Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
เสาร์ | ||||
FT
|
เรอัล มาดริด | 2 - 1 | โอซาซูนา | View events |
Day | Home team | Score/Time | Away team | ||
---|---|---|---|---|---|
พุธ | |||||
FT
|
โอซาซูนา | 1 - 0 | แอธเลติก คลับ | View events | |
อังคาร | |||||
FT
|
แอธเลติก คลับ | 1 - 1 | โอซาซูนา | View events | |
รวม | แอธเลติก คลับ | 1 - 2 | โอซาซูนา | ||
พฤหัสบดี | |||||
FT
|
เรอัล มาดริด | 0 - 1 | บาร์เซโลนา | View events | |
พุธ | |||||
FT
|
บาร์เซโลนา | 0 - 4 | เรอัล มาดริด | View events | |
รวม | บาร์เซโลนา | 1 - 4 | เรอัล มาดริด |
Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
พุธ | ||||
FT
|
บาร์เซโลนา | 1 - 0 | เรอัล โซเซียดาด | View events |
พุธ | ||||
FT
|
โอซาซูนา | 2 - 1 | เซบีญา | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
บาเลนเซีย | 1 - 3 | แอธเลติก คลับ | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
เรอัล มาดริด | 3 - 1 | แอตเลติโก มาดริด | View events |
Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
อังคาร | ||||
FT
|
เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | มายอร์ก้า | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
เดปอร์ติโบ อลาเบส | 0 - 1 | เซบีญา | View events |
พุธ | ||||
FT
|
สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0 - 4 | บาเลนเซีย | View events |
พุธ | ||||
FT
|
แอธเลติก คลับ | 1 - 0 | แอสปันญอล | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เลบานเต้ | 0 - 2 | แอตเลติโก มาดริด | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เรอัล เบติส | 2 - 2 | โอซาซูนา | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Ceuta | 0 - 5 | บาร์เซโลนา | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
บียาร์เรอัล | 2 - 3 | เรอัล มาดริด | View events |
Day | Home team | Score/Time | Away team | |
---|---|---|---|---|
อังคาร | ||||
FT
|
La Nucía | 0 - 3 | บาเลนเซีย | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
FC Cartagena | 1 - 5 | บียาร์เรอัล | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
แอสปันญอล | 3 - 1 | เซลตา บิโก | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
Cacereño | 0 - 1 | เรอัล มาดริด | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
Ceuta | 1 - 0 | เอลเช | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
เลบานเต้ | 3 - 2 | เกตาเฟ | View events |
อังคาร | ||||
FT
|
สปอร์ติ้ง กิฆอน | 2 - 0 | ราโย บาเยกาโน | View events |
พุธ | ||||
FT
|
UD Logroñés | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Pontevedra | 0 - 2 | มายอร์ก้า | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Linares Deportivo | 0 - 5 | เซบีญา | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Real Oviedo | 0 - 2 | แอตเลติโก มาดริด | View events |
พุธ | ||||
FT
|
Intercity | 3 - 4 | บาร์เซโลนา | View events |
พุธ | ||||
FT
|
เดปอร์ติโบ อลาเบส | 1 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Ibiza Islas Pitiusas | 1 - 4 | เรอัล เบติส | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Gimnàstic Tarragona | 1 - 2 | โอซาซูนา | View events |
พฤหัสบดี | ||||
FT
|
Eldense | 1 - 6 | แอธเลติก คลับ | View events |