/09/2021
FT
ซัสซูโอโล
0 - 2
เครโมเนเซ
เสาร์
04/09/2021
FT
เบรสชา
4 - 0
เวเนเซีย
เสาร์
04/09/2021
18:00
Pandurii Târgu Jiu
-
U Craiova 1948
เสาร์
04/09/2021
FT
GKS Katowice
0 - 2
Baník Ostrava
เสาร์
04/09/2021
FT
Lamezia Terme
0 - 2
เรจจินา
เสาร์
04/09/2021
FT
UTA Arad
0 - 0
Kolubara
อาทิตย์
05/09/2021
FT
Isloch
2 - 1
Smorgon
อาทิตย์
05/09/2021
FT
สปอล
6 - 2
Rimini
อาทิตย์
05/09/2021
FT
Plauen
6 - 2
Erzgebirge Aue
อาทิตย์
05/09/2021
FT
ซีเอสเคเอ มอสโก
1 - 2
โลโคโมทีฟ มอสโก
อาทิตย์
05/09/2021
FT
ซีเอฟอาร์ คลูจ
6 - 0
Gaz Metan Mediaş
อาทิตย์
05/09/2021
FT
Jarun
3 - 1
ดินาโม ซาเกร็บ
อาทิตย์
05/09/2021
FT
Ethnikos Achna
0 - 1
Omonia Nicosia
อาทิตย์
05/09/2021
FT
Apollon
2 - 1
Onisilos
อาทิตย์
05/09/2021
FT
Kolos Kovalivka
2 - 1
Desna
จันทร์
06/09/2021
FT
Universitatea Craiova
2 - 0
Metaloglobus
จันทร์
06/09/2021
FT
รูบิน คาซาน
1 - 3
Krasnodar
จันทร์
06/09/2021
FT
นาโปลี
1 - 5
Benevento
อังคาร
07/09/2021
FT
Dynamo Dresden
6 - 1
SC Freital
พุธ
08/09/2021
FT
Westerlo
0 - 5
Sint-Truiden
พุธ
08/09/2021
FT
Iserlohn
0 - 4
Lippstadt 08
พุธ
08/09/2021
FT
Barco
0 - 3
Ponferradina
อังคาร
28/09/2021
19:30
Siegburger SV
-
Bonner SC
อังคาร
05/10/2021
FT
Dobrudzha 1919
0 - 2
Cherno more
อังคาร
05/10/2021
FT
Siegburger SV
2 - 3
Bonner SC
พุธ
06/10/2021
FT
โวล์ฟบวร์ก
4 - 1
ฮัมบูร์ก เอสวี
พุธ
06/10/2021
FT
อาร์บี ไลป์ซิก
1 - 2
Śląsk Wrocław
พุธ
06/10/2021
FT
ยูเนียน เบอร์ลิน
1 - 3
เซนต์ กัลเลน
พุธ
06/10/2021
FT
Waldhof Mannheim
2 - 1
Türkspor Mannheim
พุธ
06/10/2021
FT
Excelsior Virton
4 - 2
UT Pétange
พุธ
06/10/2021
FT
Hartberg
1 - 0
Kapfenberger SV
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
León
1 - 0
Mazatlán
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Guadalajara
0 - 0
FAS
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
KV Oostende
5 - 2
Zulte Waregem
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
อันเดอร์เลชท์
4 - 1
Westerlo
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
โก อเฮด อีเกิลส์
2 - 2
Lommel
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
เอไอเค
1 - 3
Jönköpings Södra
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
โบคุม
5 - 4
เอ็นอีซี
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
อูเทรชท์
3 - 2
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Dynamo Dresden
4 - 0
Viktoria Berlin
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Holstein Kiel
0 - 0
Silkeborg
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
CSKA 1948 Sofia
4 - 0
Bdin
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
สตุ๊ตการ์ต
1 - 4
Sandhausen
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Würzburger Kickers
3 - 1
Sonnenhof Großaspach
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
เอาก์สบวร์ก
1 - 0
Jahn Regensburg
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Onisilos
1 - 7
Olympiakos Nicosia
พฤหัสบดี
07/10/2021
17:00
ราปิด เวียนนา
-
Blau-Weiß Linz
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Rapid Wien II
3 - 2
Blau-Weiß Linz
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Liefering
1 - 1
Amstetten
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Dornbirn
0 - 3
วาดุซ
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
Lübeck
0 - 2
ชาลเก้ 04
พฤหัสบดี
07/10/2021
FT
ไฟร์บวร์ก
3 - 0
ซังค์ เพาลี
พฤหัสบดี
07/10/2021
19:30
St. Pölten
-
Floridsdorfer AC
ศุกร์
08/10/2021
FT
เอสเจ เอิร์ธเควกส์
2 - 0
Cruz Azul
ศุกร์
08/10/2021
FT
Arda
3 - 0
Maritsa Plovdiv
ศุกร์
08/10/2021
11:00
RFC Seraing
-
Excel Mouscron
ศุกร์
08/10/2021
FT
สโลวาน ลิเบอเรช
0 - 0
Chrudim
ศุกร์
08/10/2021
FT
Honvéd
3 - 0
Siófok
ศุกร์
08/10/2021
FT
Budafoki MTE
0 - 2
Paks
ศุกร์
08/10/2021
FT
เนิร์นแบร์ก
0 - 7
Ingolstadt
ศุกร์
08/10/2021
12:00
Deinze
-
Mechelen
ศุกร์
08/10/2021
FT
Lechia Gdańsk
5 - 0
Stomil Olsztyn
ศุกร์
08/10/2021
FT
Tsarsko selo
0 - 2
Lokomotiv Plovdiv
ศุกร์
08/10/2021
FT
Dukla Praha
4 - 3
โบฮีเมียนส์ 1905
ศุกร์
08/10/2021
FT
Domžale
1 - 2
Sesvete
ศุกร์
08/10/2021
FT
Beroe
5 - 1
Sozopol
ศุกร์
08/10/2021
FT
Ried
2 - 1
Vorwärts Steyr
ศุกร์
08/10/2021
FT
Austria Klagenfurt
2 - 2
Bravo
ศุกร์
08/10/2021
FT
Kisvárda
4 - 1
Minai
ศุกร์
08/10/2021
FT
Vasas
2 - 1
Újpest
ศุกร์
08/10/2021
FT
PAEEK
2 - 3
Olympiakos Nicosia
ศุกร์
08/10/2021
FT
Rijeka
6 - 1
Olimpija
เสาร์
09/10/2021
FT
América
0 - 1
Pumas UNAM
เสาร์
09/10/2021
10:00
สเตอัว บูคาเรสต์
-
Voluntari
เสาร์
09/10/2021
FT
CSA Steaua Bucureşti
2 - 1
Voluntari
เสาร์
09/10/2021
FT
CSKA 1948 Sofia
2 - 0
Marek
เสาร์
09/10/2021
FT
Gaz Metan Mediaş
2 - 0
AS FC Buzău
เสาร์
09/10/2021
FT
ดินาโม บูคาเรสต์
3 - 2
Petrolul 52
เสาร์
09/10/2021
FT
BATE
2 - 1
Isloch
เสาร์
09/10/2021
FT
Zagłębie Lubin
1 - 1
Chrobry Głogów
เสาร์
09/10/2021
FT
Mioveni
1 - 0
ราปิด บูคาเรสต์
เสาร์
09/10/2021
FT
Diósgyőr
1 - 4
Mezőkövesd
เสาร์
09/10/2021
FT
Raków Częstochowa
1 - 0
Podbeskidzie
เสาร์
09/10/2021
FT
Glinik Gorlice
0 - 6
วิสลา คราคอฟ
เสาร์
09/10/2021
12:00
HNK Gorica
-
Slaven Koprivnica
เสาร์
09/10/2021
FT
Dnipro-1
2 - 2
Metalist 1925 Kharkiv
เสาร์
09/10/2021
FT
Lech Poznań
5 - 1
ŁKS Łódź
เสาร์
09/10/2021
FT
Dinamo Brest
3 - 2
Neman Grodno
เสาร์
09/10/2021
FT
Górnik Łęczna
2 - 1
Pogoń Grod. Mazowiecki
เสาร์
09/10/2021
FT
Krasnodar
2 - 1
รูบิน คาซาน
เสาร์
09/10/2021
FT
อูดิเนเซ
2 - 1
Tabor Sežana
เสาร์
09/10/2021
FT
เอ็มโปลี
2 - 1
แทร์นานา
เสาร์
09/10/2021
FT
ลูโดโกเรตส์
2 - 2
Yantra 2019
อาทิตย์
10/10/2021
FT
Toluca
0 - 2
Tigres UANL
อาทิตย์
10/10/2021
03:30
Guadalajara
-
León
อาทิตย์
10/10/2021
FT
ซีเอสเคเอ มอสโก
1 - 1
Nizhny Novgorod
อาทิตย์
10/10/2021
FT
Khimki
2 - 2
Arsenal
อาทิตย์
10/10/2021
FT
Lviv
2 - 0
Veres Rivne
อาทิตย์
10/10/2021
FT
Nedeljanec
0 - 7
ดินาโม ซาเกร็บ
อาทิตย์
10/10/2021
FT
Atlético Morelia
1 - 0
Atlante
จันทร์
11/10/2021
FT
ซีเอฟอาร์ คลูจ
4 - 0
Unirea Dej
จันทร์
11/10/2021
FT
Ural
1 - 1
Krylya Sovetov
จันทร์
11/10/2021
FT
ซีเอฟอาร์ คลูจ
8 - 1
Unirea Ungheni
อังคาร
12/10/2021
FT
เลฟสกี้ โซเฟีย
4 - 0
Strumska slava
อังคาร
12/10/2021
FT
Takovo
0 - 1
Radnički Niš
อังคาร
12/10/2021
FT
Mandel United
1 - 0
Excel Mouscron
อังคาร
12/10/2021
FT
คลับบรูจจ์
2 - 1
Eendracht Wervik
พุธ
13/10/2021
FT
Rodgau
1 - 6
Kickers Offenbach
เสาร์
30/10/2021
FT
Dinamo Minsk
2 - 2
Isloch
พุธ
10/11/2021
FT
โวล์ฟบวร์ก
1 - 3
Hansa Rostock
พุธ
10/11/2021
FT
โคโลญ
4 - 0
พาเดอร์บอร์น
พุธ
10/11/2021
FT
Ahironas
1 - 3
Olympiakos Nicosia
พุธ
10/11/2021
FT
สตุ๊ตการ์ต
1 - 0
ซูริค
พุธ
10/11/2021
FT
Esbjerg
2 - 1
AGF
พุธ
10/11/2021
FT
Germania Egestorf
2 - 5
ฮันโนเวอร์ 96
พุธ
10/11/2021
FT
Collina d'Oro
1 - 3
Lugano
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
เกงต์
1 - 3
Kortrijk
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
OH Leuven
0 - 2
เก็ง
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
KV Oostende
4 - 4
Deinze
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
คาร์ลสรูห์ เอสซี
1 - 2
ไฟร์บวร์ก
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
Cherno more
3 - 1
Dobrudzha 1919
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
เนิร์นแบร์ก
2 - 0
Rheindorf Altach
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
2 - 1
เฮราเคิล
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
Osnabrück
2 - 1
ฮีเรนวีน
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
ซังค์ เพาลี
2 - 2
Viborg
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
กราสฮ็อปเปอร์
3 - 1
วาดุซ
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
ฮัมบูร์ก เอสวี
7 - 4
นอร์ดสเยลลันด์
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
Meppen
0 - 3
โก อเฮด อีเกิลส์
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
Hartberg
1 - 1
Bravo
พฤหัสบดี
11/11/2021
15:00
Juniors OÖ
-
Hartberg
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
Juniors OÖ
0 - 2
Blau-Weiß Linz
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
Jahn Regensburg
3 - 1
Erzgebirge Aue
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
Apollon
4 - 1
Omonia Aradippou
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
ฮอร์น
1 - 1
Rapid Wien II
พฤหัสบดี
11/11/2021
FT
อาร์บี ไลป์ซิก
2 - 1
Eilenburg
พฤหัสบดี
11/11/2021
18:30
Amstetten
-
Wels
ศุกร์
12/11/2021
00:00
อาเลซุนด์
-
โมลด์
ศุกร์
12/11/2021
FT
Honvéd
1 - 0
Budaörs
ศุกร์
12/11/2021
FT
Petrolul 52
1 - 4
Chindia Târgovişte
ศุกร์
12/11/2021
FT
Cercle Brugge
5 - 1
Excel Mouscron
ศุกร์
12/11/2021
FT
Chrudim
0 - 3
โบฮีเมียนส์ 1905
ศุกร์
12/11/2021
FT
Stal Mielec
1 - 1
วิสลา คราคอฟ
ศุกร์
12/11/2021
FT
Lokomotiva Zagreb
3 - 2
Dubrava Zagreb
ศุกร์
12/11/2021
FT
Górnik Zabrze
0 - 1
Opava
ศุกร์
12/11/2021
FT
Westerlo
4 - 0
Beerschot
ศุกร์
12/11/2021
FT
Tsarsko selo
2 - 2
Sportist Svoge
ศุกร์
12/11/2021
FT
Fehérvár
2 - 0
Budafoki MTE
ศุกร์
12/11/2021
FT
Osijek
2 - 0
Szentlőrinc SE
ศุกร์
12/11/2021
FT
Slaven Koprivnica
2 - 1
Rudeš
ศุกร์
12/11/2021
FT
TSC
0 - 0
Szeged-Csanád
ศุกร์
12/11/2021
FT
Domžale
2 - 3
Opatija
ศุกร์
12/11/2021
FT
เม็ตซ์
2 - 1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
ศุกร์
12/11/2021
FT
เซนต์ กัลเลน
3 - 4
Wacker Innsbruck
ศุกร์
12/11/2021
FT
OFI
0 - 2
Olympiakos Nicosia
เสาร์
13/11/2021
FT
Smorgon
2 - 0
Isloch
เสาร์
13/11/2021
FT
Voluntari
6 - 0
Metaloglobus
เสาร์
13/11/2021
FT
Gaz Metan Mediaş
2 - 2
Hermannstadt
เสาร์
13/11/2021
FT
Vlašim
2 - 3
Loko Vltavín
เสาร์
13/11/2021
FT
Zagłębie Sosnowiec
1 - 1
Tychy
เสาร์
13/11/2021
FT
AS FC Buzău
2 - 3
ดินาโม บูคาเรสต์
เสาร์
13/11/2021
FT
Raków Częstochowa
0 - 1
Wisła Płock
เสาร์
13/11/2021
FT
เลฟสกี้ โซเฟีย
0 - 1
Pirin Blagoevgrad
เสาร์
13/11/2021
FT
Tabor Sežana
2 - 1
เวเนเซีย
เสาร์
13/11/2021
FT
Dinamo Minsk
0 - 1
Slutsk
เสาร์
13/11/2021
FT
Beroe
1 - 2
Arda
เสาร์
13/11/2021
FT
Minai
2 - 2
Lviv
เสาร์
13/11/2021
FT
U Craiova 1948
4 - 1
CSA Steaua Bucureşti
เสาร์
13/11/2021
FT
HNK Gorica
3 - 3
Celje
เสาร์
13/11/2021
FT
เอ็มโปลี
1 - 1
เปรูจา
เสาร์
13/11/2021
FT
อูดิเนเซ
2 - 2
Koper
อาทิตย์
14/11/2021
FT
Universitatea Craiova
2 - 1
Viitorul P. Târgu Jiu
อาทิตย์
14/11/2021
FT
ซีเอสเคเอ มอสโก
3 - 1
Ufa
อาทิตย์
14/11/2021
FT
Khimki
0 - 4
Krylya Sovetov
อาทิตย์
14/11/2021
FT
Essentuki
1 - 7
Ural
อาทิตย์
14/11/2021
FT
Oleksandria
3 - 1
Inhulets'
อาทิตย์
14/11/2021
FT
ซีเอฟอาร์ คลูจ
1 - 0
Unirea Dej
จันทร์
15/11/2021
FT
Desna
1 - 0
Olimpik Donetsk
อังคาร
16/11/2021
FT
Veres Rivne
3 - 0
Karpaty Halych
อังคาร
16/11/2021
FT
Gonsenheim
1 - 4
Schott Mainz
พุธ
17/11/2021
FT
ดินาโม บูคาเรสต์
2 - 1
Astra
อังคาร
30/11/2021
13:00
Hrvatski dragovoljac
-
Mladost Ždralovi
ศุกร์
03/12/2021
13:00
โคเปนเฮเกน
-
Silkeborg
ศุกร์
03/12/2021
17:30
First Vienna
-
St. Pölten
เสาร์
04/12/2021
FT
Znojmo
5 - 0
Zlínsko
เสาร์
04/12/2021
11:00
Vyškov
-
Znojmo
พฤหัสบดี
09/12/2021
15:00
Austria Wien II
-
St. Pölten
ศุกร์
10/12/2021
17:20
Lahti
-
Haka
เสาร์
11/12/2021
FT
KuPS
3 - 3
Oulu
ศุกร์
17/12/2021
FT
Lahti
5 - 1
JäPS
ศุกร์
17/12/2021
FT
Haka
1 - 4
KuPS
ศุกร์
17/12/2021
FT
MP
3 - 3
Ilves
เสาร์
18/12/2021
FT
Haka
0 - 3
Ilves
เสาร์
18/12/2021
FT
KuPS
3 - 0
MP
อาทิตย์
19/12/2021
FT
SJK Akatemia
2 - 0
VIFK
เสาร์
25/12/2021
FT
Energetik-BGU
3 - 3
Isloch
พุธ
29/12/2021
FT
Energetik-BGU
2 - 1
Isloch
ตาราง
ENG
FRA
GER
ITA
SPA
#
ทีม
MP
D
P
1
อาร์เซนอล
28
+46
64
2
ลิเวอร์พูล
28
+39
64
3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
28
+35
63
4
แอสตัน วิลลา
29
+18
56
5
ท็อตแนม ฮ็อตสเ…
28
+17
53
Copyright ©2024 Perform Group. All rights reserved.
Data provided by Opta Sports. Articles provided by OMNISPORT.