Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
เสาร์ | ||||
FT
|
แอธเลติก คลับ | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | View events |
Day | Home team | Score/Time | Away team | ||
---|---|---|---|---|---|
พุธ | |||||
FT
|
แอธเลติก คลับ | 1 - 0 | กรานาด้า | View events | |
พฤหัสบดี | |||||
FT
|
กรานาด้า | 2 - 1 | แอธเลติก คลับ | View events | |
รวม | กรานาด้า | 2 - 2 | แอธเลติก คลับ | ||
พฤหัสบดี | |||||
FT
|
เรอัล โซเซียดาด | 2 - 1 | Mirandés | View events | |
พุธ | |||||
FT
|
Mirandés | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | View events | |
รวม | Mirandés | 1 - 3 | เรอัล โซเซียดาด |
Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
อังคาร | ||||
FT
|
กรานาด้า | 2 - 1 | บาเลนเซีย | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Mirandés | 4 - 2 | บียาร์เรอัล | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
เรอัล มาดริด | 3 - 4 | เรอัล โซเซียดาด | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
แอธเลติก คลับ | 1 - 0 | บาร์เซโลนา | View events |
Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
อังคาร | ||||
FT
|
เตเรนิเฟ | 3 - 3 | แอธเลติก คลับ | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Cultural Leonesa | 0 - 0 | บาเลนเซีย | |
พุธ | ||||
FT
|
ราโย บาเยกาโน | 0 - 2 | บียาร์เรอัล | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Badajoz | 2 - 3 | กรานาด้า | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เรอัล ซาราโกซา | 0 - 4 | เรอัล มาดริด | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เรอัล โซเซียดาด | 3 - 1 | โอซาซูนา | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
บาร์เซโลนา | 5 - 0 | เลกาเนส | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Mirandés | 3 - 1 | เซบีญา | View events |
Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
อังคาร | ||||
FT
|
เรเครติโบ อูเอลบา | 2 - 3 | โอซาซูนา | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
เรอัล ซาราโกซา | 3 - 1 | มายอร์ก้า | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
เซบีญา | 3 - 1 | เลบานเต้ | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Ibiza | 1 - 2 | บาร์เซโลนา | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เอลเช | 1 - 1 | แอธเลติก คลับ | View events |
พุธ | ||||
FT
|
UD Logroñés | 0 - 1 | บาเลนเซีย | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Unionistas de Salamanca | 1 - 3 | เรอัล มาดริด | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Badalona | 1 - 3 | กรานาด้า | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เตเรนิเฟ | 2 - 1 | เรอัล บายาโดลิด | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Girona | 0 - 3 | บียาร์เรอัล | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เรอัล โซเซียดาด | 2 - 0 | แอสปันญอล | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Ebro | 0 - 1 | เลกาเนส | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Mirandés | 2 - 1 | เซลตา บิโก | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Cultural Leonesa | 2 - 1 | แอตเลติโก มาดริด | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Badajoz | 3 - 1 | ไอบาร์ | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
ราโย บาเยกาโน | 2 - 2 | เรอัล เบติส | View events |